GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 22/04/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
NHATB11h00
[7]
0 0 [7] Avispa Fukuoka
0 0 
vs
11h00
[16]
JEF United Chiba [16] 0 0
0 0 
NHATB11h00
[13]
0 0 [13] Albirex Niigata
0 0 
vs
11h00
[19]
Omiya Ardija [19] 0 0
0 0 
AUSNSW12h00
[2]
0 0 [2] Sydney Olympic
0 0 
vs
12h00
[8]
Rockdale City Suns [8] 0 0
0 0 
AUSNSW12h00
[6]
0 0 [6] Wollongong Wolves
0 0 
vs
12h00
[12]
Bonnyrigg WE [12] 0 0
0 0 
AUSQSL12h00
[11]
0 0 [11] North QLD United
0 0 
vs
12h00
[7]
Brisbane City [7] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[14]
0 0 [14] Tokushima Vortis
0 0 
vs
12h00
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[10]
0 0 [10] Zweigen Kanazawa
0 0 
vs
12h00
[2]
Oita Trinita [2] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[9]
0 0 [9] Yokohama FC
0 0 
vs
12h00
[15]
Tochigi SC [15] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[12]
0 0 [12] Matsumoto Yamaga
0 0 
vs
12h00
[11]
Montedio Yamagata [11] 0 0
0 0 
HQA12h00
[5]
0 0 [5] Jeju United
0 0 
vs
12h00
[1]
Jeonbuk Hyundai M. [1] 0 0
0 0 
GHU1913h00
 
0 0   Morocco U19
0 0 
vs
13h00
 
Mexico U20   0 0
0 0 
NHATB13h00
[4]
0 0 [4] Machida Zelvia
0 0 
vs
13h00
[3]
Renofa Yamaguchi [3] 0 0
0 0 
HQB13h00
[4]
0 0 [4] Ansan Greeners
0 0 
vs
13h00
[1]
Bucheon FC 1995 [1] 0 0
0 0 
AUSSL13h30
[12]
0 0 [12] West Torrens
0 0 
vs
13h30
[11]
Sturt Lions [11] 0 0
0 0 
AUSSL13h30
[6]
0 0 [6] Adelaide Utd Youth
0 0 
vs
13h30
[7]
Adelaide Olympic [7] 0 0
0 0 
AUSQSL14h00
[2]
0 0 [2] Olympic FC QLD
0 0 
vs
14h00
[6]
Brisbane Strikers [6] 0 0
0 0 
HQA14h00
[3]
0 0 [3] Gyeongnam
0 0 
vs
14h00
[6]
Ulsan Hyundai [6] 0 0
0 0 
HQA14h00
[10]
0 0 [10] Incheon United
0 0 
vs
14h00
[2]
Suwon Bluewings [2] 0 0
0 0 
TQA14h30
[16]
0 0 [16] Dalian Yifang
0 0 
vs
14h30
[10]
Tianjin Quanjian [10] 0 0
0 0 
NGA15h00
[16]
0 0 [16] SKA-Energia
0 0 
vs
15h00
[11]
Dynamo Moscow [11] 0 0
0 0 
NGAU2115h00
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow Youth
0 0 
vs
15h00
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AUSA15h00
[4]
0 0 [4] Melbourne Victory
0 0 
vs
15h00
[5]
Adelaide United [5] 0 0
0 0 
NHATA15h00
[13]
0 0 [13] V-Varen Nagasaki
0 0 
vs
15h00
[7]
Kashiwa Reysol [7] 0 0
0 0 
HQB15h00
[9]
0 0 [9] Seoul E-Land
0 0 
vs
15h00
[3]
Ansan Police [3] 0 0
0 0 
CZEB15h15
[10]
0 0 [10] Viktoria Zizkov
0 0 
vs
15h15
[4]
FK Pardubice [4] 0 0
0 0 
NGAU2115h30
[5]
0 0 [5] Spartak M. Youth
0 0 
vs
15h30
[15]
Akhmat Gr. Youth [15] 0 0
0 0 
IDNA15h30
[8]
0 0 [8] Bali United Pusam
0 0 
vs
15h30
[4]
Barito Putera [4] 0 0
0 0 
KAZA16h00
[2]
0 0 [2] Tobol Kostanay
0 0 
vs
16h00
[6]
Akzhayik Oral [6] 0 0
0 0 
KAZA16h00
[10]
0 0 [10] FK Kyzylzhar
0 0 
vs
16h00
[12]
FK Atyrau [12] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[CFL-10]
0 0 [CFL-10] Bohemians 1905 Youth
0 0 
vs
16h00
[MSFL-6]
Jihlava Youth [MSFL-6] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[MSFL-3]
0 0 [MSFL-3] Karvina Youth
0 0 
vs
16h00
[CFL-4]
Liberec Youth [CFL-4] 0 0
0 0 
AUSBPL16h00
[12]
0 0 [12] Acacia Ridge
0 0 
vs
16h00
[6]
Virginia United [6] 0 0
0 0 
GHU1916h30
 
0 0   Vietnam U19
0 0 
vs
16h30
 
South Korea U19   0 0
0 0 
TBN316h30
[A-7]
0 0 [A-7] Real Valladolid B
0 0 
vs
16h30
[A-14]
Pontevedra [A-14] 0 0
0 0 
SINA16h30
[8]
0 0 [8] Geylang International
0 0 
vs
16h30
[6]
Home United [6] 0 0
0 0 
SINA16h30
[9]
0 0 [9] Hougang United
0 0 
vs
16h30
[5]
Balestier Khalsa [5] 0 0
0 0 
TBNA17h00
[8]
0 0 [8] Girona FC
0 0 
vs
17h00
[16]
RCD Espanyol [16] 0 0
0 0 
TBNB17h00
[15]
0 0 [15] Alcorcón
0 0 
vs
17h00
[10]
CA Osasuna [10] 0 0
0 0 
TBN317h00
[A-1]
0 0 [A-1] Rayo Majadahonda
0 0 
vs
17h00
[A-18]
CD Toledo [A-18] 0 0
0 0 
TBN317h00
[D-15]
0 0 [D-15] Linense
0 0 
vs
17h00
[D-10]
Las Palmas Atlético [D-10] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-16]
0 0 [C-16] SD Formentera
0 0 
vs
17h00
[C-13]
CE Sabadell [C-13] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-12]
0 0 [C-12] Hércules CF
0 0 
vs
17h00
[C-10]
Lleida Esportiu [C-10] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia Mestalla
0 0 
vs
17h00
[C-1]
Elche CF [C-1] 0 0
0 0 
TBN317h00
[B-17]
0 0 [B-17] CD Lealtad
0 0 
vs
17h00
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
TBN317h00
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
vs
17h00
[D-18]
Córdoba CF B [D-18] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-14]
0 0 [C-14] UE Llagostera
0 0 
vs
17h00
[C-19]
Atlético Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN317h00
[A-13]
0 0 [A-13] Navalcarnero
0 0 
vs
17h00
[A-12]
Unión Adarve [A-12] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-5]
0 0 [C-5] Real Mallorca
0 0 
vs
17h00
[C-9]
UE Olot [C-9] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-7]
0 0 [C-7] CD Ebro
0 0 
vs
17h00
[A-23]
Deportivo Aragón [A-23] 0 0
0 0 
KAZA17h00
[9]
0 0 [9] Zhetysu Taldykorgan
0 0 
vs
17h00
[7]
Irtysh Pavlodar [7] 0 0
0 0 
KAZA17h00
[5]
0 0 [5] Shakhtyor Karagandy
0 0 
vs
17h00
[8]
FK Aktobe [8] 0 0
0 0 
TNKB17h00
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
vs
17h00
[16]
Denizlispor [16] 0 0
0 0 
TQA17h00
[6]
0 0 [6] Jiangsu Suning
0 0 
vs
17h00
[5]
Shanghai Shenhua [5] 0 0
0 0 
VNA17h00
[6]
0 0 [6] Quang Nam FC
0 0 
vs
17h00
[2]
Sanna Khanh Hoa [2] 0 0
0 0 
BDNB17h15
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
vs
17h15
[1]
Nacional Madeira [1] 0 0
0 0 
ITA17h30
[15]
0 0 [15] Cagliari Calcio
0 0 
vs
17h30
[11]
Bologna FC [11] 0 0
0 0 
NGA18h00
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
vs
18h00
[3]
Zenit [3] 0 0
0 0 
BLRA18h00
[6]
0 0 [6] Torpedo-MAZ
0 0 
vs
18h00
[9]
Neman Grodno [9] 0 0
0 0 
KAZA18h00
[3]
0 0 [3] FK Ordabasy
0 0 
vs
18h00
[1]
FC Astana [1] 0 0
0 0 
KAZA18h00
[4]
0 0 [4] Kairat Almaty
0 0 
vs
18h00
[11]
Kaisar Kyzylorda [11] 0 0
0 0 
LATA18h00
[8]
0 0 [8] Valmieras FK
0 0 
vs
18h00
[1]
Rigas Futbola skola [1] 0 0
0 0 
SLOA18h00
[10]
0 0 [10] ND Triglav
0 0 
vs
18h00
[9]
NK Ankaran [9] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[6]
0 0 [6] Olimpik Donetsk
0 0 
vs
18h00
[9]
Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[4]
0 0 [4] Zorya Lugansk
0 0 
vs
18h00
[7]
FC Mariupol [7] 0 0
0 0 
DENA18h00
[14]
0 0 [14] FC Helsingor
0 0 
vs
18h00
[11]
Silkeborg IF [11] 0 0
0 0 
THA18h00
[6]
0 0 [6] Chiangrai United
0 0 
vs
18h00
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THA18h00
[14]
0 0 [14] Police Tero FC
0 0 
vs
18h00
[5]
Sukhothai FC [5] 0 0
0 0 
VNA18h00
[4]
0 0 [4] Ho Chi Minh City
0 0 
vs
18h00
[13]
Hai Phong FC [13] 0 0
0 0 
DUB18h30
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
vs
18h30
[15]
Dynamo Dresden [15] 0 0
0 0 
DUB18h30
[10]
0 0 [10] Erzgebirge Aue
0 0 
vs
18h30
[12]
MSV Duisburg [12] 0 0
0 0 
DUB18h30
[1]
0 0 [1] Fortuna Düsseldorf
0 0 
vs
18h30
[7]
Ingolstadt [7] 0 0
0 0 
SCOA18h30
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
vs
18h30
[6]
Hearts FC [6] 0 0
0 0 
IDNA18h30
[2]
0 0 [2] Persebaya Surabaya
0 0 
vs
18h30
[13]
Sriwijaya FC [13] 0 0
0 0 
TQA18h35
[4]
0 0 [4] Beijing Guoan
0 0 
vs
18h35
[2]
Guangzhou Evergrande [2] 0 0
0 0 
C1W19h00
 
0 0   Man City (W)
0 0 
vs
19h00
 
Lyon (W)   0 0
0 0 
ANHU2319h00
[1-12]
0 0 [1-12] Liverpool U23s
0 0 
vs
19h00
[1-6]
Chelsea U23s [1-6] 0 0
0 0 
DUC319h00
[11]
0 0 [11] VfR Aalen
0 0 
vs
19h00
[17]
VfL Osnabrück [17] 0 0
0 0 
DUC319h00
[10]
0 0 [10] Preußen Münster
0 0 
vs
19h00
[12]
Hallescher FC [12] 0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
vs
19h00
 
SSV Ulm   0 0
0 0 
NGB19h00
[4]
0 0 [4] FK Tambov
0 0 
vs
19h00
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
ESTA19h00
[7]
0 0 [7] Paide Linnameeskond
0 0 
vs
19h00
[1]
Levadia Tallinn [1] 0 0
0 0 
GEOA19h00
[6]
0 0 [6] Chikhura Sachkhere
0 0 
vs
19h00
[8]
FC Samtredia [8] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
vs
19h00
[3]
Dinamo-Auto [3] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
vs
19h00
[8]
Sfîntul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[5]
0 0 [5] Petrocub S-G
0 0 
vs
19h00
[4]
Zaria Balti [4] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[6]
0 0 [6] Zimbru Chisinau
0 0 
vs
19h00
[7]
FC Speranta [7] 0 0
0 0 
TQA19h00
[1]
0 0 [1] Shanghai SIPG
0 0 
vs
19h00
[9]
Tianjin Teda [9] 0 0
0 0 
THA19h00
[11]
0 0 [11] Nakhon Ratchasima
0 0 
vs
19h00
[7]
Pattaya United [7] 0 0
0 0 
THA19h00
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
vs
19h00
[9]
Ratchaburi FC [9] 0 0
0 0 
VNA19h00
[1]
0 0 [1] T&T Ha Noi
0 0 
vs
19h00
[12]
Sai Gon FC [12] 0 0
0 0 
ANHA19h30
[6]
0 0 [6] Arsenal
0 0 
vs
19h30
[14]
West Ham [14] 0 0
0 0 
ANHA19h30
[19]
0 0 [19] Stoke City
0 0 
vs
19h30
[7]
Burnley FC [7] 0 0
0 0 
ITA319h30
[B-10]
0 0 [B-10] Triestina
0 0 
vs
19h30
[B-11]
Fano [B-11] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese Calcio
0 0 
vs
19h30
[C-9]
Sicula Leonzio [C-9] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-13]
0 0 [C-13] Siracusa Calcio
0 0 
vs
19h30
[C-14]
AS Bisceglie [C-14] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-18]
0 0 [C-18] Racing Fondi
0 0 
vs
19h30
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-3]
0 0 [C-3] Cosenza
0 0 
vs
19h30
[C-12]
Rende Calcio [C-12] 0 0
0 0 
TNKB19h30
[3]
0 0 [3] Ankaragücü
0 0 
vs
19h30
[4]
Gaziantep B.B. [4] 0 0
0 0 
TNKB19h30
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
vs
19h30
[9]
Erzurum BB [9] 0 0
0 0 
AUTA19h30
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
vs
19h30
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
ITA20h00
[16]
0 0 [16] ChievoVerona
0 0 
vs
20h00
[5]
Inter Milano [5] 0 0
0 0 
ITA20h00
[7]
0 0 [7] Atalanta Bergamo
0 0 
vs
20h00
[10]
Torino FC [10] 0 0
0 0 
ITA20h00
[3]
0 0 [3] Lazio
0 0 
vs
20h00
[9]
Sampdoria [9] 0 0
0 0 
ITA20h00
[14]
0 0 [14] Udinese Calcio
0 0 
vs
20h00
[18]
FC Crotone [18] 0 0
0 0 
ITB20h00
[5]
0 0 [5] Perugia Calcio
0 0 
vs
20h00
[21]
Ternana Calcio [21] 0 0
0 0 
ITA320h00
[A-19]
0 0 [A-19] Arzachena Calcio
0 0 
vs
20h00
[A-4]
Livorno [A-4] 0 0
0 0 
DUC4N20h00
 
0 0   1. FC Saarbrücken
0 0 
vs
20h00
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
PHA20h00
[6]
0 0 [6] OGC Nice
0 0 
vs
20h00
[7]
Montpellier HSC [7] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[6]
0 0 [6] Səbail FK
0 0 
vs
20h00
[8]
Kapaz PFK [8] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[5]
0 0 [5] Neftchi Baku
0 0 
vs
20h00
[2]
Gabala FC [2] 0 0
0 0 
LATA20h00
[4]
0 0 [4] Spartaks Jurmala
0 0 
vs
20h00
[3]
FK Ventspils [3] 0 0
0 0 
FINA20h00
[12]
0 0 [12] IFK Mariehamn
0 0 
vs
20h00
[4]
VPS Vaasa [4] 0 0
0 0 
FINA20h00
[2]
0 0 [2] RoPS Rovaniemi
0 0 
vs
20h00
[8]
PS Kemi [8] 0 0
0 0 
TNKA20h00
[16]
0 0 [16] Konyaspor
0 0 
vs
20h00
[9]
Kasımpaşa SK [9] 0 0
0 0 
TNKA20h00
[12]
0 0 [12] Akhisar Bld.
0 0 
vs
20h00
[7]
Göztepe Izmir [7] 0 0
0 0 
TDB20h00
[15]
0 0 [15] Jönköpings Södra
0 0 
vs
20h00
[13]
Östers IF [13] 0 0
0 0 
DENA20h00
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
vs
20h00
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
NPA20h00
[10]
0 0 [10] Bidvest Wits
0 0 
vs
20h00
[13]
Polokwane City [13] 0 0
0 0 
SVKA20h20
[4]
0 0 [4] MSK Zilina
0 0 
vs
20h20
[2]
Dunajska Streda [2] 0 0
0 0 
DUA20h30
[11]
0 0 [11] FC Augsburg
0 0 
vs
20h30
[15]
Mainz [15] 0 0
0 0 
NGA20h30
[4]
0 0 [4] CSKA Moscow
0 0 
vs
20h30
[5]
FK Krasnodar [5] 0 0
0 0 
NGA20h30
[15]
0 0 [15] FK Tosno
0 0 
vs
20h30
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
POLA20h30
[16]
0 0 [16] Sandecja
0 0 
vs
20h30
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
POLB20h30
[5]
0 0 [5] Wigry Suwalki
0 0 
vs
20h30
[9]
Zaglebie Sosnowiec [9] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[3]
0 0 [3] Zob Ahan
0 0 
vs
20h30
[1]
Persepolis FC [1] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[7]
0 0 [7] Pars Jonoubi Jam
0 0 
vs
20h30
[15]
Naft Tehran [15] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[11]
0 0 [11] Teraktor Sazi
0 0 
vs
20h30
[8]
Sanat Naft AC [8] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[2]
0 0 [2] Saipa Karaj
0 0 
vs
20h30
[10]
Gostaresh Foolad [10] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[4]
0 0 [4] Esteghlal Tehran
0 0 
vs
20h30
[5]
Paykan FC [5] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[14]
0 0 [14] Esteghlal Khuzestan
0 0 
vs
20h30
[12]
Sepahan Esfahan [12] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[9]
0 0 [9] Padideh Shandiz
0 0 
vs
20h30
[16]
Siah Jamegan AK [16] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[13]
0 0 [13] Sepidrood Rasht
0 0 
vs
20h30
[6]
Foolad Khuzestan [6] 0 0
0 0 
EGYA20h30
[17]
0 0 [17] Al Raja
0 0 
vs
20h30
[2]
Ismaily SC [2] 0 0
0 0 
FA21h00
 
0 0   Chelsea FC
0 0 
vs
21h00
 
Southampton   0 0
0 0 
TBNB21h00
[19]
0 0 [19] Barcelona B
0 0 
vs
21h00
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
NGB21h00
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
vs
21h00
[10]
Avangard Kursk [10] 0 0
0 0 
BLRA21h00
[10]
0 0 [10] FC Isloch
0 0 
vs
21h00
[16]
FK Gorodeya [16] 0 0
0 0 
BIB21h00
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
vs
21h00
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[4]
0 0 [4] Differdange
0 0 
vs
21h00
[8]
Union Titus Pétange [8] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
vs
21h00
[11]
UNA Strassen [11] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
vs
21h00
[10]
US Hostert [10] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
vs
21h00
[7]
RFCU Luxemburg [7] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[9]
0 0 [9] RM Hamm Benfica
0 0 
vs
21h00
[2]
Progrès Niedercorn [2] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[5]
0 0 [5] US Mondorf-les-Bains
0 0 
vs
21h00
[3]
CS Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
vs
21h00
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
NORB21h00
[9]
0 0 [9] Strommen IF
0 0 
vs
21h00
[13]
Levanger FK [13] 0 0
0 0 
CZEA21h00
[11]
0 0 [11] MFK OKD Karvina
0 0 
vs
21h00
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada Boleslav Youth
0 0 
vs
21h00
[MSFL-4]
Slovacko Youth [MSFL-4] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[CFL-1]
0 0 [CFL-1] Sparta Praha Youth
0 0 
vs
21h00
[CFL-2]
Teplice Youth [CFL-2] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] Hradec Kralove Youth
0 0 
vs
21h00
[MSFL-2]
Banik Ostrava Youth [MSFL-2] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[CFL-5]
0 0 [CFL-5] Pribram Youth
0 0 
vs
21h00
[MSFL-1]
FK Zlin Youth [MSFL-1] 0 0
0 0 
TSA21h00
[4]
0 0 [4] FC Luzern
0 0 
vs
21h00
[5]
FC Zürich [5] 0 0
0 0 
TSA21h00
[9]
0 0 [9] FC Sion
0 0 
vs
21h00
[2]
FC Basel [2] 0 0
0 0 
TSA21h00
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
vs
21h00
[10]
Lausanne-Sport [10] 0 0
0 0 
TSB21h00
[2]
0 0 [2] FC Schaffhausen
0 0 
vs
21h00
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
TSB21h00
[10]
0 0 [10] FC Wohlen
0 0 
vs
21h00
[3]
FC Vaduz [3] 0 0
0 0 
TSB21h00
[6]
0 0 [6] FC Chiasso
0 0 
vs
21h00
[8]
FC Aarau [8] 0 0
0 0 
TSB21h00
[9]
0 0 [9] FC Winterthur
0 0 
vs
21h00
[7]
FC Wil [7] 0 0
0 0 
TDA21h00
[5]
0 0 [5] BK Häcken
0 0 
vs
21h00
[1]
Hammarby IF [1] 0 0
0 0 
TDA21h00
[14]
0 0 [14] Dalkurd FF
0 0 
vs
21h00
[8]
GIF Sundsvall [8] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[5]
0 0 [5] Veres Rivne
0 0 
vs
21h00
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 0
0 0 
WALA21h00
[3]
0 0 [3] Bangor City
0 0 
vs
21h00
[6]
Cefn Druids AFC [6] 0 0
0 0 
ARGA21h00
[24]
0 0 [24] CA Tigre
0 0 
vs
21h00
[6]
CA Huracán [6] 0 0
0 0 
ARGB21h00
[18]
0 0 [18] Los Andes
0 0 
vs
21h00
[23]
All Boys [23] 0 0
0 0 
URUA21h00
[12]
0 0 [12] Atenas San Carlos
0 0 
vs
21h00
[8]
Atlético Fénix [8] 0 0
0 0 
TBNA21h15
[20]
0 0 [20] Málaga CF
0 0 
vs
21h15
[11]
Real Sociedad [11] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-7]
0 0 [B-7] Pordenone
0 0 
vs
21h30
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
ITA321h30
[C-5]
0 0 [C-5] Casertana FC
0 0 
vs
21h30
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-5]
0 0 [B-5] Ravenna
0 0 
vs
21h30
[B-17]
Vicenza Calcio [B-17] 0 0
0 0 
ITA321h30
[C-15]
0 0 [C-15] Reggina
0 0 
vs
21h30
[C-19]
Akragas [C-19] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano Virtus
0 0 
vs
21h30
[B-13]
Gubbio [B-13] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-14]
0 0 [B-14] Santarcangelo
0 0 
vs
21h30
[B-15]
AC Renate [B-15] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-18]
0 0 [B-18] Fermana FC
0 0 
vs
21h30
[B-6]
Padova [B-6] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-8]
0 0 [B-8] FC Südtirol
0 0 
vs
21h30
[B-4]
FeralpiSalò [B-4] 0 0
0 0 
BULA21h30
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
vs
21h30
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
AUTA21h30
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
vs
21h30
[5]
Admira [5] 0 0
0 0 
SLOA21h50
[5]
0 0 [5] NK CM Celje
0 0 
vs
21h50
[1]
Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-11]
0 0 [B-11] CD Tudelano
0 0 
vs
22h00
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
vs
22h00
[A-17]
CD Vitoria (ESP) [A-17] 0 0
0 0 
TBN322h00
[A-19]
0 0 [A-19] Racing Ferrol
0 0 
vs
22h00
[A-9]
S.S. Reyes [A-9] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-14]
0 0 [B-14] Real Unión
0 0 
vs
22h00
[B-5]
Gernika Club [B-5] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-18]
0 0 [B-18] Caudal Deportivo
0 0 
vs
22h00
[B-3]
Athletic Bilbao B [B-3] 0 0
0 0 
TBN322h00
[C-2]
0 0 [C-2] UE Cornellà
0 0 
vs
22h00
[C-6]
CF Peralada [C-6] 0 0
0 0 
TBN322h00
[C-17]
0 0 [C-17] Ontinyent CF
0 0 
vs
22h00
[C-15]
Atlético Saguntino [C-15] 0 0
0 0 
TBN322h00
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura UD
0 0 
vs
22h00
[D-5]
CF Villanovense [D-5] 0 0
0 0 
PHA22h00
[8]
0 0 [8] AS Saint-Étienne
0 0 
vs
22h00
[19]
Troyes AC [19] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[12]
0 0 [12] CD Tondela
0 0 
vs
22h00
[15]
CD Aves [15] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[8]
0 0 [8] GD Chaves
0 0 
vs
22h00
[10]
Portimonense SC [10] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[18]
0 0 [18] União da Madeira
0 0 
vs
22h00
[15]
Sporting Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[3]
0 0 [3] CD Santa Clara
0 0 
vs
22h00
[9]
FC Famalicão [9] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[10]
0 0 [10] Vitória Guimarães B
0 0 
vs
22h00
[8]
FC Porto B [8] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[6]
0 0 [6] Leixões SC
0 0 
vs
22h00
[2]
FC Arouca [2] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[16]
0 0 [16] Sporting Braga B
0 0 
vs
22h00
[5]
Académico Viseu [5] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[14]
0 0 [14] CD Cova Piedade
0 0 
vs
22h00
[12]
Varzim SC [12] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[4]
0 0 [4] FC Penafiel
0 0 
vs
22h00
[11]
UD Oliveirense [11] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[4]
0 0 [4] FK Sarajevo
0 0 
vs
22h00
[3]
Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[9]
0 0 [9] Sloboda Tuzla
0 0 
vs
22h00
[10]
GOSK Gabela [10] 0 0
0 0 
CROA22h00
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
vs
22h00
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[5]
0 0 [5] Academy Pandev
0 0 
vs
22h00
[1]
Shkendija'79 [1] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[6]
0 0 [6] Renova
0 0 
vs
22h00
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
vs
22h00
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
vs
22h00
[3]
Sileks Kratovo [3] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[7]
0 0 [7] FK Shkupi
0 0 
vs
22h00
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
RMNA22h00
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
vs
22h00
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[13]
0 0 [13] FK Backa
0 0 
vs
22h00
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
vs
22h00
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[6]
0 0 [6] AS Trencin
0 0 
vs
22h00
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
CZEB22h00
[13]
0 0 [13] FK Varnsdorf
0 0 
vs
22h00
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
CZEB22h00
[6]
0 0 [6] Ceske Budejovice
0 0 
vs
22h00
[9]
Banik Sokolov [9] 0 0
0 0 
CZEB22h00
[11]
0 0 [11] Sellier&Bellot Vlasim
0 0 
vs
22h00
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
TNKB22h00
[1]
0 0 [1] Rizespor
0 0 
vs
22h00
[11]
Giresunspor [11] 0 0
0 0 
TNKB22h00
[7]
0 0 [7] Balikesirspor
0 0 
vs
22h00
[2]
Ümraniyespor [2] 0 0
0 0 
DENA22h00
[5]
0 0 [5] AaB Aalborg
0 0 
vs
22h00
[2]
FC Midtjylland [2] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[7]
0 0 [7] O'Higgins
0 0 
vs
22h00
[12]
Curicó Unido [12] 0 0
0 0 
MARA22h00
[1]
0 0 [1] Renaissance Berkane
0 0 
vs
22h00
[7]
FAR Rabat [7] 0 0
0 0 
ANHA22h30
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
vs
22h30
[17]
Swansea City [17] 0 0
0 0 
ITB22h30
[17]
0 0 [17] Pescara
0 0 
vs
22h30
[11]
Spezia Calcio [11] 0 0
0 0 
TDB22h30
[3]
0 0 [3] Norrby IF
0 0 
vs
22h30
[11]
Gefle IF [11] 0 0
0 0 
TDB22h30
[1]
0 0 [1] Falkenbergs FF
0 0 
vs
22h30
[14]
IK Frej [14] 0 0
0 0 
TBNB23h00
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
vs
23h00
[22]
Lorca FC [22] 0 0
0 0 
TBNB23h00
[5]
0 0 [5] Cádiz CF
0 0 
vs
23h00
[1]
Sporting Gijón [1] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-9]
0 0 [D-9] CD Badajoz
0 0 
vs
23h00
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-16]
0 0 [B-16] Osasuna B
0 0 
vs
23h00
[B-10]
Peña Sport FC [B-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-11]
0 0 [D-11] Recreativo Huelva
0 0 
vs
23h00
[D-8]
San Fernando CD [D-8] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-6]
0 0 [A-6] SD Ponferradina
0 0 
vs
23h00
[A-10]
Rápido de Bouzas [A-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-6]
0 0 [B-6] UD Logroñés
0 0 
vs
23h00
[B-1]
Sporting Gijón B [B-1] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-11]
0 0 [A-11] CD Guijuelo
0 0 
vs
23h00
[A-20]
Gimnástica Seg. [A-20] 0 0
0 0 
TBN323h00
[C-3]
0 0 [C-3] Villarreal B
0 0 
vs
23h00
[C-4]
CF Badalona [C-4] 0 0
0 0 
DUA23h00
[18]
0 0 [18] 1.FC Köln
0 0 
vs
23h00
[2]
Schalke 04 [2] 0 0
0 0 
HLC23h00
 
0 0   Feyenoord
0 0 
vs
23h00
 
AZ Alkmaar   0 0
0 0 
NGA23h00
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
vs
23h00
[6]
FK Ufa [6] 0 0
0 0 
POLA23h00
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
vs
23h00
[3]
Legia Warszawa [3] 0 0
0 0 
BLRA23h00
[8]
0 0 [8] Dinamo Brest
0 0 
vs
23h00
[14]
FC Smolevichi [14] 0 0
0 0 
BIA23h00
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
vs
23h00
[6]
Standard Liège [6] 0 0
0 0 
GEOA23h00
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo
0 0 
vs
23h00
[3]
Torpedo Kutaisi [3] 0 0
0 0 
GREA23h00
[11]
0 0 [11] PAS Giannina
0 0 
vs
23h00
[12]
AE Larisa [12] 0 0
0 0 
GREA23h00
[15]
0 0 [15] AO Kerkyra
0 0 
vs
23h00
[7]
Asteras Tripoli [7] 0 0
0 0 
GREA23h00
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
vs
23h00
[8]
Levadiakos [8] 0 0
0 0 
GREA23h00
[2]
0 0 [2] PAOK Salonica
0 0 
vs
23h00
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 0
0 0 
GREA23h00
[4]
0 0 [4] Atromitos FC
0 0 
vs
23h00
[16]
AO Platanias [16] 0 0
0 0 
GREA23h00
[14]
0 0 [14] Apollon Smyrni
0 0 
vs
23h00
[3]
Olympiakos Pireus [3] 0 0
0 0 
GREA23h00
[10]
0 0 [10] Panetolikos
0 0 
vs
23h00
[13]
Lamia FC [13] 0 0
0 0 
GREA23h00
[9]
0 0 [9] Panionios GSS
0 0 
vs
23h00
[6]
Panathinaikos [6] 0 0
0 0 
NORA23h00
[6]
0 0 [6] Rosenborg BK
0 0 
vs
23h00
[16]
IK Start [16] 0 0
0 0 
NORA23h00
[9]
0 0 [9] Kristiansund BK
0 0 
vs
23h00
[15]
FK Bodo/Glimt [15] 0 0
0 0 
NORA23h00
[12]
0 0 [12] Lillestrom SK
0 0 
vs
23h00
[3]
Ranheim Fotball [3] 0 0
0 0 
NORA23h00
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
vs
23h00
[10]
Sandefjord [10] 0 0
0 0 
NORA23h00
[8]
0 0 [8] FK Haugesund
0 0 
vs
23h00
[5]
Stromsgodset IF [5] 0 0
0 0 
NORB23h00
[8]
0 0 [8] Floro SK
0 0 
vs
23h00
[3]
Notodden FK [3] 0 0
0 0 
NORB23h00
[14]
0 0 [14] FK Jerv
0 0 
vs
23h00
[5]
Mjøndalen IF [5] 0 0
0 0 
NORB23h00
[16]
0 0 [16] Nest-Sotra
0 0 
vs
23h00
[6]
Ullensaker/Kisa [6] 0 0
0 0 
NORB23h00
[2]
0 0 [2] Aalesund FK
0 0 
vs
23h00
[15]
Tromsdalen UIL [15] 0 0
0 0 
NORB23h00
[10]
0 0 [10] Sogndal
0 0 
vs
23h00
[11]
Kongsvinger [11] 0 0
0 0 
NORB23h00
[4]
0 0 [4] Viking FK
0 0 
vs
23h00
[7]
Asane Fotball [7] 0 0
0 0 
SRBA23h00
[8]
0 0 [8] FK Vojvodina
0 0 
vs
23h00
[5]
Spartak Subotica [5] 0 0
0 0 
CZEA23h00
[5]
0 0 [5] Slovan Liberec
0 0 
vs
23h00
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
TNKA23h00
[3]
0 0 [3] Besiktas JK
0 0 
vs
23h00
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
EGYA23h00
[10]
0 0 [10] Petrojet Suez
0 0 
vs
23h00
[1]
Ahly Cairo [1] 0 0
0 0 
ARGA23h15
[16]
0 0 [16] Rosario Central
0 0 
vs
23h15
[7]
Racing Club [7] 0 0
0 0 
TBNA23h30
[19]
0 0 [19] UD Las Palmas
0 0 
vs
23h30
[15]
Deportivo Alavés [15] 0 0
0 0 
ITA323h30
[C-10]
0 0 [C-10] Fidelis Andria
0 0 
vs
23h30
[C-8]
Matera Calcio [C-8] 0 0
0 0 
ITA323h30
[C-7]
0 0 [C-7] Monopoli
0 0 
vs
23h30
[C-11]
Virtus Francavilla [C-11] 0 0
0 0 
TDA23h30
[2]
0 0 [2] AIK Fotboll
0 0 
vs
23h30
[6]
IFK Göteborg [6] 0 0
0 0 
TDA23h30
[16]
0 0 [16] Trelleborgs FF
0 0 
vs
23h30
[11]
Kalmar FF [11] 0 0
0 0 
COLB23h30
[11]
0 0 [11] Universitario Popayán
0 0 
vs
23h30
[5]
Bogotá FC [5] 0 0
0 0 
TBN300h00
[A-2]
0 0 [A-2] CF Talavera Reina
0 0 
vs
00h00
[A-4]
Atlético Madrid B [A-4] 0 0
0 0 
TBN300h00
[A-22]
0 0 [A-22] Coruxo FC
0 0 
vs
00h00
[A-25]
CCD Cerceda [A-25] 0 0
0 0 
BDNA00h00
[14]
0 0 [14] Moreirense FC
0 0 
vs
00h00
[5]
Rio Ave [5] 0 0
0 0 
BULA00h00
[12]
0 0 [12] Dunav Ruse
0 0 
vs
00h00
[13]
Etar Veliko Tarnovo [13] 0 0
0 0 
CROA00h00
[6]
0 0 [6] Lokomotiva Zagreb
0 0 
vs
00h00
[9]
Istra 1961 [9] 0 0
0 0 
SRBA00h00
[2]
0 0 [2] FK Partizan
0 0 
vs
00h00
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
SLOA00h00
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
vs
00h00
[4]
Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
DENA00h00
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
vs
00h00
[8]
SønderjyskE [8] 0 0
0 0 
MEXA00h00
[1]
0 0 [1] Deportivo Toluca
0 0 
vs
00h00
[11]
TR Veracruz [11] 0 0
0 0 
C1W00h05
 
0 0   Chelsea (W)
0 0 
vs
00h05
 
Wolfsburg (W)   0 0
0 0 
ISRA00h30
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
vs
00h30
[1]
Hapoel Be'er Sheva [1] 0 0
0 0 
ECUA00h30
[6]
0 0 [6] Macará
0 0 
vs
00h30
[2]
LDU Quito [2] 0 0
0 0 
ARGB00h35
[2]
0 0 [2] Club Almagro
0 0 
vs
00h35
[20]
Flandria [20] 0 0
0 0 
RMNA00h45
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
vs
00h45
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNB01h00
[8]
0 0 [8] Granada CF
0 0 
vs
01h00
[18]
Cultural Leonesa [18] 0 0
0 0 
TBN301h00
[A-15]
0 0 [A-15] Real Madrid Castilla
0 0 
vs
01h00
[A-5]
CF Fuenlabrada [A-5] 0 0
0 0 
BIA01h00
[11]
0 0 [11] KV Oostende
0 0 
vs
01h00
[17]
FCO Beerschot Wilrijk [17] 0 0
0 0 
NORA01h00
[4]
0 0 [4] Valerenga
0 0 
vs
01h00
[1]
Molde FK [1] 0 0
0 0 
CHIA01h00
[8]
0 0 [8] Unión La Calera
0 0 
vs
01h00
[2]
Univ de Chile [2] 0 0
0 0 
BIA01h30
[3]
0 0 [3] Sporting Charleroi
0 0 
vs
01h30
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
ARGA01h30
[15]
0 0 [15] Atlético Tucumán
0 0 
vs
01h30
[8]
Unión Santa Fe [8] 0 0
0 0 
ARGB01h30
[4]
0 0 [4] Villa Dálmine
0 0 
vs
01h30
[9]
Deportivo Morón [9] 0 0
0 0 
CHIB01h30
[3]
0 0 [3] Ñublense
0 0 
vs
01h30
[6]
Coquimbo Unido [6] 0 0
0 0 
PERA01h30
[A-4]
0 0 [A-4] Comerciantes Unidos
0 0 
vs
01h30
[A-5]
UTC Cajamarca [A-5] 0 0
0 0 
EGYA01h30
[3]
0 0 [3] Zamalek SC
0 0 
vs
01h30
[8]
Alassiouty Sport [8] 0 0
0 0 
TBNA01h45
[2]
0 0 [2] Atlético Madrid
0 0 
vs
01h45
[5]
Real Betis [5] 0 0
0 0 
ITA01h45
[1]
0 0 [1] Juventus FC
0 0 
vs
01h45
[2]
SSC Napoli [2] 0 0
0 0 
PHA02h00
[10]
0 0 [10] Girondins Bordeaux
0 0 
vs
02h00
[1]
Paris St. Germain [1] 0 0
0 0 
DENA02h00
[3]
0 0 [3] FC Nordsjælland
0 0 
vs
02h00
[1]
Brøndby IF [1] 0 0
0 0 
ARGB02h00
[21]
0 0 [21] CS Estudiantes (SL)
0 0 
vs
02h00
[17]
Independiente Rivadavia [17] 0 0
0 0 
BRA02h00
[20]
0 0 [20] Chapecoense/SC
0 0 
vs
02h00
[6]
Vasco da Gama/RJ [6] 0 0
0 0 
BRA02h00
[18]
0 0 [18] Ceará SC/CE
0 0 
vs
02h00
[8]
São Paulo/SP [8] 0 0
0 0 
BRA02h00
[12]
0 0 [12] Palmeiras/SP
0 0 
vs
02h00
[3]
Internacional/RS [3] 0 0
0 0 
BRA02h00
[16]
0 0 [16] Paraná/PR
0 0 
vs
02h00
[5]
Corinthians/SP [5] 0 0
0 0 
BRA02h00
[14]
0 0 [14] Fluminense/RJ
0 0 
vs
02h00
[15]
Cruzeiro/MG [15] 0 0
0 0 
BRA02h00
[13]
0 0 [13] Atlético Mineiro/MG
0 0 
vs
02h00
[10]
Vitória/BA [10] 0 0
0 0 
COLA02h00
[11]
0 0 [11] Envigado FC
0 0 
vs
02h00
[3]
Atlético Huila [3] 0 0
0 0 
COLB02h00
[7]
0 0 [7] Tigres FC (COL)
0 0 
vs
02h00
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
URUA02h00
[11]
0 0 [11] Boston River
0 0 
vs
02h00
[10]
CA Progreso [10] 0 0
0 0 
URUA02h00
[1]
0 0 [1] CA Peñarol
0 0 
vs
02h00
[2]
Nacional (URU) [2] 0 0
0 0 
BDNA02h15
[3]
0 0 [3] Sporting Lisboa
0 0 
vs
02h15
[7]
Boavista FC [7] 0 0
0 0 
VENA02h30
[17]
0 0 [17] Metropolitanos
0 0 
vs
02h30
[11]
Atlético Venezuela [11] 0 0
0 0 
CSUW02h59
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (W)
0 0 
vs
02h59
[A-2]
Chile (W) [A-2] 0 0
0 0 
CSUW02h59
[B-1]
0 0 [B-1] Brazil (W)
0 0 
vs
02h59
[B-5]
Argentina (W) [B-5] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[11]
0 0 [11] Quilmes AC
0 0 
vs
03h00
[22]
Boca Unidos [22] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[8]
0 0 [8] Gimnasia Jujuy
0 0 
vs
03h00
[15]
Mitre SdE [15] 0 0
0 0 
BLVA03h00
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
vs
03h00
[A-6]
Universitario Sucre [A-6] 0 0
0 0 
BLVA03h00
[B-4]
0 0 [B-4] Nacional Potosí
0 0 
vs
03h00
[B-2]
Blooming [B-2] 0 0
0 0 
CHIB03h00
[1]
0 0 [1] Cobresal
0 0 
vs
03h00
[13]
Puerto Montt [13] 0 0
0 0 
COLB03h00
[8]
0 0 [8] Unión Magdalena
0 0 
vs
03h00
[3]
Deportivo Pereira [3] 0 0
0 0 
ECUA03h00
[8]
0 0 [8] Delfin SC
0 0 
vs
03h00
[5]
CS Emelec [5] 0 0
0 0 
VENA03h00
[10]
0 0 [10] Estudiantes FC
0 0 
vs
03h00
[6]
Deportivo Tachira [6] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-12]
0 0 [Tay-12] Seattle Sounders
0 0 
vs
03h00
[Tay-8]
Minnesota United [Tay-8] 0 0
0 0 
CHIA03h30
[1]
0 0 [1] Universidad Católica
0 0 
vs
03h30
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
COLB03h30
[16]
0 0 [16] Real Cartagena
0 0 
vs
03h30
[10]
Cortuluá [10] 0 0
0 0 
ARGA03h45
[27]
0 0 [27] Arsenal Sarandi
0 0 
vs
03h45
[10]
River Plate [10] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[7]
0 0 [7] CD Magallanes
0 0 
vs
04h00
[10]
Deportes Copiapó [10] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[16]
0 0 [16] Deportes Melipilla
0 0 
vs
04h00
[8]
Rangers Talca [8] 0 0
0 0 
COLA04h00
[14]
0 0 [14] Jaguares de Córdoba
0 0 
vs
04h00
[2]
Deportivo Cali [2] 0 0
0 0 
PERA04h00
[A-6]
0 0 [A-6] Alianza Lima
0 0 
vs
04h00
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 0 0
0 0 
USA04h00
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] Portland Timbers
0 0 
vs
04h00
[Dong-1]
New York City FC [Dong-1] 0 0
0 0 
ARGB04h30
[6]
0 0 [6] Instituto Córdoba
0 0 
vs
04h30
[10]
Agropecuario AAC [10] 0 0
0 0 
PARA04h40
[11]
0 0 [11] Deportivo Santaní
0 0 
vs
04h40
[5]
Sol de América [5] 0 0
0 0 
BRA05h00
[7]
0 0 [7] Grêmio/RS
0 0 
vs
05h00
[1]
Atlético/PR [1] 0 0
0 0 
ECUA05h00
[1]
0 0 [1] Barcelona SC
0 0 
vs
05h00
[11]
Deportivo Cuenca [11] 0 0
0 0 
USA05h00
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] Portland Timbers
0 0 
vs
05h00
[Dong-1]
New York City FC [Dong-1] 0 0
0 0 
USW05h00
[8]
0 0 [8] Orlando Pride (W)
0 0 
vs
05h00
[7]
Houston Dash (W) [7] 0 0
0 0 
BLVA05h15
[B-1]
0 0 [B-1] CD San José
0 0 
vs
05h15
[B-7]
Club Aurora [B-7] 0 0
0 0 
COLA05h15
[18]
0 0 [18] América de Cali
0 0 
vs
05h15
[8]
Junior Barranquilla [8] 0 0
0 0 
ARGA06h00
[1]
0 0 [1] Boca Juniors
0 0 
vs
06h00
[20]
Newell's Old Boys [20] 0 0
0 0 
CHIA06h00
[6]
0 0 [6] Antofagasta
0 0 
vs
06h00
[11]
San Luis Quillota [11] 0 0
0 0 
COLA06h00
[16]
0 0 [16] Alianza Petrolera
0 0 
vs
06h00
[9]
Rionegro Águilas [9] 0 0
0 0 
VENA06h00
[9]
0 0 [9] Portuguesa FC
0 0 
vs
06h00
[3]
Zamora FC [3] 0 0
0 0 
MEXA06h00
[2]
0 0 [2] Santos Laguna
0 0 
vs
06h00
[10]
UNAM Pumas [10] 0 0
0 0 
PARA06h50
[8]
0 0 [8] Sportivo Luqueño
0 0 
vs
06h50
[7]
Deportivo Capiatá [7] 0 0
0 0 
BLVA07h30
[A-5]
0 0 [A-5] Club Destroyers
0 0 
vs
07h30
[B-6]
Royal Pari [B-6] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-16]
0 0 [Nhóm 2-16] LA Galaxy II
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 1-2]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
COLA08h00
[13]
0 0 [13] Ind. Santa Fe
0 0 
vs
08h00
[20]
Leones FC [20] 0 0
0 0 
USB08h00
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Fresno FC
0 0 
vs
08h00
[Nhóm 2-12]
San Antonio FC [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
MEXB09h00
[3]
0 0 [3] Leones Negros
0 0 
vs
09h00
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 0 0
0 0 
VENAHoãn
[14]
0 0 [14] Puerto Cabello
0 0 
0-0
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất