GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 20/01/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
AUSU21FT
[A-2]
4 0 [A-2] Melb. Victory Youth
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-3]
Melbourne City Youth [A-3] 0 2
0 2 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Guangzhou R&F U19
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Yuen Long [9] 0 1
0 1 
AUSAFT
[2]
0 0 [2] Newcastle Jets
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Oakleigh Cannons
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
South Melbourne   0 0
0 0 
ASI23FT
[D-1]
0 0 [D-1] South Korea U23
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Malaysia U23 [C-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SHB-Da Nang FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Yokohama FC   0 0
0 0 
AUSWFT
[6]
0 0 [6] Perth Glory (W)
0 0 
FT
4-4(4-3)
(4-3)
[5]
Canberra Utd (W) [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
2 0 [1] Sydney FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Central Coast Mariners [9] 0 1
0 1 
HKGAFT
[2]
0 0 [2] HK Pegasus
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Southern District [8] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Italy (W) U17
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Norway (W) U17   0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Balikesirspor [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabükspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[13]
Genclerbirligi [13] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Vejle BK   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   AGF Aarhus
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Vendsyssel FF   0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Académico Viseu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sporting Lisboa B [15] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-1]
0 0 [C-1] Iraq U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-2]
Vietnam U23 [D-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   IFK Göteborg
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
AaB Aalborg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Nordsjælland
0 0 
FT
6-3(5-0)
(5-0)
 
Lyngby BK   0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
4 0 [16] RCD Espanyol
4 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Sevilla FC [5] 0 2
0 2 
 
SCOCFT
 
0 0   Aberdeen FC
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
St. Mirren   0 0
0 0 
ANHAFT
[14]
0 0 [14] Brighton
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[4]
Chelsea FC [4] 0 0
0 0 
 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Eskişehirspor
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
İstanbulspor AŞ [6] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Al Masry
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Petrojet Suez [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
VfL Bochum   0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] SV Wehen
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[16]
VfL Osnabrück [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[7]
VfR Aalen [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Karlsruher SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Unterhaching [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Chemnitzer FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Paderborn [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
FSV Zwickau [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Fortuna Köln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Carl Zeiss Jena [15] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] AO Platanias
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Levadiakos [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Osmanlispor FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Sadd SC
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[4]
Sailiya SC [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Free State Stars
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
Maritzburg United [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Stade Laval
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Rodez AF [2] 0 0
0 0 
BHRAFT
[5]
0 0 [5] Shabab Manama
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Al Hidd Club [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkiya
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[10]
Ittihad (BHR) [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Cape Town City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   IF Elfsborg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Ludogorets   0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Ascoli
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Cittadella [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Foggia Calcio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Pescara [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 1 [15] Salernitana
0 1 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[6]
Venezia FC [6] 1 0
1 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Perugia Calcio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Virtus Entella [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cremonese
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Parma Calcio [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Ternana Calcio [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Frosinone
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[20]
Pro Vercelli [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Novara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Carpi FC [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nîmes Olympique
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
LB Châteauroux [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 1 [4] Hapoel Haifa
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Ironi Kiryat Shmona [7] 1 0
1 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] O Médéa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
USM Bel Abbès [9] 0 0
0 0 
DUAFT
[9]
2 0 [9] Hoffenheim
2 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[12]
0 0 [12] SC Freiburg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
RB Leipzig [5] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[16]
2 0 [16] Mainz
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
VfB Stuttgart [13] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[10]
0 0 [10] Mönchengladbach
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Augsburg [8] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[14]
2 1 [14] VfL Wolfsburg
2 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Eintracht Frankfurt [3] 1 2
1 2 
 
GHCLBFT
 
0 0   Hajduk Split
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
 
FC Zürich   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Basel
0 0 
FT
2-4(2-3)
(2-3)
 
Sturm Graz   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   RB Salzburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Viktoria Plzen   0 0
0 0 
ANHAFT
[9]
2 0 [9] Everton FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
West Bromwich [20] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] Leicester City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Watford FC [11] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[7]
3 0 [7] Burnley FC
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[19]
1 0 [19] Stoke City
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Huddersfield [17] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[6]
0 0 [6] Arsenal
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[15]
Crystal Palace [15] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[12]
3 0 [12] West Ham
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Bournemouth [10] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[24]
4 0 [24] Sunderland
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Hull City [21] 0 2
0 2 
ANHBFT
[11]
3 1 [11] Leeds United
3 1 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[13]
Millwall FC [13] 1 2
1 2 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Norwich City
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sheffield Utd [7] 0 2
0 2 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Bolton Wanderers
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Ipswich Town [14] 0 1
0 1 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] QPR
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Middlesbrough [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[3]
0 0 [3] Aston Villa
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[23]
Barnsley [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Reading FC
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Brentford FC [10] 0 4
0 4 
ANHBFT
[1]
3 0 [1] Wolverhampton
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[17]
Nottingham F. [17] 0 3
0 3 
ANHBFT
[9]
2 0 [9] Preston NE
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Birmingham City [20] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
0 0 [5] Fulham FC
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[22]
Burton Albion [22] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
Walsall FC [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Wigan Athletic [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
Bradford City [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Blackpool [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Oxford United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[24]
Bury FC [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Peterborough
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Northampton
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[22]
Milton Keynes Dons [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 1 [2] Shrewsbury
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Doncaster Rovers [16] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Fleetwood Town
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Blackburn Rovers [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Portsmouth [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[11]
Gillingham [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carlisle Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[19]
Port Vale [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 1 [4] Mansfield
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[16]
Cheltenham [16] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Coventry City
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
Swindon Town [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
Exeter City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Crewe Alexandra
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[2]
Wycombe [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Forest Green
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[13]
Cambridge Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Lincoln City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Colchester Utd
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe FC [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[23]
Chesterfield [23] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Valladolid
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Sevilla Atlético [22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Unión
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Athletic Bilbao B [B-5] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Arbroath FC   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Motherwell FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Hamilton Acad.   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Brechin City   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   East Fife
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Brora Rangers   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Queen of the South
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Partick Thistle   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Kilmarnock FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ross County   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Dunfermline
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Greenock Morton   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Alloa Athletic
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Dundee United   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Dundee FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Inverness CT   0 0
0 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] Stranraer FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Nacional Madeira
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SL Benfica B [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] CD Cova Piedade
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Gil Vicente [18] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield Belfast
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Glenavon [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville Belfast
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine FC
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[1]
Crusaders Belfast [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ballinamallard Utd [12] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Alki Oroklini [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] ENPPI Cairo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Wadi Degla SC [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] MC Oran
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Paradou AC [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] USM Alger
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
NA Hussein Dey [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
DRB Tadjenanet [13] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
4 0 [2] Atlético Madrid
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Girona FC [8] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
SD Leioa [B-9] 0 0
0 0 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Panathinaikos
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
AO Kerkyra [14] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Mattersburg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
FC Aarau   0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano Virtus
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-11]
Santarcangelo [B-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] FeralpiSalò
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
Sambenedettese [B-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-16]
0 0 [B-16] Teramo Calcio
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-5]
Vicenza Calcio [B-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Pordenone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-14]
Fano [B-14] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Rayyan SC
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[10]
Kharaitiyat [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Umm Salal SC
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[6]
Gharrafa SC [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] FC Nantes
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Girondins Bordeaux [8] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[8]
1 0 [8] Marítimo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Belenenses [12] 0 3
0 3 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Ra'anana
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Bnei Yehuda [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Göztepe Izmir [8] 0 0
0 0 
UAESCFT
 
0 0   Jazira Abu Dhabi
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Wahda Abu Dhabi   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] FC Ashdod
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Muharraq SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Riffa Club [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
UD Almería [17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Córdoba CF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Albacete Balompié [15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Gernika Club
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-13]
Peña Sport FC [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 1 [B-6] Real Sociedad B
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-18]
CD Vitoria (ESP) [A-18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas de Guecho
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
CD Izarra [B-11] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Spezia Calcio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Palermo [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Standard Liège
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[16]
Eupen [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas [14] 0 0
0 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Newcastle Utd [13] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Sheffield Wed
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 3
0 3 
TBNAFT
[6]
2 0 [6] Villarreal CF
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Levante UD [17] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Triestina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-17]
Ravenna [B-17] 0 0
0 0 
DUAFT
[17]
3 0 [17] Hamburger SV
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[18]
1.FC Köln [18] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Roda Kerkrade
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
FC Twente [16] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AE Larisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
AEK Athens [2] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Al Intagh Al Harbi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Tala'ea Al Jaish Cairo [9] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Spain (W)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Holland (W)   0 0
0 0 
BRARJFT
[B-1]
0 0 [B-1] Boavista/RJ
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-5]
Macaé/RJ [B-5] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-4]
0 0 [B-4] Portuguesa/RJ
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Madureira/RJ [B-6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] ES Sétif
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
MC Alger [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
0 0 [2] SL Benfica
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
GD Chaves [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Polokwane City [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] AmaZulu FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
SuperSport United [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acre
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Be'er Sheva [1] 0 0
0 0 
BRARSFT
[12]
0 0 [12] Grêmio/RS
0 0 
FT
3-5(3-2)
(3-2)
[2]
Caxias/RS [2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
Sao Bento/SP [C-2] 0 0
0 0 
HLAFT
[8]
0 0 [8] ADO Den Haag
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
VVV Venlo [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[6]
0 0 [6] PEC Zwolle
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 1 [21] Lorca FC
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
SD Huesca [1] 1 0
1 0 
PHAFT
[7]
3 0 [7] Stade Rennais
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Angers SCO [19] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[15]
0 0 [15] Troyes AC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Lille OSC [17] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[6]
1 0 [6] Montpellier HSC
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Toulouse FC [16] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[14]
1 0 [14] Strasbourg
1 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[13]
Dijon FCO [13] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[18]
0 0 [18] Amiens SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Guingamp [10] 0 2
0 2 
 
BIAFT
[13]
0 0 [13] KV Oostende
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
KV Kortrijk [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] RS Waasland-Beveren
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Sint-Truiden [9] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[6]
0 0 [6] Tupi/MG
0 0 
FT
2-5(2-2)
(2-2)
[11]
Uberlândia/MG [11] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[1]
0 0 [1] Atlético/PR
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Maringá FC/PR [6] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-3]
0 0 [B-3] Fluminense/RJ
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Botafogo/RJ [B-2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] CD Lugo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sporting Gijón [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Cesena
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
FC Bari 1908 [5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Siracusa Calcio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-6]
Rende Calcio [C-6] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] KV Mechelen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Zulte Waregem [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Roeselare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FCO Beerschot Wilrijk [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] UD Las Palmas
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Valencia CF [4] 0 5
0 5 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
SC Heerenveen [9] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   France (W)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Italy (W)   0 0
0 0 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] Portimonense SC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
SC Braga [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Universidad CR
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Guadalupe FC [8] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 0 [B-1] São Paulo/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Novorizontino/SP [C-3] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-4]
0 0 [B-4] Uruguay (W) U20
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
Bolivia (W) U20 [B-5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Legia Warszawa
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Atlético Nacional   0 0
0 0 
BRASPFT
[C-4]
0 0 [C-4] Ferroviária/SP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Ituano/SP [A-2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
3 0 [13] Querétaro FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tigres UANL [10] 0 3
0 3 
MEXAFT
[15]
2 0 [15] Cruz Azul
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Club León [12] 0 2
0 2 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Zacatepec
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Cimarrones Sonora [14] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[10]
0 0 [10] Caldense/MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cruzeiro/MG [1] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-2]
0 0 [B-2] Venezuela (W) U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Chile (W) U20 [B-3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Canterbury United
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 1 [7] Waitakere United
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[9]
Wellington Phoenix (R) [9] 1 0
1 0 
NZLAFT
[10]
0 1 [10] Hamilton Wanderers
0 1 
FT
3-5(0-2)
(0-2)
[3]
Eastern Suburbs (NZL) [3] 1 0
1 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
3 0 [7] CF Monterrey
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Club Tijuana [8] 0 6
0 6 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Cafetaleros Tapachula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Murciélagos FC [15] 0 0
0 0 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Atlante FC [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Pachuca CF
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[17]
Lobos de la BUAP [17] 0 0
0 0 
ARGTVFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Saprissa [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
0 0 [6] Club Necaxa
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[16]
Guadalajara Chivas [16] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 1 [3] Dorados Sinaloa
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Venados Yucatán [7] 1 0
1 0 
NZLAFT
[2]
0 1 [2] Team Wellington
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hawke's Bay Utd [8] 1 0
1 0 
IRNAHoãn
[3]
0 0 [3] Foolad Khuzestan
0 0 
0-0
[7]
Paykan FC [7] 0 0
0 0 
DUC3Hoãn
[11]
0 0 [11] Sonnenhof Großaspach
0 0 
0-0
[5]
Hansa Rostock [5] 0 0
0 0 
ANHL1Hoãn
[23]
0 0 [23] Rochdale
0 0 
0-0
[13]
Southend Utd [13] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất