GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 30/05/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
GHCLBFT
 
0 0   Changwon City
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Gimhae City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Busan Transportation
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Cheonan City   0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Hai Phong FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Than Quang Ninh [2] 0 1
0 1 
VNAFT
[4]
0 0 [4] Sanna Khanh Hoa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
1 0   Japan
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Ghana   0 0
0 0 
 
VNAFT
[7]
0 0 [7] Thanh Hoa FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hoang Anh Gia Lai [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Ho Chi Minh City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Quang Nam FC [5] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Shenzhen FC
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[15]
Nei Mongol Zhongyou [15] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
MFK OKD Karviná U19   0 0
0 0 
UZBCFT
 
0 0   Dinamo Samarkand
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Qyzylqum   0 0
0 0 
VNAFT
[11]
0 0 [11] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
T&T Ha Noi [1] 0 0
0 0 
SINAFT
[7]
0 0 [7] Young Lions
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[2]
Tampines Rovers [2] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Uruguay U19
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
 
Ecuador U19   0 0
0 0 
NPAFT
[17]
0 0 [17] Black Leopards
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Jomo Cosmos [18] 0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
0 0 [1] PSM Makassar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Madura United FC [8] 0 0
0 0 
IDNAFT
[2]
0 0 [2] Barito Putera
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Persija Jakarta [10] 0 0
0 0 
UZBCFT
 
0 0   Qo‘qon FK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Neftchi Fergana   0 0
0 0 
UZBCFT
 
0 0   FC AGMK
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Nasaf Qarshi   0 0
0 0 
CAFCOSFT
[B-2]
0 0 [B-2] Angola
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Mauritius [B-3] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   South Korea U21
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Togo U21   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Estonia
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Lithuania   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Rosenborg BK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Odd BK   0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[11]
NK Varaždin [11] 0 0
0 0 
CAFCOSFT
[B-4]
0 0 [B-4] Malawi
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Botswana [B-1] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   France U20
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Scotland U21   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Valur Reykjavik
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
IBV Vestmannaeyjar   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Fjölnir
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Thor Akureyri   0 0
0 0 
ICEWFT
[5]
0 0 [5] IBV (W)
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[3]
Valur (W) [3] 0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Lillestrom SK
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
 
SK Brann   0 0
0 0 
OMAFT
[7]
0 0 [7] Sohar Club
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Nasr Salalah [4] 0 0
0 0 
OMAFT
[9]
0 0 [9] Saham Club
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2]
Al Shabab (Oman) [2] 0 0
0 0 
OMAFT
[5]
0 0 [5] Al Oruba SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Al Nahda (OMA) [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[12]
0 0 [12] Oman Club
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Al Mudhaibhi [13] 0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 0 [8] Mirbat SC
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[11]
Muscat Club [11] 0 0
0 0 
OMAFT
[10]
0 0 [10] Fanja Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Al Suwaiq [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] Binacional
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
Comerciantes Unidos [A-7] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 1 [3] Danubio FC
0 1 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[15]
Rampla Juniors [15] 1 0
1 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] River Plate (URU)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
SLOCFT
 
0 0   NK Aluminij
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
 
Olimpija Ljubljana   0 0
0 0 
ITA3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Reggiana
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Robur Siena [A-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Cosenza
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] FeralpiSalò
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
MNECFT
 
0 0   OFK Igalo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
FK Mladost   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Austria
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Russia   0 2
0 2 
 
ICECFT
 
0 0   UMF Grindavik
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
IA Akranes   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 1   Fram Reykjavik
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Vikingur Olafsvik   1 0
1 0 
ICECFT
 
0 0   Breidablik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
KR Reykjavik   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Stjarnan FC
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Trottur Reykjavik   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Venezuela U19
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Argentina U19   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Paraguay U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Colombia U19   0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Unión Comercio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Univ San Martín [A-5] 0 0
0 0 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Club Guaraní
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Deportivo Santaní [9] 0 0
0 0 
BRAAFT
[11]
0 1 [11] Vasco da Gama/RJ
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Paraná/PR [18] 1 0
1 0 
BRAAFT
[16]
0 0 [16] Vitória/BA
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[4]
Internacional/RS [4] 0 0
0 0 
BRAAFT
[7]
0 0 [7] Sport Recife/PE
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[2]
Atlético Mineiro/MG [2] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Sport Huancayo
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-1]
FBC Melgar [B-1] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Bolivia U19
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Chile U19   0 0
0 0 
BLVAFT
[A-3]
0 0 [A-3] CD Guabirá
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[A-5]
Real Potosí [A-5] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional (URU)
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[13]
Racing Club (URU) [13] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Indy Eleven
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
Charleston Battery [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Pitts. Riverhounds
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-3]
Nashville SC [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Ottawa Fury
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueño
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cerro Porteño [2] 0 0
0 0 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asunción
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Libertad [3] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-5]
3 0 [Dong-5] New England Revolution
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Dong-1]
Atlanta United [Dong-1] 0 3
0 3 
USAAFT
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] Philadelphia Union
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 1
0 1 
BRAAFT
[3]
2 0 [3] São Paulo/SP
2 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[9]
Botafogo/RJ [9] 0 3
0 3 
BRAAFT
[14]
0 0 [14] Chapecoense/SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Ceará SC/CE [20] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-2]
0 1 [B-2] The Strongest
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-1]
Jorge Wilstermann [A-1] 1 0
1 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] SD Aucas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Univ Católica Quito [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
2 0 [3] Deportes Tolima
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Independiente Medellín [2] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Saint Louis FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-2]
Phoenix Rising [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
BRAAFT
[8]
3 0 [8] Cruzeiro/MG
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Palmeiras/SP [6] 0 6
0 6 
BRAAFT
[5]
0 0 [5] Grêmio/RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Fluminense/RJ [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sporting Cristal
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-6]
1 0 [Tay-6] Real Salt Lake
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
Houston Dynamo [Tay-7] 0 3
0 3 
USWFT
[6]
0 0 [6] Portland Thorns (W)
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[1]
NC Courage (W) [1] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-8]
1 0 [Tay-8] Los Angeles Galaxy
1 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[Tay-2]
FC Dallas [Tay-2] 0 1
0 1 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất