GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 20/05/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
AUSQSLFT
[14]
1 0 [14] Sunshine Coast
1 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[11]
North QLD United [11] 0 1
0 1 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Mito HollyHock [16] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Nagano Parceiro [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-4(0-4)
(0-4)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
2 0 [3] Azul Claro Numazu
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Fukushima Utd [4] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Ryutsu Keizai Dragons
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Honda Lock SC [9] 0 3
0 3 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Reinmeer Aomori FC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Tokyo Musashino [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] FC Imabari
0 0 
FT
7-1(5-1)
(5-1)
[16]
Maruyasu Okazaki [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] Vanraure Hachinohe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cobaltore Onagawa [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Nara Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
MIO Biwako Kusatsu [7] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[6]
1 0 [6] Sony Sendai
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Verspah Oita [13] 0 0
0 0 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] Vegalta Sendai (W)
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[6]
Albirex Niigata Ladies (W) [6] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[7]
1 0 [7] Wollongong Wolves
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Marconi Stallions [5] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hakoah Sydney
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[2]
APIA Tigers [2] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
1 0 [8] Melbourne Knights
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[14]
Bulleen Lions [14] 0 1
0 1 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Nagoya Grampus
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[9]
Kashiwa Reysol [9] 0 1
0 1 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Kashima Antlers
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Vegalta Sendai [7] 0 1
0 1 
NHATBFT
[11]
1 0 [11] Tochigi SC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Yokohama FC
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[18]
JEF United Chiba [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
1 0 [14] Zweigen Kanazawa
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Tokushima Vortis [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
1 0 [22] Kamatamare Sanuki
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Ventforet Kofu [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Oita Trinita
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Renofa Yamaguchi [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[5]
Gamba Osaka (R) [5] 0 0
0 0 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Sangju Sangmu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Jeju United [3] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Incheon United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Ulsan Hyundai [6] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[8]
0 0 [8] West Torrens
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Adelaide Comets [4] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Adelaide Utd Youth
0 0 
FT
3-3(0-3)
(0-3)
[12]
Sturt Lions [12] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[10]
2 0 [10] South Melbourne
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Avondale FC [2] 0 2
0 2 
AUSVPLFT
[3]
1 0 [3] Heidelberg United
1 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[12]
Kingston City [12] 0 2
0 2 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Shimizu S-Pulse [10] 0 1
0 1 
NHATAFT
[17]
4 0 [17] Sagan Tosu
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 2
0 2 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 0
0 0 
HQAFT
[8]
1 0 [8] Pohang Steelers
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Suwon Bluewings [2] 0 2
0 2 
HQAFT
[9]
1 0 [9] FC Seoul
1 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[1]
Jeonbuk Hyundai M. [1] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[6]
1 0 [6] West Adelaide
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Adelaide Olympic [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 1 [11] Beijing Renhe
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Guangzhou Evergrande [5] 1 1
1 1 
TQBFT
[13]
1 0 [13] Dalian Chaoyue
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shenzhen FC [5] 0 2
0 2 
AUSBPLFT
[8]
1 0 [8] Bayside United
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Brisbane Knights [4] 0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
1 0 [6] Vissel Kobe
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[5]
Consadole Sapporo [5] 0 6
0 6 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Ehime FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[20]
Kyoto Sanga [20] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
1 0 [CFL-9] Dukla Praha Youth
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[MSFL-3]
1. FC Brno Youth [MSFL-3] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[MSFL-1]
1 0 [MSFL-1] Slovacko Youth
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[CFL-5]
Liberec Youth [CFL-5] 0 4
0 4 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada Boleslav Youth
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[MSFL-5]
Banik Ostrava Youth [MSFL-5] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-7]
2 0 [MSFL-7] Jihlava Youth
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[CFL-7]
Slavia Praha Youth [CFL-7] 0 3
0 3 
CZEU21FT
[MSFL-2]
0 0 [MSFL-2] FK Zlin Youth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[CFL-1]
Teplice Youth [CFL-1] 0 0
0 0 
HQBFT
[10]
1 0 [10] FC Anyang
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[7]
Gwangju FC [7] 0 1
0 1 
TBNAFT
[4]
0 0 [4] Valencia CF
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo La Coruña [18] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[20]
2 0 [20] Barcelona B
2 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[6]
Cádiz CF [6] 0 3
0 3 
LITAFT
[3]
2 0 [3] FK Trakai
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Jonava [8] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Thespakusatsu Gunma
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[15]
FC Tokyo (R) [15] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
3 0 [9] Tianjin Quanjian
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Shanghai Shenhua [7] 0 1
0 1 
VNAFT
[10]
2 0 [10] Quang Nam FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Song Lam Nghe An [12] 0 1
0 1 
GHU21FT
 
1 1   Russia U21
1 1 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Cyprus U21   1 0
1 0 
CZEU21FT
[CFL-10]
1 0 [CFL-10] Bohemians 1905 Youth
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[CFL-12]
FK Jablonec Youth [CFL-12] 0 0
0 0 
THAFT
[15]
1 0 [15] Bangkok Glass
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Suphanburi FC [9] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Port FC
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[16]
Siam Navy [16] 0 1
0 1 
THAFT
[14]
1 0 [14] Pattaya United
1 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[1]
Buriram United [1] 0 1
0 1 
VNAFT
[2]
1 0 [2] Than Quang Ninh
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Thanh Hoa FC [6] 0 0
0 0 
VNAFT
[14]
0 0 [14] Nam Dinh FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
T&T Ha Noi [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 0 [15] MFK Vítkovice
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[7]
Banik Sokolov [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] Sellier&Bellot Vlasim
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
Viktoria Zizkov [12] 0 1
0 1 
CZEBFT
[13]
0 0 [13] Olympia H.Kralove
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Znojmo [9] 0 1
0 1 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK Varnsdorf
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Taborsko [14] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Ceske Budejovice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Fotbal Trinec [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Pribram
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
FK Pardubice [3] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 0 [16] Frydek-Mistek
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Usti nad Labem [10] 0 2
0 2 
CZEBFT
[4]
1 0 [4] Hradec Kralove
1 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[1]
Opava [1] 0 1
0 1 
TQBFT
[2]
1 0 [2] Meizhou Wuhua
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Wuhan Zall [1] 0 1
0 1 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Zhejiang Yiteng
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[11]
Heilongjiang Lava Spring [11] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
1 0 [6] Shijiazhuang Yongchang
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Dalian Yifang
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Guizhou Zhicheng [16] 0 1
0 1 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Beijing BG FC [8] 0 1
0 1 
DENBFT
[6]
0 0 [6] FC Fredericia
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Vendsyssel FF [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
1 0 [10] FC Roskilde
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Fremad Amager [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
1 0 [7] Nykøbing FC
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Esbjerg fB
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
HB Køge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Thisted FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Vejle BK [1] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Viborg FF
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[11]
Brabrand IF [11] 0 0
0 0 
ESTAFT
[10]
0 0 [10] Vaprus Parnu
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[6]
JK Tallinna Kalev [6] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] FS METTA/LU Riga
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Spartaks Jurmala [3] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Shanghai SIPG
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Jiangsu Suning [4] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Muang Thong United
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[10]
Sukhothai FC [10] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] Chainat FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Prachuap FC [4] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] Sabah FA
0 0 
FT
3-0(0-1)
(0-1)
[12]
Kuantan FA [12] 0 0
0 0 
HLBFT
 
0 1   Sparta Rotterdam
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
FC Emmen [7] 1 0
1 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Lokomotivi Tbilisi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Torpedo Kutaisi [5] 0 0
0 0 
SINAFT
[8]
0 0 [8] Warriors FC (SG)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Geylang International [7] 0 0
0 0 
SINAFT
[5]
0 0 [5] Tampines Rovers
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[1]
Albirex Niigata (S) [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[12]
1 0 [12] Genoa
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Torino FC [9] 0 1
0 1 
 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Shirak FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Pyunik FC [5] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Banants Yerevan
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Alashkert Martuni
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Gandzasar Kapan [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 1 [16] IFK Värnamo
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Halmstads BK [5] 1 0
1 0 
NPAFT
[18]
0 0 [18] Jomo Cosmos
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Black Leopards [17] 0 0
0 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Hammarby IF
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
AIK Fotboll [2] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Səbail FK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Keşla FK [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] Kapaz PFK
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Neftchi Baku [3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Sumqayit FK
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
[7]
0 0 [7] Persela Lamongan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Persija Jakarta [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] CD Numancia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
CA Osasuna [9] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Cabinteely FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Galway United [3] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] Valmieras FK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] Vorskla
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya Lugansk [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 1 [7] Veres Rivne
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Mariupol [6] 1 0
1 0 
BRAFT
[14]
0 0 [14] Vitória/BA
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Ceará SC/CE [19] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
0 0 [16] Athletic Bilbao
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
RCD Espanyol [13] 0 1
0 1 
 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
FK Minsk [15] 0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Renova [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Academy Pandev
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Sileks Kratovo [3] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] FK Shkupi
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[2]
Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Pelister Bitola [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Livingston FC [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Admira [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 1 [1] RB Salzburg
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Mattersburg [6] 1 0
1 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
NK Krsko [7] 0 0
0 0 
NGAFT
[17]
0 0 [17] FK Tambov
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Gornik Leczna [17] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[4]
Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[7]
FK Krupa [7] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
0 1 [6] FC Rustavi
0 1 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[4]
Chikhura Sachkhere [4] 1 0
1 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] Dinamo-Auto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sfîntul Gheorghe [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
0 0 [8] Zaria Balti
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Speranta [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 0 [10] NK Ankaran
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
NK CM Celje [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] Malmö FF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
BK Häcken [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Zaragoza
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[15]
Albacete Balompié [15] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Alcorcón
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
ITAFT
[2]
0 0 [2] SSC Napoli
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
FC Crotone [18] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[6]
2 0 [6] AC Milan
2 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[8]
Fiorentina [8] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[13]
0 0 [13] Udinese Calcio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bologna FC [15] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[14]
1 0 [14] ChievoVerona
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[17]
1 0 [17] SPAL 1907
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sampdoria [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[16]
3 0 [16] Cagliari Calcio
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Atalanta Bergamo [7] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
0-3(1-1)
(1-1)
[3]
Legia Warszawa [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Anderlecht
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Sporting Charleroi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Standard Liège [5] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 0 [4] Helsingborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Örgryte IS [1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 1 [15] CD Magallanes
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Rangers Talca [6] 1 0
1 0 
TBNAFT
[2]
4 1 [2] Atlético Madrid
4 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
SD Eibar [9] 1 2
1 2 
 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Universitario Popayán
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Pereira [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
3 0 [3] AC Ajaccio
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Le Havre AC [4] 0 1
0 1 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Dila Gori
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[1]
FC Saburtalo [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] El Nacional Quito
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
LDU Quito [1] 0 0
0 0 
EU17FT
[A-1]
0 0 [A-1] Italy U17
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Holland U17 [D-1] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 1 [3] Danubio FC
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
CA Cerro [7] 1 0
1 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Sarmiento Junín
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[4]
Brown de Adrogué [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Viitorul Constanta [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Córdoba CF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
UD Almería [16] 0 0
0 0 
NGAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[18]
FK Yenisey [18] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club (URU)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Atlético Fénix [9] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-8]
2 0 [Tay-8] Minnesota United
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Tay-1]
Sporting Kansas City [Tay-1] 0 2
0 2 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Univ San Martín
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[1]
3 0 [1] FC Barcelona
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Real Sociedad [11] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[11]
1 0 [11] Sassuolo Calcio
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
AS Roma [3] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[4]
3 1 [4] Lazio
3 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[5]
Inter Milano [5] 1 4
1 4 
 
BRAFT
[7]
0 0 [7] América Mineiro/MG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Botafogo/RJ [11] 0 0
0 0 
BRAFT
[12]
2 0 [12] Sport Recife/PE
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Corinthians/SP [3] 0 3
0 3 
BRAFT
[20]
0 0 [20] Paraná/PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Grêmio/RS [8] 0 0
0 0 
BRAFT
[6]
0 1 [6] São Paulo/SP
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Santos/SP [15] 1 0
1 0 
BLVAFT
[A-6]
0 0 [A-6] CD Guabirá
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[B-5]
Sport Boys Warnes [B-5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] Antofagasta
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[16]
Everton Viña del Mar [16] 0 0
0 0 
CHIBFT
[7]
0 0 [7] La Serena
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[14]
San Marcos Arica [14] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Jordan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Cyprus   0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] San Martín Tucumán
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Agropecuario AAC [9] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bolívar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-2]
The Strongest [B-2] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Ñublense
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[9]
Cobreloa [9] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-8]
3 0 [Dong-8] Chicago Fire
3 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[Tay-6]
Houston Dynamo [Tay-6] 0 4
0 4 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] Ahly Cairo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Al Masry [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Atlético FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Cúcuta Deportivo [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-5]
0 1 [A-5] Universitario
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
FBC Melgar [B-5] 1 0
1 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] CD San José
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[A-1]
Jorge Wilstermann [A-1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
4 0 [2] Univ de Concepcion
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Universidad Católica [1] 0 1
0 1 
PARAFT
[1]
0 1 [1] Olimpia Asunción
0 1 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
3 de Febrero [12] 1 0
1 0 
BRAFT
[5]
0 0 [5] Fluminense/RJ
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Atlético/PR [17] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] CA Peñarol
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[5]
River Plate (URU) [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 1 [2] Saprissa
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
CS Herediano [1] 1 0
1 0 
ARGCFT
[9]
0 0 [9] Belgrano Córdoba
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
CA Platense [15] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
2 0 [3] Deportes Tolima
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Once Caldas [7] 0 4
0 4 
USAFT
[Dong-1]
2 1 [Dong-1] Atlanta United
2 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[Dong-4]
New York Red Bulls [Dong-4] 1 3
1 3 
CHIAFT
[11]
2 0 [11] Curicó Unido
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
CD Huachipato [9] 0 4
0 4 
MEXAFT
[1]
4 0 [1] Deportivo Toluca
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Santos Laguna [4] 0 4
0 4 
COLAFT
[2]
4 0 [2] Independiente Medellín
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Junior Barranquilla [6] 0 3
0 3 
BIHAHoãn
[2]
0 0 [2] FK Zeljeznicar
0 0 
0-0
[3]
FK Sarajevo [3] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất