GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 25/05/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
BULAHP
[14]
7 1 [14] Vitosha Bistritsa
7 1 
HP
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Lokomotiv Sofia [15] 1 7
1 7 
PARA
52
[12]
0 0 [12] 3 de Febrero
0 0 
52
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Independiente FBC [5] 0 0
0 0 
BRB
22
[6]
0 0 [6] Avai FC/SC
0 0 
22
0-0(0-1)
(0-1)
[5]
Paysandu/PA [5] 0 0
0 0 
BRB
25
[9]
0 0 [9] Atlético/GO
0 0 
25
2-0(0-1)
(0-1)
[11]
Oeste/SP [11] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-15]
0 0 [Nhóm 1-15] North Carolina FC
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-13]
Atlanta United 2 [Nhóm 1-13] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Ottawa Fury
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-6]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
CNDA06h00
[9]
0 0 [9] Serbian White Eagles
0 0 
vs
06h00
[3]
FC Vorkuta [3] 0 0
0 0 
PARA06h40
[4]
0 0 [4] Nacional Asunción
0 0 
vs
06h40
[8]
Club Guaraní [8] 0 0
0 0 
USA07h00
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Toronto FC
0 0 
vs
07h00
[Tay-3]
FC Dallas [Tay-3] 0 0
0 0 
ECUA07h15
[11]
0 0 [11] Técnico Universitario
0 0 
vs
07h15
[6]
Independiente del Valle [6] 0 0
0 0 
BRB07h30
[7]
0 0 [7] Coritiba/PR
0 0 
vs
07h30
[3]
Vila Nova/GO [3] 0 0
0 0 
CNDA07h30
[6]
0 0 [6] Real Mississauga
0 0 
vs
07h30
[7]
SC Waterloo [7] 0 0
0 0 
USA07h55
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] Houston Dynamo
0 0 
vs
07h55
[Dong-2]
New York City FC [Dong-2] 0 0
0 0 
PERA08h00
[B-5]
0 0 [B-5] FBC Melgar
0 0 
vs
08h00
[A-8]
Ayacucho FC [A-8] 0 0
0 0 
CNDA08h00
[2]
0 0 [2] CSC Mississauga
0 0 
vs
08h00
[1]
Brantford Galaxy [1] 0 0
0 0 
USW09h30
[4]
0 0 [4] Portland Thorns (W)
0 0 
vs
09h30
[6]
Utah Royals (W) [6] 0 0
0 0 
USA10h00
[Tay-7]
0 0 [Tay-7] Los Angeles Galaxy
0 0 
vs
10h00
[Tay-10]
San Jose Earthquake [Tay-10] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
1 0   Uruguay U19
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Hungary U19   0 3
0 3 
VNBFT
[1]
0 0 [1] Dong Thap FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Cong an Nhan dan [8] 0 0
0 0 
VNBFT
[6]
0 0 [6] Tay Ninh
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
T&T Ha Noi B [5] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] Hwacheon KSPO (W)
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[3]
Gyeongju WFC (W) [3] 0 0
0 0 
HQWFT
[6]
0 0 [6] Seoul Amazones (W)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Boeun Sangmu (W) [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] HS Red Angels (W)
0 0 
FT
6-2(2-0)
(2-0)
[2]
Suwon FMC (W) [2] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] Gumi Sportstoto (W)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Changnyeong (W) [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 0 [7] SHB-Da Nang FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Binh Duong FC [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Avondale FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Heidelberg United [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Grange Thistle [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[6]
0 0 [6] Oakleigh Cannons
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[11]
Northcote City [11] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   China U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
England U19   0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Sai Gon FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Can Tho FC [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Ho Chi Minh City [11] 0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 0 [9] Sioni Bolnisi
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Dila Gori [3] 0 0
0 0 
IDNAFT
[8]
1 0 [8] Persija Jakarta
1 0 
FT
2-0(0-1)
(0-1)
[1]
Persipura Jayapura [1] 0 4
0 4 
IDNAFT
[4]
2 0 [4] Madura United FC
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Persebaya Surabaya [9] 0 3
0 3 
UZBAFT
[12]
1 0 [12] Neftchi Fergana
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Sogdiana Jizzakh [10] 0 2
0 2 
MASLFT
[2]
1 0 [2] Pahang FA
1 0 
FT
4-0(0-1)
(0-1)
[8]
Kuala Lumpur FA [8] 0 3
0 3 
MAPLFT
[8]
3 0 [8] Johor Darul Takzim II
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Terengganu II [9] 0 1
0 1 
MAPLFT
[7]
2 0 [7] UiTM FC
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
MISC-MIFA [4] 0 2
0 2 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Pakhtakor
0 0 
FT
1-0(0-1)
(0-1)
[2]
FC Bunyodkor [2] 0 3
0 3 
GHWFT
 
5 0   Bulgaria (W) U19
5 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Azerbaijan (W) U19   0 3
0 3 
CZEBFT
[9]
1 0 [9] Znojmo
1 0 
FT
2-0(0-1)
(0-1)
[2]
Pribram [2] 0 1
0 1 
CZEBFT
[5]
3 0 [5] Fotbal Trinec
3 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
FK Varnsdorf [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[12]
1 0 [12] Viktoria Zizkov
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Ceske Budejovice [6] 0 1
0 1 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
7-0(0-1)
(0-1)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
2 0 [3] FK Pardubice
2 0 
FT
2-0(0-1)
(0-1)
[13]
Olympia H.Kralove [13] 0 2
0 2 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Usti nad Labem
0 0 
FT
4-0(0-1)
(0-1)
[15]
MFK Vítkovice [15] 0 4
0 4 
CZEBFT
[7]
3 0 [7] Banik Sokolov
3 0 
FT
2-0(0-1)
(0-1)
[8]
Sellier&Bellot Vlasim [8] 0 2
0 2 
CZEBFT
[14]
1 0 [14] Taborsko
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 2
0 2 
GHU21FT
 
2 0   Portugal U21
2 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
 
Italy U21   0 2
0 2 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 2
0 2 
GHU21FT
 
0 0   Switzerland U21
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
France U21   0 0
0 0 
TDBFT
[2]
2 1 [2] Falkenbergs FF
2 1 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[11]
Varbergs BoIS [11] 1 3
1 3 
DENAFT
[4]
1 0 [4] FC København
1 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[10]
AGF Aarhus [10] 0 3
0 3 
AUTBFT
[1]
2 0 [1] Wacker Innsbruck
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Floridsdorfer AC [9] 0 2
0 2 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
7-1(0-1)
(0-1)
[8]
Kapfenberg [8] 0 5
0 5 
AUTBFT
[10]
2 0 [10] Blau Weiss Linz
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
WSG Wattens [7] 0 2
0 2 
AUTBFT
[2]
1 0 [2] Hartberg
1 0 
FT
2-0(0-1)
(0-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 3
0 3 
AUTBFT
[5]
1 0 [5] FC Liefering
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Wiener Neustadt [3] 0 3
0 3 
ICEBFT
[7]
0 0 [7] Haukar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Vikingur Olafsvik [4] 0 1
0 1 
IREAFT
[3]
1 0 [3] Waterford United
1 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[4]
Derry City [4] 0 1
0 1 
IREAFT
[7]
2 0 [7] Bohemians FC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Shamrock Rovers [6] 0 1
0 1 
IREAFT
[1]
1 0 [1] Dundalk FC
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 1
0 1 
IREAFT
[5]
1 0 [5] St Patrick's Dublin
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
1 1 [8] Sligo Rovers
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Limerick FC [9] 1 1
1 1 
IREBFT
[3]
1 0 [3] Galway United
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Drogheda Utd [1] 0 0
0 0 
IREBFT
[8]
1 0 [8] Cobh Ramblers
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Shelbourne FC [4] 0 1
0 1 
IREBFT
[10]
1 0 [10] Athlone Town
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Longford Town [5] 0 1
0 1 
IREBFT
[7]
1 0 [7] Cabinteely FC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
UCD Dublin [2] 0 1
0 1 
GHQGFT
 
1 0   Kuwait
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Egypt   0 1
0 1 
IREBFT
[9]
1 0 [9] Wexford Youths
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Finn Harps [6] 0 0
0 0 
ICEBFT
[2]
1 0 [2] IA Akranes
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
UMF Njardvik [5] 0 1
0 1 
GHU21FT
 
0 0   Bolivia U21
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Holland U21   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất