GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 25/06/2017

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Bonnyrigg WE
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sydney United [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[14]
0 0 [14] Sunshine Coast
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
North QLD United [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Fujieda MYFC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Cerezo Osaka (R) [4] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] Grulla Morioka
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[7]
Fukushima Utd [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Reinmeer Aomori FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ryutsu Keizai Dragons [12] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Briobecca Urayasu
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Maruyasu Okazaki [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] FC Imabari
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
FC Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Nara Club
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Vanraure Hachinohe [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Verspah Oita
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Tochigi Uva
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[3]
Honda Lock SC [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Veertien Mie
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[9]
MIO Biwako Kusatsu [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
0 0 [4] Blacktown City
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
Sydney FC Youth [12] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
0 0 [2] Sydney Olympic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hakoah Sydney
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[5]
Sutherland Sharks [5] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Heidelberg United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Green Gully SC [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
 
0 0   St Albans Saints
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Bentleigh Greens [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 2 [17] FC Tokyo (R)
0 2 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[2]
Azul Claro Numazu [2] 2 0
2 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
SC Sagamihara [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] FC Ryukyu
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Gainare Tottori [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Nagano Parceiro [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Kataller Toyama
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Gamba Osaka (R) [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Kagoshima United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Yokohama S&CC [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
1 0   Ipswich Knights
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Holland Park Hawks   0 1
0 1 
AUSVPLFT
[7]
1 0 [7] South Melbourne
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Oakleigh Cannons [11] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[1]
1 0 [1] APIA Tigers
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Wollongong Wolves [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
1 0   QLD Lions
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Souths United   0 1
0 1 
VNBFT
[3]
0 0 [3] Dak Lak FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Binh Phuoc FC [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Vissel Kobe [7] 0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vegalta Sendai
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[5]
Cerezo Osaka [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Jubilo Iwata
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Ehime FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Avispa Fukuoka [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Fagiano Okayama [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Mito HollyHock
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Kyoto Sanga
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[11]
Zweigen Kanazawa [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] FC Gifu
0 0 
FT
4-6(2-2)
(2-2)
[19]
JEF United Chiba [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Yokohama FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Shonan Bellmare   0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Montedio Yamagata
0 0 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[16]
Tokushima Vortis [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Machida Zelvia
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[4]
Tokyo Verdy [4] 0 0
0 0 
HQAFT
[2]
0 0 [2] Suwon Bluewings
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[5]
Gangwon FC [5] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Nam Dinh FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Hue FC [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Kashima Antlers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Albirex Niigata   0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Omiya Ardija   0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Nagoya Grampus
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
V-Varen Nagasaki   0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kawasaki Frontale [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Urawa Red Diamonds [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Consadole Sapporo [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Renofa Yamaguchi [3] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
0 0 [9] FC Seoul
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Sangju Sangmu [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Daegu FC [11] 0 0
0 0 
HQBFT
[10]
0 1 [10] FC Anyang
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Ansan Police [4] 1 0
1 0 
VNBFT
[1]
0 0 [1] Viettel
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Dong Thap FC [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Thespakusatsu Gunma
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Oita Trinita [1] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Thai Honda FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Siam Navy [15] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Muang Thong United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Police Tero FC [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Guangzhou Evergrande
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Hebei CFFC [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Shanghai SIPG
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Construction [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[9]
Shenzhen FC [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
FK Taraz   0 0
0 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] FC Astana
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
FK Okzhetpes   0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 0 [5] Port FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Bangkok United [2] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Samut Songkhram
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[8]
Sukhothai FC [8] 0 0
0 0 
CAFCOSFT
[A-1]
0 0 [A-1] Tanzania
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Malawi [A-4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] FK Atyrau
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
FK Aktobe [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
0 0 [3] Tobol Kostanay
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Shakhtyor Karagandy [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Mjøndalen IF
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[10]
Floro SK [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Gefle IF
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Åtvidabergs FF   0 0
0 0 
UZBAFT
 
0 0   Dinamo Samarkand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Mash'al Mubarek   0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Neftchi Fergana
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Metallurg Bekabad [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
 
0 0   Olmaliq FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Qo‘qon FK [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Navbahor [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Sogdiana Jizzakh
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Buxoro FK [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Qyzylqum
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Shurtan Guzar   0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] FC Bunyodkor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lokomotiv Tashkent [8] 0 0
0 0 
BRAFT
[4]
2 0 [4] Vasco da Gama/RJ
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Atlético/GO   0 0
0 0 
FCCFT
[B-1]
1 0 [B-1] Germany
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
Cameroon [B-4] 0 0
0 0 
 
FCCFT
[B-2]
2 0 [B-2] Chile
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-3]
Australia [B-3] 0 4
0 4 
 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
FK Slutsk [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] IK Frej
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
GAIS [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Falkenbergs FF
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Syrianska FC   0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 1 [11] Östers IF
0 1 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[14]
Varbergs BoIS [14] 1 0
1 0 
CAFCOSFT
[A-3]
0 0 [A-3] Mauritius
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Angola [A-2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] FK Gorodeya
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Dinamo Brest [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
SK Brann [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Rosenborg BK
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 1 [15] Stabaek
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[11]
Kristiansund BK [11] 1 0
1 0 
NORAFT
 
0 0   Aalesund FK
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[10]
Odd BK [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Tromso IL
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Sandefjord [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Kongsvinger
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Elverum Fotball   0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[13]
FK Jerv [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Tromsdalen UIL
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Levanger FK [14] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   FK Bodo/Glimt
0 0 
FT
4-3(0-2)
(0-2)
[6]
Strommen IF [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Asane Fotball
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Fredrikstad FK   0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Ullensaker/Kisa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Ranheim Fotball   0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Real Garcilaso
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
UTC Cajamarca [A-3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] LDU Quito
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
CS Emelec [5] 0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[9]
0 0 [9] IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
FH Hafnarfjordur [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Macará
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Clan Juvenil   0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Viking FK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
FK Haugesund [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
 
0 0   CA Douglas Haig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club Almagro [1] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Mvo Wanderers
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
River Plate (URU) [6] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 1 [4] Defensor Sporting
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Liverpool (URU) [5] 1 0
1 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] CA Cerro
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
IA Sud América   0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Boston River
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Barcelona B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] Sport Huancayo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
Universitario [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Albacete Balompié
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-8]
Valencia Mestalla [C-8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Villa Dálmine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Ferro Carril Oeste [20] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] CS Estudiantes (SL)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Central Córdoba SdE   0 0
0 0 
BRAFT
 
6 2   Ponte Preta/SP
6 2 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[5]
Palmeiras/SP [5] 2 2
2 2 
BRAFT
[7]
1 0 [7] São Paulo/SP
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Fluminense/RJ [12] 0 1
0 1 
BRAFT
[6]
3 0 [6] Grêmio/RS
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Corinthians/SP [1] 0 5
0 5 
BRAFT
[19]
0 0 [19] Cruzeiro/MG
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Coritiba/PR   0 2
0 2 
BRAFT
[2]
0 0 [2] Atlético/PR
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[15]
Vitória/BA [15] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-6]
0 1 [A-6] Universitario Sucre
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-2]
Bolívar [A-2] 1 0
1 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] The Strongest
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[B-6]
Sport Boys Warnes [B-6] 0 0
0 0 
ARGAFT
[1]
1 0 [1] Boca Juniors
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Unión Santa Fe [12] 0 4
0 4 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] San Martín Tucumán
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
Independiente Rivadavia [16] 0 0
0 0 
ARGAFT
 
0 0   Atletico Rafaela
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Sarmiento Junín   0 0
0 0 
PERAFT
[A-5]
0 1 [A-5] Alianza Lima
0 1 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 1 0
1 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Nacional (URU)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Juventud LP   0 0
0 0 
BLVAFT
[A-3]
0 1 [A-3] Oriente Petrolero
0 1 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[B-4]
Nacional Potosí [B-4] 1 0
1 0 
BRAFT
[13]
1 1 [13] Bahia/BA
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
CR Flamengo/RJ [3] 1 3
1 3 
ARGBFT
 
0 0   Crucero del Norte
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[19]
Boca Unidos [19] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
5 0 [18] Chapecoense/SC
5 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Atlético Mineiro/MG [11] 0 5
0 5 
ECUAFT
[1]
0 1 [1] Barcelona SC
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Delfin SC [6] 1 0
1 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] Chicago RS (W)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sky Blue FC (W) [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
4 0 [16] CA Banfield
4 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[7]
Racing Club [7] 0 4
0 4 
ARGAFT
[9]
0 0 [9] Colon Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
River Plate [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Monagas SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Caracas FC [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] LA Galaxy II
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[Nhóm 2-1]
Sacramento Republic [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
2 0 [Tay-9] Portland Timbers
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Tay-12]
Seattle Sounders [Tay-12] 0 0
0 0 
 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất