GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 21/04/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
NGAU2112h00
[14]
0 0 [14] SKA-Energia Youth
0 0 
vs
12h00
[3]
Dynamo M. Youth [3] 0 0
0 0 
AUSVPL12h00
[14]
0 0 [14] Northcote City
0 0 
vs
12h00
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
AUSVPL12h00
[1]
0 0 [1] Avondale FC
0 0 
vs
12h00
[5]
Pascoe Vale [5] 0 0
0 0 
NHATA12h00
[12]
0 0 [12] Shimizu S-Pulse
0 0 
vs
12h00
[5]
FC Tokyo [5] 0 0
0 0 
HQA12h00
[12]
0 0 [12] Jeonnam Dragons
0 0 
vs
12h00
[7]
Gangwon FC [7] 0 0
0 0 
HQA12h00
[9]
0 0 [9] FC Seoul
0 0 
vs
12h00
[11]
Daegu FC [11] 0 0
0 0 
HQB12h00
[5]
0 0 [5] Busan I'Park
0 0 
vs
12h00
[10]
FC Anyang [10] 0 0
0 0 
NHATA13h00
[2]
0 0 [2] Vegalta Sendai
0 0 
vs
13h00
[11]
Jubilo Iwata [11] 0 0
0 0 
NHATA13h00
[1]
0 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
vs
13h00
[14]
Sagan Tosu [14] 0 0
0 0 
NHATB13h00
[21]
0 0 [21] Kyoto Sanga
0 0 
vs
13h00
[8]
Roasso Kumamoto [8] 0 0
0 0 
NHATB13h00
[5]
0 0 [5] Tokyo Verdy
0 0 
vs
13h00
[6]
Mito HollyHock [6] 0 0
0 0 
HQB13h00
[8]
0 0 [8] Daejeon Citizen
0 0 
vs
13h00
[2]
Seongnam Ilhwa Ch. [2] 0 0
0 0 
HQB13h00
[7]
0 0 [7] Gwangju FC
0 0 
vs
13h00
[6]
Suwon FC [6] 0 0
0 0 
HQ313h00
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
vs
13h00
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ313h00
[4]
0 0 [4] Cheonan City
0 0 
vs
13h00
[3]
Daejeon Korail [3] 0 0
0 0 
AUSSL13h30
[10]
0 0 [10] SA Panthers
0 0 
vs
13h30
[1]
N.E. MetroStars [1] 0 0
0 0 
AUSSL13h30
[9]
0 0 [9] Para Hills Knights
0 0 
vs
13h30
[5]
West Adelaide [5] 0 0
0 0 
AUSSL13h30
[2]
0 0 [2] Adelaide City
0 0 
vs
13h30
[8]
Croydon Kings [8] 0 0
0 0 
IDNA13h30
[1]
0 0 [1] Persipura Jayapura
0 0 
vs
13h30
[14]
Mitra Kukar [14] 0 0
0 0 
AUSBPL14h00
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
vs
14h00
[10]
Bayside United [10] 0 0
0 0 
AUSFWP14h00
[5]
0 0 [5] Cockburn City
0 0 
vs
14h00
[7]
Sorrento FC [7] 0 0
0 0 
AUSFWP14h00
[6]
0 0 [6] Inglewood United
0 0 
vs
14h00
[13]
Forrestfield Utd [13] 0 0
0 0 
AUSFWP14h00
[12]
0 0 [12] Armadale SC
0 0 
vs
14h00
[11]
Subiaco AFC [11] 0 0
0 0 
AUSFWP14h00
[2]
0 0 [2] Bayswater City
0 0 
vs
14h00
[10]
Floreat Athena [10] 0 0
0 0 
AUSFWP14h00
[1]
0 0 [1] Perth SC
0 0 
vs
14h00
[8]
Balcatta [8] 0 0
0 0 
AUSFWP14h00
[3]
0 0 [3] Perth Glory Youth
0 0 
vs
14h00
[9]
Stirling Lions [9] 0 0
0 0 
AUSQSL14h00
[12]
0 0 [12] SWQ Thunder
0 0 
vs
14h00
[14]
Sunshine Coast [14] 0 0
0 0 
HQA14h00
[4]
0 0 [4] Pohang Steelers
0 0 
vs
14h00
[8]
Sangju Sangmu [8] 0 0
0 0 
TQA14h30
[11]
0 0 [11] Hebei CFFC
0 0 
vs
14h30
[12]
Beijing Renhe [12] 0 0
0 0 
NGAU2115h00
[11]
0 0 [11] FK Tosno Youth
0 0 
vs
15h00
[12]
Amkar Youth [12] 0 0
0 0 
GREU2015h00
 
0 0   Panionios Youth
0 0 
vs
15h00
 
Panathinaikos Youth   0 0
0 0 
GREU2015h00
 
0 0   AO Kerkyra Youth
0 0 
vs
15h00
 
Asteras Tripoli Youth   0 0
0 0 
GREU2015h00
 
0 0   AEK Youth
0 0 
vs
15h00
 
Levadiakos Youth   0 0
0 0 
AUSBPL15h00
[5]
0 0 [5] North Pine
0 0 
vs
15h00
[11]
Mount Gravatt [11] 0 0
0 0 
AUSQSL15h00
[3]
0 0 [3] QLD Lions
0 0 
vs
15h00
[9]
Cairns FC [9] 0 0
0 0 
NHATA15h00
[10]
0 0 [10] Urawa Red Diamonds
0 0 
vs
15h00
[4]
Consadole Sapporo [4] 0 0
0 0 
NHATA15h00
[6]
0 0 [6] Kawasaki Frontale
0 0 
vs
15h00
[8]
Kashima Antlers [8] 0 0
0 0 
NHATA15h00
[9]
0 0 [9] Vissel Kobe
0 0 
vs
15h00
[17]
Nagoya Grampus [17] 0 0
0 0 
NHATA15h00
[16]
0 0 [16] Yokohama F Marinos
0 0 
vs
15h00
[15]
Shonan Bellmare [15] 0 0
0 0 
CZEB15h15
[8]
0 0 [8] Olympia H.Kralove
0 0 
vs
15h15
[14]
Frydek-Mistek [14] 0 0
0 0 
GREU2015h30
 
0 0   Atromitos Youth
0 0 
vs
15h30
 
AO Platanias Youth   0 0
0 0 
CZEU1915h30
 
0 0   Pribram U19
0 0 
vs
15h30
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
CZEU1915h30
 
0 0   FK Zlin U19
0 0 
vs
15h30
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU1915h30
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
vs
15h30
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
AUSBPL15h30
[1]
0 0 [1] Grange Thistle
0 0 
vs
15h30
[9]
Taringa Rovers [9] 0 0
0 0 
AUSNSW15h30
[5]
0 0 [5] Sutherland Sharks
0 0 
vs
15h30
[1]
APIA Tigers [1] 0 0
0 0 
IDNA15h30
[6]
0 0 [6] Madura United FC
0 0 
vs
15h30
[18]
Arema FC [18] 0 0
0 0 
VNB15h30
[9]
0 0 [9] Cong an Nhan dan
0 0 
vs
15h30
[1]
Dak Lak FC [1] 0 0
0 0 
VNB15h30
[3]
0 0 [3] Binh Phuoc FC
0 0 
vs
15h30
[6]
Viettel [6] 0 0
0 0 
NGAU2116h00
[7]
0 0 [7] Rubin Kazan Youth
0 0 
vs
16h00
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 0
0 0 
NGAU2116h00
[13]
0 0 [13] Arsenal Tula Youth
0 0 
vs
16h00
[6]
Zenit Youth [6] 0 0
0 0 
NGAU2116h00
[4]
0 0 [4] Lokomotiv M. Youth
0 0 
vs
16h00
[8]
FK Ufa Youth [8] 0 0
0 0 
GREU2016h00
 
0 0   Apollon Smyrni Youth
0 0 
vs
16h00
 
Olympiakos Youth   0 0
0 0 
CZEU1916h00
 
0 0   Teplice U19
0 0 
vs
16h00
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
CZEU1916h00
 
0 0   Brno U19
0 0 
vs
16h00
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
CZEU1916h00
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
vs
16h00
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU1916h00
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
vs
16h00
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
AUSNSW16h00
[4]
0 0 [4] Blacktown City
0 0 
vs
16h00
[7]
Marconi Stallions [7] 0 0
0 0 
AUSNSW16h00
[9]
0 0 [9] Hakoah Sydney
0 0 
vs
16h00
[3]
Sydney United [3] 0 0
0 0 
AUSQSL16h00
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
vs
16h00
[5]
Brisbane Roar Youth [5] 0 0
0 0 
AUSQSL16h00
[4]
0 0 [4] Moreton Bay Utd
0 0 
vs
16h00
[10]
Gold Coast Utd [10] 0 0
0 0 
AUSQSL16h00
[13]
0 0 [13] Magpies Crusaders
0 0 
vs
16h00
[8]
Redlands Utd [8] 0 0
0 0 
AUSVPL16h00
[11]
0 0 [11] Dandenong Thunder
0 0 
vs
16h00
[13]
Bulleen Lions [13] 0 0
0 0 
AUSVPL16h00
[12]
0 0 [12] Hume City FC
0 0 
vs
16h00
[8]
South Melbourne [8] 0 0
0 0 
NHATB16h00
[20]
0 0 [20] Ehime FC
0 0 
vs
16h00
[17]
Ventforet Kofu [17] 0 0
0 0 
TBN316h30
[C-18]
0 0 [C-18] CD Alcoyano
0 0 
vs
16h30
[C-11]
SCR Peña Deportiva [C-11] 0 0
0 0 
SINA16h30
[7]
0 0 [7] Warriors FC (SG)
0 0 
vs
16h30
[2]
Tampines Rovers [2] 0 0
0 0 
VNB16h30
[10]
0 0 [10] Tay Ninh
0 0 
vs
16h30
[5]
Hue FC [5] 0 0
0 0 
AUSNSW16h45
[10]
0 0 [10] Sydney FC Youth
0 0 
vs
16h45
[11]
Manly United [11] 0 0
0 0 
MASFA16h59
 
0 0   Perak FA
0 0 
vs
16h59
 
PKNS FC   0 0
0 0 
NGB17h00
[6]
0 0 [6] Sibir Novosibirsk
0 0 
vs
17h00
[18]
FK Tyumen [18] 0 0
0 0 
ESTA17h00
[9]
0 0 [9] FC Kuressaare
0 0 
vs
17h00
[2]
Nomme Kalju [2] 0 0
0 0 
ESTA17h00
[8]
0 0 [8] Tulevik Viljandi
0 0 
vs
17h00
[3]
Flora Tallinn [3] 0 0
0 0 
CZEU1917h00
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
vs
17h00
 
Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
TNKB17h00
[8]
0 0 [8] Elazığspor
0 0 
vs
17h00
[12]
Adanaspor [12] 0 0
0 0 
NHATB17h00
[1]
0 0 [1] Fagiano Okayama
0 0 
vs
17h00
[18]
FC Gifu [18] 0 0
0 0 
VNA17h00
[11]
0 0 [11] Hoang Anh Gia Lai
0 0 
vs
17h00
[8]
SHB-Da Nang FC [8] 0 0
0 0 
POLB17h30
[18]
0 0 [18] Stomil Olsztyn
0 0 
vs
17h30
[12]
Puszcza Niepolomice [12] 0 0
0 0 
TNKA17h30
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabükspor
0 0 
vs
17h30
[13]
Bursaspor [13] 0 0
0 0 
TNKA17h30
[15]
0 0 [15] Genclerbirligi
0 0 
vs
17h30
[17]
Osmanlispor FK [17] 0 0
0 0 
AUSFWP17h30
[14]
0 0 [14] Joondalup Utd
0 0 
vs
17h30
[4]
ECU Joondalup [4] 0 0
0 0 
THA17h45
[15]
0 0 [15] Siam Navy
0 0 
vs
17h45
[18]
Air Force Central [18] 0 0
0 0 
TBNA18h00
[12]
0 0 [12] SD Eibar
0 0 
vs
18h00
[9]
Getafe CF [9] 0 0
0 0 
DUB18h00
[9]
0 0 [9] Union Berlin
0 0 
vs
18h00
[13]
Heidenheim [13] 0 0
0 0 
DUB18h00
[4]
0 0 [4] Jahn Regensburg
0 0 
vs
18h00
[16]
St. Pauli [16] 0 0
0 0 
DUB18h00
[8]
0 0 [8] SV Sandhausen
0 0 
vs
18h00
[17]
SV Darmstadt [17] 0 0
0 0 
NGB18h00
[2]
0 0 [2] FK Orenburg
0 0 
vs
18h00
[7]
Dynamo St Peter. [7] 0 0
0 0 
NGB18h00
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
vs
18h00
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
POLB18h00
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
vs
18h00
[6]
Chojniczanka [6] 0 0
0 0 
BLRA18h00
[5]
0 0 [5] FK Slutsk
0 0 
vs
18h00
[15]
FC Luch Minsk [15] 0 0
0 0 
BULA18h00
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
vs
18h00
[6]
FC Vereya [6] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[12]
0 0 [12] Chernomorets Od.
0 0 
vs
18h00
[8]
PFK Aleksandriya [8] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[11]
0 0 [11] Stal Kamianske
0 0 
vs
18h00
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 0 0
0 0 
AUSSL18h00
[3]
0 0 [3] Campbelltown City
0 0 
vs
18h00
[4]
Adelaide Comets [4] 0 0
0 0 
NHATA18h00
[18]
0 0 [18] Gamba Osaka
0 0 
vs
18h00
[3]
Cerezo Osaka [3] 0 0
0 0 
THA18h00
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
vs
18h00
[16]
Chainat FC [16] 0 0
0 0 
VNA18h00
[3]
0 0 [3] Than Quang Ninh
0 0 
vs
18h00
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
ANHA18h30
[20]
0 0 [20] West Bromwich
0 0 
vs
18h30
[3]
Liverpool FC [3] 0 0
0 0 
SCOA18h30
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
vs
18h30
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
UKRU2118h30
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Yth
0 0 
vs
18h30
[6]
Zorya L. Youth [6] 0 0
0 0 
IDNA18h30
[7]
0 0 [7] PSM Makassar
0 0 
vs
18h30
[16]
PS TIRA [16] 0 0
0 0 
IDNA18h30
[11]
0 0 [11] Persib Bandung
0 0 
vs
18h30
[5]
Borneo FC [5] 0 0
0 0 
TQA18h35
[7]
0 0 [7] Guangzhou R&F
0 0 
vs
18h35
[3]
Shandong Luneng [3] 0 0
0 0 
TQA18h35
[15]
0 0 [15] Guizhou Zhicheng
0 0 
vs
18h35
[13]
Changchun YaTai [13] 0 0
0 0 
DUC319h00
[6]
0 0 [6] Würzburger Kickers
0 0 
vs
19h00
[18]
Chemnitzer FC [18] 0 0
0 0 
DUC319h00
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
vs
19h00
[5]
Fortuna Köln [5] 0 0
0 0 
DUC319h00
[1]
0 0 [1] Paderborn
0 0 
vs
19h00
[8]
Unterhaching [8] 0 0
0 0 
DUC319h00
[19]
0 0 [19] Werder Bremen II
0 0 
vs
19h00
[15]
Carl Zeiss Jena [15] 0 0
0 0 
DUC319h00
[7]
0 0 [7] Hansa Rostock
0 0 
vs
19h00
[3]
SV Wehen [3] 0 0
0 0 
DUC319h00
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
vs
19h00
[13]
Sonnenhof Großaspach [13] 0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   E. Stadtallendorf
0 0 
vs
19h00
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
vs
19h00
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
vs
19h00
 
SC Freiburg II   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Mainz II
0 0 
vs
19h00
 
Röchling Völklingen   0 0
0 0 
NGB19h00
[13]
0 0 [13] Spartak-2 Moscow
0 0 
vs
19h00
[11]
Volgar Astrakhan [11] 0 0
0 0 
CZEU1919h00
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
vs
19h00
 
MFK OKD Karviná U19   0 0
0 0 
TNKB19h00
[5]
0 0 [5] Boluspor
0 0 
vs
19h00
[10]
İstanbulspor AŞ [10] 0 0
0 0 
TNKB19h00
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
vs
19h00
[13]
Eskişehirspor [13] 0 0
0 0 
TDB19h00
[4]
0 0 [4] Örgryte IS
0 0 
vs
19h00
[10]
Halmstads BK [10] 0 0
0 0 
THA19h00
[12]
0 0 [12] Chonburi FC
0 0 
vs
19h00
[4]
Muang Thong United [4] 0 0
0 0 
ITA319h30
[A-11]
0 0 [A-11] Lucchese Libertas
0 0 
vs
19h30
[A-12]
Olbia Calcio [A-12] 0 0
0 0 
ITA319h30
[A-6]
0 0 [A-6] Robur Siena
0 0 
vs
19h30
[A-14]
AC Cuneo [A-14] 0 0
0 0 
ITA319h30
[A-10]
0 0 [A-10] Gavorrano
0 0 
vs
19h30
[A-1]
Alessandria [A-1] 0 0
0 0 
GEOA19h30
[7]
0 0 [7] Sioni Bolnisi
0 0 
vs
19h30
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
GREU2019h30
 
0 0   PAOK Youth
0 0 
vs
19h30
 
Xanthi Youth   0 0
0 0 
GREU2019h30
 
0 0   Panetolikos Youth
0 0 
vs
19h30
 
Lamia Youth   0 0
0 0 
SVKA19h45
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
vs
19h45
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
ITA20h00
[17]
0 0 [17] SPAL 1907
0 0 
vs
20h00
[4]
AS Roma [4] 0 0
0 0 
ITB20h00
[3]
0 0 [3] Palermo
0 0 
vs
20h00
[16]
Avellino [16] 0 0
0 0 
ITB20h00
[4]
0 0 [4] Parma Calcio
0 0 
vs
20h00
[10]
Carpi FC [10] 0 0
0 0 
ITB20h00
[13]
0 0 [13] Salernitana
0 0 
vs
20h00
[8]
Cittadella [8] 0 0
0 0 
ITB20h00
[15]
0 0 [15] Novara
0 0 
vs
20h00
[7]
Venezia FC [7] 0 0
0 0 
ITB20h00
[19]
0 0 [19] Virtus Entella
0 0 
vs
20h00
[22]
Pro Vercelli [22] 0 0
0 0 
ITB20h00
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
vs
20h00
[20]
Ascoli [20] 0 0
0 0 
ITB20h00
[12]
0 0 [12] Brescia Calcio
0 0 
vs
20h00
[18]
Cesena [18] 0 0
0 0 
ITB20h00
[9]
0 0 [9] Foggia Calcio
0 0 
vs
20h00
[6]
FC Bari 1908 [6] 0 0
0 0 
DUC4N20h00
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
vs
20h00
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4T20h00
 
0 0   KFC Uerdingen
0 0 
vs
20h00
 
Fortuna Düsseldorf II   0 0
0 0 
DUC4T20h00
 
0 0   Bonner SC
0 0 
vs
20h00
 
RW Oberhausen   0 0
0 0 
DUC4T20h00
 
0 0   FC Wegberg-Beeck
0 0 
vs
20h00
 
Viktoria Köln   0 0
0 0 
DUC4T20h00
 
0 0   1.FC Köln II
0 0 
vs
20h00
 
TuS Erndtebrück   0 0
0 0 
PHB20h00
[18]
0 0 [18] AS Nancy-Lorraine
0 0 
vs
20h00
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH320h00
[4]
0 0 [4] AS Béziers
0 0 
vs
20h00
[5]
Stade Laval [5] 0 0
0 0 
NGB20h00
[20]
0 0 [20] Fakel Voronezh
0 0 
vs
20h00
[16]
Olimpiets NV [16] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[7]
0 0 [7] Inter Baku
0 0 
vs
20h00
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[1]
0 0 [1] Qarabag FK
0 0 
vs
20h00
[3]
Sumqayit FK [3] 0 0
0 0 
BLRA20h00
[3]
0 0 [3] Dinamo Minsk
0 0 
vs
20h00
[11]
FC Gomel [11] 0 0
0 0 
BULA20h00
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
vs
20h00
[1]
Ludogorets [1] 0 0
0 0 
ESTA20h00
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
vs
20h00
[6]
JK Tallinna Kalev [6] 0 0
0 0 
GREU2020h00
 
0 0   PAS Giannina Youth
0 0 
vs
20h00
 
AE Larisa Youth   0 0
0 0 
FINA20h00
[3]
0 0 [3] FC Lahti
0 0 
vs
20h00
[7]
Ilves Tampere [7] 0 0
0 0 
FINA20h00
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
vs
20h00
[10]
KuPS Kuopio [10] 0 0
0 0 
FINA20h00
[6]
0 0 [6] Seinajoen JK
0 0 
vs
20h00
[9]
FC Honka Espoo [9] 0 0
0 0 
FINA20h00
[5]
0 0 [5] Inter Turku
0 0 
vs
20h00
[11]
TPS Turku [11] 0 0
0 0 
CZEA20h00
[3]
0 0 [3] Sigma Olomouc
0 0 
vs
20h00
[15]
Banik Ostrava [15] 0 0
0 0 
TNKA20h00
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
vs
20h00
[8]
Sivasspor [8] 0 0
0 0 
MASFA20h00
 
0 0   Selangor FA
0 0 
vs
20h00
 
Kuala Lumpur FA   0 0
0 0 
THA20h00
[8]
0 0 [8] Port FC
0 0 
vs
20h00
[2]
Prachuap FC [2] 0 0
0 0 
UZBA20h00
[7]
0 0 [7] Qo‘qon FK
0 0 
vs
20h00
[4]
Nasaf Qarshi [4] 0 0
0 0 
DUA20h30
[5]
0 0 [5] RB Leipzig
0 0 
vs
20h30
[6]
Hoffenheim [6] 0 0
0 0 
DUA20h30
[7]
0 0 [7] Eintracht Frankfurt
0 0 
vs
20h30
[9]
Hertha BSC [9] 0 0
0 0 
DUA20h30
[13]
0 0 [13] Hannover 96
0 0 
vs
20h30
[1]
Bayern München [1] 0 0
0 0 
DUA20h30
[17]
0 0 [17] Hamburger SV
0 0 
vs
20h30
[16]
SC Freiburg [16] 0 0
0 0 
DUA20h30
[10]
0 0 [10] VfB Stuttgart
0 0 
vs
20h30
[12]
Werder Bremen [12] 0 0
0 0 
NGA20h30
[8]
0 0 [8] Rubin Kazan
0 0 
vs
20h30
[12]
FK Rostov [12] 0 0
0 0 
POLA20h30
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
vs
20h30
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
WALA20h30
[5]
0 0 [5] Cardiff Met
0 0 
vs
20h30
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALA20h30
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
vs
20h30
[11]
Prestatyn Town [11] 0 0
0 0 
WALA20h30
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
vs
20h30
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
BHRA20h45
[2]
0 0 [2] Najma Manama
0 0 
vs
20h45
[4]
Malkiya [4] 0 0
0 0 
ANHA21h00
[12]
0 0 [12] Watford FC
0 0 
vs
21h00
[16]
Crystal Palace [16] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[10]
0 0 [10] Brentford FC
0 0 
vs
21h00
[15]
QPR [15] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[11]
0 0 [11] Bristol City
0 0 
vs
21h00
[18]
Hull City [18] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[12]
0 0 [12] Ipswich Town
0 0 
vs
21h00
[4]
Aston Villa [4] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[14]
0 0 [14] Leeds United
0 0 
vs
21h00
[22]
Barnsley [22] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[16]
0 0 [16] Sheffield Wed
0 0 
vs
21h00
[19]
Reading FC [19] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[20]
0 0 [20] Bolton Wanderers
0 0 
vs
21h00
[1]
Wolverhampton [1] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[24]
0 0 [24] Sunderland
0 0 
vs
21h00
[23]
Burton Albion [23] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[21]
0 0 [21] Birmingham City
0 0 
vs
21h00
[9]
Sheffield Utd [9] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[7]
0 0 [7] Derby County
0 0 
vs
21h00
[5]
Middlesbrough [5] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[8]
0 0 [8] Preston NE
0 0 
vs
21h00
[13]
Norwich City [13] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
vs
21h00
[20]
Oldham Athletic [20] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[22]
0 0 [22] Northampton
0 0 
vs
21h00
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[14]
0 0 [14] Southend Utd
0 0 
vs
21h00
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[6]
0 0 [6] Scunthorpe Utd
0 0 
vs
21h00
[19]
Walsall FC [19] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
vs
21h00
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[3]
0 0 [3] Shrewsbury
0 0 
vs
21h00
[24]
Bury FC [24] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[4]
0 0 [4] Rotherham
0 0 
vs
21h00
[12]
Bristol Rovers [12] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[15]
0 0 [15] Gillingham
0 0 
vs
21h00
[11]
Blackpool [11] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[13]
0 0 [13] Fleetwood Town
0 0 
vs
21h00
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[21]
0 0 [21] Rochdale
0 0 
vs
21h00
[10]
Bradford City [10] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[16]
0 0 [16] Doncaster Rovers
0 0 
vs
21h00
[17]
Oxford United [17] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
vs
21h00
[12]
Newport County [12] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[3]
0 0 [3] Wycombe
0 0 
vs
21h00
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
vs
21h00
[18]
Yeovil Town [18] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
vs
21h00
[13]
Crawley Town [13] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[14]
0 0 [14] Cambridge Utd
0 0 
vs
21h00
[16]
Cheltenham [16] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
vs
21h00
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[6]
0 0 [6] Lincoln City
0 0 
vs
21h00
[11]
Colchester Utd [11] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[21]
0 0 [21] Forest Green
0 0 
vs
21h00
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[17]
0 0 [17] Crewe Alexandra
0 0 
vs
21h00
[20]
Morecambe FC [20] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
vs
21h00
[22]
Grimsby Town [22] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[8]
0 0 [8] Mansfield
0 0 
vs
21h00
[19]
Port Vale [19] 0 0
0 0 
TBNB21h00
[7]
0 0 [7] Real Zaragoza
0 0 
vs
21h00
[17]
UD Almería [17] 0 0
0 0 
TBNB21h00
[16]
0 0 [16] Gimnàstic Tarragona
0 0 
vs
21h00
[4]
CD Numancia [4] 0 0
0 0 
TBN321h00
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
vs
21h00
[B-7]
CD Mirandés [B-7] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[5]
0 0 [5] Kilmarnock FC
0 0 
vs
21h00
[3]
Aberdeen FC [3] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
vs
21h00
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[10]
0 0 [10] Dundee FC
0 0 
vs
21h00
[8]
St Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
vs
21h00
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[7]
0 0 [7] Inverness CT
0 0 
vs
21h00
[4]
Dunfermline [4] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[6]
0 0 [6] Queen of the South
0 0 
vs
21h00
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[1]
0 0 [1] St. Mirren
0 0 
vs
21h00
[5]
Greenock Morton [5] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[9]
0 0 [9] Dumbarton FC
0 0 
vs
21h00
[8]
Falkirk FC [8] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[2]
0 0 [2] Livingston FC
0 0 
vs
21h00
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCO221h00
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
vs
21h00
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
SCO221h00
[6]
0 0 [6] Forfar Athletic
0 0 
vs
21h00
[9]
Queen's Park FC [9] 0 0
0 0 
SCO221h00
[5]
0 0 [5] Stranraer FC
0 0 
vs
21h00
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
NGB21h00
[15]
0 0 [15] Rotor Volgograd
0 0 
vs
21h00
[14]
Luch-Energiya [14] 0 0
0 0 
NGB21h00
[19]
0 0 [19] Zenit-2
0 0 
vs
21h00
[3]
Krylia Sovetov Samara [3] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
vs
21h00
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[4]
0 0 [4] Linfield Belfast
0 0 
vs
21h00
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
vs
21h00
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
vs
21h00
[12]
Ballinamallard Utd [12] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[6]
0 0 [6] Glentoran Belfast
0 0 
vs
21h00
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
vs
21h00
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
MKDA21h00
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
vs
21h00
[7]
FK Shkupi [7] 0 0
0 0 
MKDA21h00
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
vs
21h00
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
MKDA21h00
[4]
0 0 [4] Rabotnicki Skopje
0 0 
vs
21h00
[9]
Pelister Bitola [9] 0 0
0 0 
MKDA21h00
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
vs
21h00
[2]
Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MKDA21h00
[3]
0 0 [3] Sileks Kratovo
0 0 
vs
21h00
[6]
Renova [6] 0 0
0 0 
MLTA21h00
[14]
0 0 [14] Lija Athletic
0 0 
vs
21h00
[5]
Floriana FC [5] 0 0
0 0 
MLTA21h00
[8]
0 0 [8] Hibernians Paola
0 0 
vs
21h00
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
MLTA21h00
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
vs
21h00
[4]
Gzira United [4] 0 0
0 0 
MLTA21h00
[3]
0 0 [3] Birkirkara FC
0 0 
vs
21h00
[6]
Hamrun Spartans [6] 0 0
0 0 
TDB21h00
[9]
0 0 [9] Degerfors IF
0 0 
vs
21h00
[8]
Landskrona BoIS [8] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
vs
21h00
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
AUTA21h00
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
vs
21h00
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
UAEA21h00
[3]
0 0 [3] Al Nasr Dubai
0 0 
vs
21h00
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
UAEA21h00
[2]
0 0 [2] Wahda Abu Dhabi
0 0 
vs
21h00
[8]
Ajman Club [8] 0 0
0 0 
TBNA21h15
[10]
0 0 [10] Celta de Vigo
0 0 
vs
21h15
[4]
Valencia CF [4] 0 0
0 0 
BIHA21h30
[5]
0 0 [5] Radnik Bijeljina
0 0 
vs
21h30
[1]
Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
MNEA21h30
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
vs
21h30
[4]
Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
MNEA21h30
[6]
0 0 [6] Iskra Danilovgrad
0 0 
vs
21h30
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEA21h30
[7]
0 0 [7] FK Zeta
0 0 
vs
21h30
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
MNEA21h30
[5]
0 0 [5] FK Grbalj
0 0 
vs
21h30
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEA21h30
[3]
0 0 [3] FK Mladost
0 0 
vs
21h30
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
ISRA21h45
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
vs
21h45
[9]
Bnei Sakhnin [9] 0 0
0 0 
SLOA21h50
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
vs
21h50
[2]
NK Maribor [2] 0 0
0 0 
TBN322h00
[D-19]
0 0 [D-19] Real Betis B
0 0 
vs
22h00
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-12]
0 0 [B-12] SD Amorebieta
0 0 
vs
22h00
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
PHA22h00
[4]
0 0 [4] Olympique Marseille
0 0 
vs
22h00
[18]
Lille OSC [18] 0 0
0 0 
SCO222h00
[4]
0 0 [4] Arbroath FC
0 0 
vs
22h00
[7]
Airdrieonians FC [7] 0 0
0 0 
SCO222h00
[3]
0 0 [3] Alloa Athletic
0 0 
vs
22h00
[2]
Ayr United [2] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[16]
0 0 [16] Paços de Ferreira
0 0 
vs
22h00
[11]
Belenenses [11] 0 0
0 0 
BLRA22h00
[7]
0 0 [7] Torpedo Zhodino
0 0 
vs
22h00
[12]
FK Minsk [12] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
vs
22h00
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
vs
22h00
[7]
Mladost Doboj Kakanj [7] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[6]
0 0 [6] FK Krupa
0 0 
vs
22h00
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
HUNA22h00
[1]
0 0 [1] Ferencvaros TC
0 0 
vs
22h00
[6]
Paksi FC [6] 0 0
0 0 
HUNA22h00
[7]
0 0 [7] Diosgyori VTK
0 0 
vs
22h00
[8]
Puskás Akadémia [8] 0 0
0 0 
HUNA22h00
[9]
0 0 [9] Haladas
0 0 
vs
22h00
[10]
Balmazujvaros [10] 0 0
0 0 
HUNA22h00
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
vs
22h00
[11]
Mezokovesdi SE [11] 0 0
0 0 
HUNA22h00
[5]
0 0 [5] Budapest Honved
0 0 
vs
22h00
[4]
Ujpest FC [4] 0 0
0 0 
ISRA22h00
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva
0 0 
vs
22h00
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
RMNA22h00
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
vs
22h00
[10]
FC Voluntari [10] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[16]
0 0 [16] FK Rad
0 0 
vs
22h00
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
vs
22h00
[11]
FK Zemun [11] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
vs
22h00
[9]
Sport Podbrezova [9] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
vs
22h00
[8]
Zemplin Michalovce [8] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[13]
0 0 [13] Slovacko
0 0 
vs
22h00
[10]
Dukla Praha [10] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
vs
22h00
[14]
Jihlava [14] 0 0
0 0 
CZEB22h00
[12]
0 0 [12] Taborsko
0 0 
vs
22h00
[7]
Znojmo [7] 0 0
0 0 
CZEB22h00
[2]
0 0 [2] Pribram
0 0 
vs
22h00
[3]
Hradec Kralove [3] 0 0
0 0 
TDA22h00
[12]
0 0 [12] Östersunds FK
0 0 
vs
22h00
[7]
Örebro SK [7] 0 0
0 0 
DENA22h00
[4]
0 0 [4] FC København
0 0 
vs
22h00
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
UZBA22h00
[9]
0 0 [9] Lokomotiv Tashkent
0 0 
vs
22h00
[10]
Sogdiana Jizzakh [10] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[13]
0 0 [13] Deportes Iquique
0 0 
vs
22h00
[10]
CD Palestino [10] 0 0
0 0 
TBN322h30
[D-16]
0 0 [D-16] Lorca Deportiva
0 0 
vs
22h30
[D-13]
Jumilla CF [D-13] 0 0
0 0 
POLB22h45
[2]
0 0 [2] Chrobry Glogow
0 0 
vs
22h45
[3]
GKS Katowice [3] 0 0
0 0 
TBNB23h00
[13]
0 0 [13] Albacete Balompié
0 0 
vs
23h00
[14]
CF Reus Deportiu [14] 0 0
0 0 
TBNB23h00
[9]
0 0 [9] CD Tenerife
0 0 
vs
23h00
[3]
SD Huesca [3] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-9]
0 0 [B-9] SD Leioa
0 0 
vs
23h00
[A-16]
Arenas de Guecho [A-16] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-21]
0 0 [A-21] Écija Balompié
0 0 
vs
23h00
[D-12]
Granada CF B [D-12] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-4]
0 0 [D-4] CD El Ejido 2012
0 0 
vs
23h00
[D-2]
Marbella [D-2] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-14]
0 0 [D-14] UCAM Murcia
0 0 
vs
23h00
[D-17]
Mérida AD [D-17] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-3]
0 0 [A-3] Depor La Coruña B
0 0 
vs
23h00
[A-8]
Celta de Vigo B [A-8] 0 0
0 0 
ITA23h00
[13]
0 0 [13] Sassuolo Calcio
0 0 
vs
23h00
[8]
Fiorentina [8] 0 0
0 0 
NGA23h00
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
vs
23h00
[9]
FK Ural [9] 0 0
0 0 
POLA23h00
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
vs
23h00
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
POLB23h00
[14]
0 0 [14] Bytovia
0 0 
vs
23h00
[8]
Rakow Czestochowa [8] 0 0
0 0 
POLB23h00
[10]
0 0 [10] Podbeskidzie
0 0 
vs
23h00
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
BULA23h00
[4]
0 0 [4] Beroe Stara Zagora
0 0 
vs
23h00
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
BIA23h00
[19]
0 0 [19] OH Leuven
0 0 
vs
23h00
[14]
RE Mouscron [14] 0 0
0 0 
GEOA23h00
[5]
0 0 [5] Dila Gori
0 0 
vs
23h00
[4]
FC Rustavi [4] 0 0
0 0 
LITA23h00
[2]
0 0 [2] VMFD Zalgiris
0 0 
vs
23h00
[6]
Stumbras Kaunas [6] 0 0
0 0 
NORA23h00
[2]
0 0 [2] SK Brann
0 0 
vs
23h00
[14]
Stabaek [14] 0 0
0 0 
CZEA23h00
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
vs
23h00
[12]
FK Zlin [12] 0 0
0 0 
CYPA23h00
[10]
0 0 [10] Nea Salamina
0 0 
vs
23h00
[7]
Doxa Katokopia [7] 0 0
0 0 
TNKA23h00
[14]
0 0 [14] Alanyaspor
0 0 
vs
23h00
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
BHRA23h00
[6]
0 0 [6] Al Ahli Manama
0 0 
vs
23h00
[1]
Muharraq SC [1] 0 0
0 0 
EGYA23h00
[16]
0 0 [16] Tanta FC
0 0 
vs
23h00
[4]
Al Masry [4] 0 0
0 0 
EGYA23h00
[15]
0 0 [15] Wadi Degla SC
0 0 
vs
23h00
[6]
Al Intagh Al Harbi [6] 0 0
0 0 
EGYA23h00
[5]
0 0 [5] Semouha Club
0 0 
vs
23h00
[14]
Dakhleya [14] 0 0
0 0 
FA23h15
 
0 0   Manchester United
0 0 
vs
23h15
 
Tottenham   0 0
0 0 
ARGA23h15
[26]
0 0 [26] Temperley
0 0 
vs
23h15
[21]
Vélez Sársfield [21] 0 0
0 0 
ARGA23h15
[18]
0 0 [18] San Martín San Juan
0 0 
vs
23h15
[22]
CA Lanús [22] 0 0
0 0 
DUA23h30
[4]
0 0 [4] Borussia Dortmund
0 0 
vs
23h30
[3]
Bayer Leverkusen [3] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[7]
0 0 [7] Mattersburg
0 0 
vs
23h30
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
vs
23h30
[6]
Austria Wien [6] 0 0
0 0 
UAEA23h30
[7]
0 0 [7] Jazira Abu Dhabi
0 0 
vs
23h30
[6]
Sharjah [6] 0 0
0 0 
CROA00h00
[3]
0 0 [3] HNK Rijeka
0 0 
vs
00h00
[4]
NK Osijek [4] 0 0
0 0 
ISRA00h00
[13]
0 0 [13] Hapoel Ashkelon
0 0 
vs
00h00
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
LATA00h00
[6]
0 0 [6] FK Jelgava
0 0 
vs
00h00
[5]
Riga FC [5] 0 0
0 0 
SRBA00h00
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
vs
00h00
[1]
FK Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SLOA00h00
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
vs
00h00
[7]
NK Krsko [7] 0 0
0 0 
CYPA00h00
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
vs
00h00
[9]
Pafos FC [9] 0 0
0 0 
TSA00h00
[8]
0 0 [8] Grasshoppers
0 0 
vs
00h00
[6]
FC Lugano [6] 0 0
0 0 
TSA00h00
[3]
0 0 [3] St. Gallen
0 0 
vs
00h00
[7]
FC Thun [7] 0 0
0 0 
USA00h00
[Dong-7]
0 0 [Dong-7] Montreal Impact
0 0 
vs
00h00
[Tay-5]
Los Angeles FC [Tay-5] 0 0
0 0 
BDNA00h15
[18]
0 0 [18] CD Feirense
0 0 
vs
00h15
[9]
Vitória Guimarães [9] 0 0
0 0 
HUNA00h30
[2]
0 0 [2] Videoton FC
0 0 
vs
00h30
[3]
Debrecen VSC [3] 0 0
0 0 
ISRA00h30
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
vs
00h30
[6]
Bnei Yehuda [6] 0 0
0 0 
RMNA00h45
[4]
0 0 [4] Viitorul Constanta
0 0 
vs
00h45
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHA01h00
[17]
0 0 [17] Toulouse FC
0 0 
vs
01h00
[13]
Angers SCO [13] 0 0
0 0 
PHA01h00
[11]
0 0 [11] Guingamp
0 0 
vs
01h00
[2]
AS Monaco [2] 0 0
0 0 
PHA01h00
[14]
0 0 [14] Amiens SC
0 0 
vs
01h00
[16]
Strasbourg [16] 0 0
0 0 
PHA01h00
[20]
0 0 [20] FC Metz
0 0 
vs
01h00
[15]
SM Caen [15] 0 0
0 0 
NGB01h00
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
vs
01h00
[12]
FK Khimki [12] 0 0
0 0 
BIA01h00
[10]
0 0 [10] Sint-Truiden
0 0 
vs
01h00
[15]
Eupen [15] 0 0
0 0 
BIA01h00
[12]
0 0 [12] RS Waasland-Beveren
0 0 
vs
01h00
[18]
Lierse SK [18] 0 0
0 0 
CHIB01h00
[15]
0 0 [15] Santiago Wanderers
0 0 
vs
01h00
[9]
La Serena [9] 0 0
0 0 
URUA01h00
[3]
0 0 [3] Danubio FC
0 0 
vs
01h00
[15]
Rampla Juniors [15] 0 0
0 0 
USB01h00
[Nhóm 1-16]
0 0 [Nhóm 1-16] Ottawa Fury
0 0 
vs
01h00
[Nhóm 1-11]
North Carolina FC [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
ARGB01h05
[3]
0 0 [3] San Martín Tucumán
0 0 
vs
01h05
[16]
Guillermo Brown [16] 0 0
0 0 
CZEA01h15
[16]
0 0 [16] 1. FC Brno
0 0 
vs
01h15
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
EGYA01h15
[18]
0 0 [18] Nasr Cairo
0 0 
vs
01h15
[7]
ENPPI Cairo [7] 0 0
0 0 
ITA301h30
[A-18]
0 0 [A-18] AC Prato
0 0 
vs
01h30
[A-15]
US Arezzo [A-15] 0 0
0 0 
ITA301h30
[A-13]
0 0 [A-13] Piacenza Calcio
0 0 
vs
01h30
[A-16]
Pro Piacenza [A-16] 0 0
0 0 
ITA301h30
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese Calcio
0 0 
vs
01h30
[A-17]
Pistoiese [A-17] 0 0
0 0 
ITA301h30
[A-3]
0 0 [A-3] Monza
0 0 
vs
01h30
[A-9]
Giana Erminio [A-9] 0 0
0 0 
POLA01h30
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
vs
01h30
[2]
Jagiellonia [2] 0 0
0 0 
BIA01h30
[5]
0 0 [5] Racing Genk
0 0 
vs
01h30
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
IREB01h30
[4]
0 0 [4] Longford Town
0 0 
vs
01h30
[1]
UCD Dublin [1] 0 0
0 0 
ARGA01h30
[4]
0 0 [4] Talleres Córdoba
0 0 
vs
01h30
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 0
0 0 
ARGB01h30
[24]
0 0 [24] Nueva Chicago
0 0 
vs
01h30
[12]
Brown de Adrogué [12] 0 0
0 0 
ANHB01h45
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
vs
01h45
[17]
Nottingham F. [17] 0 0
0 0 
ITA01h45
[6]
0 0 [6] AC Milan
0 0 
vs
01h45
[20]
Benevento Calcio [20] 0 0
0 0 
IREA01h45
[8]
0 0 [8] Sligo Rovers
0 0 
vs
01h45
[6]
St Patrick's Dublin [6] 0 0
0 0 
IREB01h45
[8]
0 0 [8] Cobh Ramblers
0 0 
vs
01h45
[2]
Drogheda Utd [2] 0 0
0 0 
TBNC02h00
 
0 0   Sevilla FC
0 0 
vs
02h00
 
FC Barcelona   0 0
0 0 
ARGB02h00
[8]
0 0 [8] Gimnasia Jujuy
0 0 
vs
02h00
[15]
Mitre SdE [15] 0 0
0 0 
BRA02h00
[17]
0 0 [17] Bahia/BA
0 0 
vs
02h00
[4]
Santos/SP [4] 0 0
0 0 
URUA02h00
[6]
0 0 [6] Mvo Wanderers
0 0 
vs
02h00
[9]
River Plate (URU) [9] 0 0
0 0 
URUA02h00
[5]
0 0 [5] Liverpool (URU)
0 0 
vs
02h00
[13]
Racing Club (URU) [13] 0 0
0 0 
USA02h00
[Tay-9]
0 0 [Tay-9] Houston Dynamo
0 0 
vs
02h00
[Dong-11]
Toronto FC [Dong-11] 0 0
0 0 
MARA02h00
[11]
0 0 [11] Wydad Casablanca
0 0 
vs
02h00
[8]
Kawkab de Marrakech [8] 0 0
0 0 
BDNA02h30
[17]
0 0 [17] GD Estoril
0 0 
vs
02h30
[2]
SL Benfica [2] 0 0
0 0 
BRB02h30
[19]
0 0 [19] CRB/AL
0 0 
vs
02h30
[8]
Vila Nova/GO [8] 0 0
0 0 
BRB02h30
[15]
0 0 [15] Guarani/SP
0 0 
vs
02h30
[3]
Sampaio Correa/MA [3] 0 0
0 0 
BRB02h30
[17]
0 0 [17] Avai FC/SC
0 0 
vs
02h30
[11]
Brasil Pelotas/RS [11] 0 0
0 0 
BRB02h30
[14]
0 0 [14] Goiás/GO
0 0 
vs
02h30
[5]
Figueirense/SC [5] 0 0
0 0 
VENA02h30
[13]
0 0 [13] Aragua FC
0 0 
vs
02h30
[7]
Deportivo Lara [7] 0 0
0 0 
VENA02h30
[4]
0 0 [4] Caracas FC
0 0 
vs
02h30
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
VENA02h30
[16]
0 0 [16] Anzoátegui
0 0 
vs
02h30
[18]
Estudiantes Caracas [18] 0 0
0 0 
USA02h30
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New York Red Bulls
0 0 
vs
02h30
[Dong-10]
Chicago Fire [Dong-10] 0 0
0 0 
USW02h30
[1]
0 0 [1] NC Courage (W)
0 0 
vs
02h30
[6]
Utah Royals (W) [6] 0 0
0 0 
BLVA03h00
[A-7]
0 0 [A-7] CD Guabirá
0 0 
vs
03h00
[A-2]
Bolívar [A-2] 0 0
0 0 
CHIB03h00
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
vs
03h00
[5]
Cobreloa [5] 0 0
0 0 
COLB03h00
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
vs
03h00
[12]
Fortaleza (COL) [12] 0 0
0 0 
COLA03h15
[7]
0 0 [7] Patriotas FC
0 0 
vs
03h15
[15]
La Equidad [15] 0 0
0 0 
URUA03h15
[7]
0 0 [7] CA Cerro
0 0 
vs
03h15
[14]
CA Torque [14] 0 0
0 0 
CHIA03h30
[4]
0 0 [4] Colo Colo
0 0 
vs
03h30
[14]
Deportes Temuco [14] 0 0
0 0 
PERA03h30
[A-1]
0 0 [A-1] Sporting Cristal
0 0 
vs
03h30
[A-3]
Univ San Martín [A-3] 0 0
0 0 
ARGA03h45
[17]
0 0 [17] CA Banfield
0 0 
vs
03h45
[2]
Godoy Cruz [2] 0 0
0 0 
COLB04h00
[14]
0 0 [14] Orsomarso SC
0 0 
vs
04h00
[15]
Llaneros FC (COL) [15] 0 0
0 0 
ECUA04h00
[12]
0 0 [12] Guayaquil City
0 0 
vs
04h00
[4]
Univ Católica Quito [4] 0 0
0 0 
USA04h00
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Orlando City SC
0 0 
vs
04h00
[Tay-10]
San Jose Earthquake [Tay-10] 0 0
0 0 
USB04h00
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Indy Eleven
0 0 
vs
04h00
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
PARA04h50
[4]
0 0 [4] Cerro Porteño
0 0 
vs
04h50
[12]
3 de Febrero [12] 0 0
0 0 
BRA05h00
[9]
0 0 [9] CR Flamengo/RJ
0 0 
vs
05h00
[2]
América Mineiro/MG [2] 0 0
0 0 
BRB05h00
[13]
0 0 [13] Criciúma/SC
0 0 
vs
05h00
[18]
Ponte Preta/SP [18] 0 0
0 0 
MEXA05h00
[15]
0 0 [15] Querétaro FC
0 0 
vs
05h00
[8]
Pachuca CF [8] 0 0
0 0 
MEXA05h00
[14]
0 0 [14] Cruz Azul
0 0 
vs
05h00
[6]
Monarcas Morelia [6] 0 0
0 0 
BLVA05h15
[B-3]
0 0 [B-3] The Strongest
0 0 
vs
05h15
[B-5]
Sport Boys Warnes [B-5] 0 0
0 0 
COLA05h30
[6]
0 0 [6] Deportes Tolima
0 0 
vs
05h30
[10]
Millonarios [10] 0 0
0 0 
PERA05h45
[B-2]
0 0 [B-2] FBC Melgar
0 0 
vs
05h45
[B-8]
Unión Comercio [B-8] 0 0
0 0 
ARGA06h00
[5]
0 0 [5] San Lorenzo
0 0 
vs
06h00
[25]
Chacarita Juniors [25] 0 0
0 0 
CHIA06h00
[3]
0 0 [3] Univ de Concepcion
0 0 
vs
06h00
[16]
Everton Viña del Mar [16] 0 0
0 0 
CHIB06h00
[11]
0 0 [11] Unión San Felipe
0 0 
vs
06h00
[4]
Deportes Valdivia [4] 0 0
0 0 
COLA06h00
[12]
0 0 [12] Atlético Bucaramanga
0 0 
vs
06h00
[5]
Independiente Medellín [5] 0 0
0 0 
ECUA06h00
[9]
0 0 [9] El Nacional Quito
0 0 
vs
06h00
[3]
Independiente del Valle [3] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] FC Cincinnati
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-5]
Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Atlanta United 2
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-1]
Louisville City [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Penn FC
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-12]
Charleston Battery [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USA06h30
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] Columbus Crew
0 0 
vs
06h30
[Dong-3]
New England Revolution [Dong-3] 0 0
0 0 
USB06h30
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
vs
06h30
[Nhóm 2-3]
Real Monarchs [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
PARA06h50
[9]
0 0 [9] Club Guaraní
0 0 
vs
06h50
[6]
Libertad [6] 0 0
0 0 
USA07h00
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] FC Dallas
0 0 
vs
07h00
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 0
0 0 
USB07h00
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] OKC Energy
0 0 
vs
07h00
[Nhóm 2-10]
Saint Louis FC [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
USB07h00
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] CS Switchbacks
0 0 
vs
07h00
[Nhóm 2-11]
Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
USW07h00
[2]
0 0 [2] Chicago RS (W)
0 0 
vs
07h00
[9]
Sky Blue FC (W) [9] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[5]
0 0 [5] CF Monterrey
0 0 
vs
07h00
[18]
Lobos de la BUAP [18] 0 0
0 0 
MEXA07h06
[12]
0 0 [12] Club León
0 0 
vs
07h06
[7]
Club Tijuana [7] 0 0
0 0 
COLA07h45
[1]
0 0 [1] Atlético Nacional
0 0 
vs
07h45
[4]
Once Caldas [4] 0 0
0 0 
PERA08h00
[B-5]
0 0 [B-5] Academia Cantolao
0 0 
vs
08h00
[B-7]
Sport Boys [B-7] 0 0
0 0 
USA08h00
[Tay-7]
0 0 [Tay-7] Real Salt Lake
0 0 
vs
08h00
[Tay-6]
Colorado Rapids [Tay-6] 0 0
0 0 
BLVA08h15
[A-3]
0 0 [A-3] Oriente Petrolero
0 0 
vs
08h15
[A-4]
Real Potosí [A-4] 0 0
0 0 
USB09h00
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Phoenix Rising
0 0 
vs
09h00
[Nhóm 2-5]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
USB09h00
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] Portland Timbers 2
0 0 
vs
09h00
[Nhóm 2-17]
Reno 1868 FC [Nhóm 2-17] 0 0
0 0 
MEXA09h00
[9]
0 0 [9] Club Necaxa
0 0 
vs
09h00
[4]
Tigres UANL [4] 0 0
0 0 
MEXB09h00
[2]
0 0 [2] Dorados Sinaloa
0 0 
vs
09h00
[8]
Cafetaleros Tapachula [8] 0 0
0 0 
USA09h30
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] Los Angeles Galaxy
0 0 
vs
09h30
[Dong-2]
Atlanta United [Dong-2] 0 0
0 0 
URUAHoãn
[10]
0 0 [10] CA Progreso
0 0 
0-0
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất