GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 25/06/2017

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Bonnyrigg WE
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sydney United [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[9]
0 0 [9] Sunshine Coast
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
North QLD United [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Grulla Morioka
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[10]
Fukushima Utd [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Fujieda MYFC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Cerezo Osaka (R) [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Reinmeer Aomori FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ryutsu Keizai Dragons [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] FC Imabari
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
FC Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Nara Club
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Vanraure Hachinohe [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Veertien Mie
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[16]
MIO Biwako Kusatsu [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Verspah Oita
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Briobecca Urayasu
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Maruyasu Okazaki [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Tochigi Uva
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[8]
Honda Lock SC [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hakoah Sydney
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[11]
Sutherland Sharks [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
0 0 [2] Blacktown City
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Sydney FC Youth [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[6]
0 0 [6] Sydney Olympic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rockdale City Suns [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Heidelberg United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Green Gully SC [5] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[13]
0 0 [13] St Albans Saints
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Bentleigh Greens [4] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
SC Sagamihara [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 2 [11] FC Tokyo (R)
0 2 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[3]
Azul Claro Numazu [3] 2 0
2 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Kataller Toyama
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Gamba Osaka (R) [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Yokohama S&CC [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] FC Ryukyu
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Gainare Tottori [17] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
1 0 [9] Ipswich Knights
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[6]
Holland Park Hawks [6] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[2]
1 0 [2] South Melbourne
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[1]
1 0 [1] APIA Tigers
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Wollongong United [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[3]
1 0 [3] QLD Lions
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Souths United [7] 0 1
0 1 
VNBFT
[5]
0 0 [5] Dak Lak FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Binh Phuoc FC [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Vegalta Sendai
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[3]
Cerezo Osaka [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
FC Tokyo [13] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Vissel Kobe [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Montedio Yamagata
0 0 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[7]
Tokushima Vortis [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Ehime FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] FC Gifu
0 0 
FT
4-6(2-2)
(2-2)
[6]
JEF United Chiba [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Mito HollyHock
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[19]
Kamatamare Sanuki [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Fagiano Okayama [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Yokohama FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Machida Zelvia
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[5]
Tokyo Verdy [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Kyoto Sanga
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[17]
Zweigen Kanazawa [17] 0 0
0 0 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Suwon Bluewings
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
VNBFT
[1]
0 0 [1] Megastar Nam Dinh
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Hue FC [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] Kashima Antlers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Albirex Niigata [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[18]
Omiya Ardija [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Nagoya Grampus
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
V-Varen Nagasaki [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
0 0 [4] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Consadole Sapporo [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Kawasaki Frontale [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Urawa Red Diamonds [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[20]
Renofa Yamaguchi [20] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Daegu FC [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[5]
0 0 [5] FC Seoul
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Sangju Sangmu [11] 0 0
0 0 
HQBFT
[7]
0 1 [7] FC Anyang
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Ansan Police [5] 1 0
1 0 
VNBFT
[4]
0 0 [4] Viettel
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Dong Thap FC [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespakusatsu Gunma
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[9]
Oita Trinita [9] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Muang Thong United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Police Tero FC [16] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Thai Honda FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Siam Navy [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Guangzhou Evergrande
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hebei CFFC [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[2]
0 0 [2] Shanghai SIPG
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Construction [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Shenzhen FC [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] FC Astana
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
FK Okzhetpes [12] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
FK Taraz [10] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Samut Songkhram
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2]
Sukhothai FC [2] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Port FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[7]
Bangkok United [7] 0 0
0 0 
CAFCOSFT
[A-1]
0 0 [A-1] Tanzania
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Malawi [A-4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[8]
0 0 [8] FK Atyrau
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
FK Aktobe [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanay
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Shakhtyor Karagandy [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Mjøndalen IF
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[8]
Floro SK [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[12]
0 0 [12] Gefle IF
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Åtvidabergs FF [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Dinamo Samarkand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mash'al Mubarek [8] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fergana
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Metallurg Bekabad [10] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Sogdiana Jizzakh
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qyzylqum
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Shurtan Guzar [14] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Olmaliq FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Qo‘qon FK [9] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Navbahor [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] FC Bunyodkor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
BRAFT
[7]
2 0 [7] Vasco da Gama/RJ
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Atlético/GO [20] 0 0
0 0 
FCCFT
[B-2]
2 0 [B-2] Chile
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-3]
Australia [B-3] 0 4
0 4 
 
FCCFT
[B-1]
1 0 [B-1] Germany
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
Cameroon [B-4] 0 0
0 0 
 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Slutsk [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 1 [5] Östers IF
0 1 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[11]
Varbergs BoIS [11] 1 0
1 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] IK Frej
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
GAIS [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 0 [4] Falkenbergs FF
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[15]
Syrianska FC [15] 0 0
0 0 
CAFCOSFT
[A-3]
0 0 [A-3] Mauritius
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Angola [A-2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] FK Gorodeya
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Dinamo Brest [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
SK Brann [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Sandefjord [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Aalesund FK
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[6]
Odd BK [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 1 [9] Stabaek
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[7]
Kristiansund BK [7] 1 0
1 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg BK
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sogndal [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Kongsvinger
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Elverum Fotball [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Asane Fotball
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Fredrikstad FK [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Tromsdalen UIL
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Ullensaker/Kisa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Ranheim Fotball [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Sandnes Ulf
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[13]
FK Jerv [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] FK Bodo/Glimt
0 0 
FT
4-3(0-2)
(0-2)
[11]
Strommen IF [11] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Real Garcilaso
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] LDU Quito
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
CS Emelec [5] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[9]
0 0 [9] IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
FH Hafnarfjordur [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macará
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Clan Juvenil   0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Viking FK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
FK Haugesund [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
 
0 0   CA Douglas Haig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Club Almagro [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] CA Cerro
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
IA Sud América   0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Mvo Wanderers
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
River Plate (URU) [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 1 [5] Defensor Sporting
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Liverpool (URU) [10] 1 0
1 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] Boston River
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
El Tanque Sisley [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Barcelona B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Racing Santander [B-2] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Sport Huancayo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
Universitario [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Albacete Balompié
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-7]
Valencia Mestalla [C-7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Villa Dálmine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[25]
Ferro Carril Oeste [25] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] CS Estudiantes (SL)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Central Córdoba SdE   0 0
0 0 
BRAFT
[13]
1 0 [13] São Paulo/SP
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fluminense/RJ [14] 0 1
0 1 
BRAFT
[11]
0 0 [11] Atlético/PR
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[16]
Vitória/BA [16] 0 0
0 0 
BRAFT
[5]
0 0 [5] Cruzeiro/MG
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Coritiba/PR [17] 0 2
0 2 
BRAFT
[4]
3 0 [4] Grêmio/RS
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Corinthians/SP [1] 0 5
0 5 
BRAFT
[19]
6 2 [19] Ponte Preta/SP
6 2 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Palmeiras/SP [2] 2 2
2 2 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] The Strongest
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[B-7]
Sport Boys Warnes [B-7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-4]
0 1 [A-4] Universitario Sucre
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
Bolívar [A-1] 1 0
1 0 
ARGAFT
[1]
1 0 [1] Boca Juniors
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Unión Santa Fe [6] 0 4
0 4 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] San Martín Tucumán
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[22]
Independiente Rivadavia [22] 0 0
0 0 
ARGAFT
 
0 0   Atletico Rafaela
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Sarmiento Junín   0 0
0 0 
PERAFT
[A-5]
0 1 [A-5] Alianza Lima
0 1 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 1 0
1 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional (URU)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Juventud LP   0 0
0 0 
BLVAFT
[A-5]
0 1 [A-5] Oriente Petrolero
0 1 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[B-6]
Nacional Potosí [B-6] 1 0
1 0 
BRAFT
[12]
1 1 [12] Bahia/BA
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
CR Flamengo/RJ [6] 1 3
1 3 
ARGBFT
 
0 0   Crucero del Norte
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[23]
Boca Unidos [23] 0 0
0 0 
BRAFT
[9]
5 0 [9] Chapecoense/SC
5 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Atlético Mineiro/MG [8] 0 5
0 5 
ECUAFT
[1]
0 1 [1] Barcelona SC
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Delfin SC [3] 1 0
1 0 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago RS (W)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sky Blue FC (W) [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
4 0 [18] CA Banfield
4 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[9]
Racing Club [9] 0 4
0 4 
ARGAFT
[8]
0 0 [8] Colon Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
River Plate [19] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Monagas SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Caracas FC [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-13]
0 0 [Nhóm 2-13] LA Galaxy II
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[Nhóm 2-8]
Sacramento Republic [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-2]
2 0 [Tay-2] Portland Timbers
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Tay-1]
Seattle Sounders [Tay-1] 0 0
0 0 
 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất