GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 21/06/2017

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
TQCFT
 
1 0   Heilongjiang Lava Spring
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Tianjin Quanjian   0 2
0 2 
TQCFT
 
0 0   Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Shanghai Shenxin   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Kagoshima United   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Albirex Niigata
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Banditonce Kakogawa   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Shonan Bellmare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Kokushikan Univ   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Ventforet Kofu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vanraure Hachinohe   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kawasaki Frontale
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Tochigi Uva   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 1   Montedio Yamagata
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
V-Varen Nagasaki   1 0
1 0 
NHATCFT
 
0 0   Nagoya Grampus
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
 
SRC Hiroshima   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Giravanz Kitakyushu   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Vegalta Sendai
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Univ Tsukuba   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   FC Tokyo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Nagano Parceiro   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Briobecca Urayasu   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
MD Nagasaki   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Sagan Tosu
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Matsue City   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Vissel Kobe
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Kataller Toyama   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Ehime FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Kamatamare Sanuki   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Jubilo Iwata
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Honda FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Omiya Ardija
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Tonan Maebashi   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Yokohama F Marinos
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
FC Osaka   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Machida Zelvia
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
 
Oita Trinita   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kashima Antlers
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Maruyasu Okazaki   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Thespakusatsu Gunma   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FC Imabari   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Gamba Osaka
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Verspah Oita   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   JEF United Chiba
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Tokyo Verdy   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Tokushima Vortis
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
FC Gifu   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Zweigen Kanazawa
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Yokohama FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kyoto Sanga
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Azul Claro Numazu   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Grulla Morioka   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Consadole Sapporo
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Iwaki FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Cerezo Osaka
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Niigata University   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Mito HollyHock
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Roasso Kumamoto   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Avispa Fukuoka
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
 
Miyazaki Sangyo-keiei   0 0
0 0 
HQAFT
[12]
0 0 [12] Gwangju FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Suwon Bluewings [4] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Sangju Sangmu
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Jeonnam Dragons [9] 0 0
0 0 
TQCFT
 
0 1   Suzhou Dongwu
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Shanghai SIPG   1 0
1 0 
TQCFT
 
0 0   Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Guangzhou R&F   0 0
0 0 
HQAFT
[5]
0 0 [5] FC Seoul
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Daegu FC [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[3]
0 0 [3] Ulsan Hyundai
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Jeju United [2] 0 0
0 0 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Incheon United
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
TQCFT
 
2 0   Tianjin Teda
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Shandong Luneng   0 2
0 2 
TQCFT
 
0 0   Jiangsu Suning
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Henan Construction   0 0
0 0 
TQCFT
 
1 0   Shanghai Shenhua
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Beijing Guoan   0 1
0 1 
TQCFT
 
1 0   Guangzhou Evergrande
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hebei CFFC   0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Hammarby IF
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
GIF Sundsvall   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
1 0   FK Tosno
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
FK Khimki   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   FK Atyrau
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Shakhtyor Karagandy   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   Kairat Almaty
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
FK Ordabasy   0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] FC Shukura
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
FC Saburtalo [4] 0 0
0 0 
FCCFT
[A-3]
3 0 [A-3] Russia
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Portugal [A-1] 0 2
0 2 
 
GHCLBFT
 
0 0   Spartak Trnava
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Zlate Moravce   0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 1 [8] Dinamo Batumi
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kolkheti Poti [9] 1 0
1 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] FK Suduva
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FK Atlantas [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] JJK Jyväskylä
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[11]
HIFK Helsinki [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] PS Kemi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Lahti [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
KuPS Kuopio [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[7]
0 0 [7] EIF Ekenas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
TPS Turku [1] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] FC Haka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
FC Honka Espoo [2] 0 0
0 0 
EU21FT
[C-4]
2 0 [C-4] Czech Rep U21
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[C-1]
Italy U21 [C-1] 0 4
0 4 
 
GHCLBFT
 
0 0   Admira
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Vardar Skopje   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Wolfsberger AC
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Kapfenberg   0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] Slavia Mozyr
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   FK Jerv
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Asane Fotball   0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 1 [11] FC Isloch
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
FK Vitebsk [8] 1 0
1 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Brest
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Neman Grodno [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Torpedo Kutaisi [2] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] FK Trakai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
FK Utenis [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Univ Católica Quito
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
River Ecuador   0 0
0 0 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Juventud Unida (G)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Nueva Chicago [21] 0 0
0 0 
FCCFT
[A-2]
2 0 [A-2] Mexico
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
New Zealand [A-4] 0 2
0 2 
 
ARGBFT
[10]
0 0 [10] Boca Unidos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[23]
San Martín Tucumán [23] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] Club Almagro
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
CS Estudiantes (SL) [8] 0 0
0 0 
EU21FT
[C-2]
3 0 [C-2] Germany U21
3 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Denmark U21 [C-3] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] CD Tenerife
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Getafe CF   0 0
0 0 
ARGAFT
 
3 0   Quilmes AC
3 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[24]
Arsenal Sarandi [24] 0 3
0 3 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Caracas FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Deportivo La Guaira [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[23]
2 0 [23] Temperley
2 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[21]
Defensa y Justicia [21] 0 1
0 1 
ARGAFT
[17]
0 0 [17] Racing Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Colon Santa Fe [4] 0 0
0 0 
BRAFT
[16]
2 0 [16] Vitória/BA
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Santos/SP [4] 0 1
0 1 
ARGAFT
[28]
1 0 [28] Club Olimpo
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
ARGBFT
[15]
2 0 [15] Ferro Carril Oeste
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
CA Douglas Haig   0 2
0 2 
ARGBFT
[5]
1 0 [5] All Boys
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[24]
Villa Dálmine [24] 0 1
0 1 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Carabobo FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Monagas SC [5] 0 4
0 4 
USAFT
[Dong-11]
1 0 [Dong-11] DC United
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Dong-4]
Atlanta United [Dong-4] 0 2
0 2 
 
CNDCFT
 
0 0   Montreal Impact
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Toronto FC   0 0
0 0 
ARGBFT
[13]
2 0 [13] Independiente Rivadavia
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Chacarita Juniors   0 4
0 4 
BRAFT
[7]
5 0 [7] Botafogo/RJ
5 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Vasco da Gama/RJ [8] 0 1
0 1 
BRAFT
[3]
2 0 [3] Palmeiras/SP
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Atlético/GO [20] 0 2
0 2 
USAFT
[Tay-9]
0 1 [Tay-9] Minnesota United
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[Tay-3]
Portland Timbers [Tay-3] 1 1
1 1 
 
ECUAFT
[7]
3 0 [7] LDU Quito
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Barcelona SC [8] 0 4
0 4 
ARGAFT
[2]
1 0 [2] River Plate
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
CA Aldosivi   0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-10]
CS Switchbacks [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
BRAFT
[10]
2 0 [10] Atlético/PR
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
São Paulo/SP [15] 0 2
0 2 
BRAFT
[19]
1 0 [19] Avai FC/SC
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Fluminense/RJ [9] 0 1
0 1 
BRAFT
[11]
2 0 [11] Atlético Mineiro/MG
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[13]
Sport Recife/PE [13] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-10]
1 0 [Tay-10] Colorado Rapids
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[Tay-11]
Los Angeles Galaxy [Tay-11] 0 2
0 2 
 
USAFT
[Tay-2]
2 0 [Tay-2] Seattle Sounders
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Dong-10]
Orlando City SC [Dong-10] 0 2
0 2 
 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Sacramento Republic
0 0 
FT
6-2(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-11]
RGV Toros [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất