GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 18/02/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
AUSSLFT
[5]
1 0 [5] Adelaide Comets
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
West Torrens [12] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
2 0 [2] Sydney FC (W)
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Melbourne City (W) [4] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Olympic FC QLD
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
QLD Lions [5] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[6]
0 0 [6] FK Zlin Youth
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[11]
Karvina Youth [11] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Olympiakos Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Panionios Youth   0 0
0 0 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Mlada Boleslav Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Teplice Youth [2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[3]
Hradec Kralove Youth [3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[16]
0 0 [16] Jihlava Youth
0 0 
FT
2-4(2-4)
(2-4)
[12]
1. FC Brno Youth [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ümraniyespor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Eskişehirspor [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Granada CF B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-4]
Extremadura UD [D-4] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 1 [7] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 1 0
1 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabükspor
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Akhisar Bld. [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Yeni Malatyaspor [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
0 0 [14] Real Sociedad
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Levante UD [17] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atlético
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[14]
UD Almería [14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-15]
Lorca Deportiva CF [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Celta de Vigo B
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-25]
CCD Cerceda [A-25] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-24]
0 0 [A-24] Deportivo Aragón
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-11]
Hércules CF [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] CE Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-16]
SCR Peña Deportiva [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Marbella
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-13]
Jumilla CF [D-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 1 [D-8] San Fernando CD
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-16]
Las Palmas Atlético [D-16] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] UE Olot
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-19]
Atlético Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Atlético Madrid B
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-13]
CD Toledo [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Athletic Bilbao B [B-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] UCAM Murcia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-18]
Real Betis B [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Depor La Coruña B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
SD Ponferradina [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 1 [D-9] CD El Ejido 2012
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[D-10]
Linense [D-10] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] SD Formentera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-2]
UE Cornellà [C-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Real Mallorca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-18]
CD Alcoyano [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Unión Adarve
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-3]
CF Fuenlabrada [A-3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Kapaz PFK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Inter Baku [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] FC Helsingor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
AC Horsens [5] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] Ubon UMT United
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
Prachuap FC [5] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Ratchaburi FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Air Force Central [18] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real SC
0 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[11]
SL Benfica B [11] 0 0
0 0 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Torino FC
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Juventus FC [2] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Roda Kerkrade
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[4]
FC Utrecht [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Ipswich Town [13] 0 5
0 5 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Radnicki Nis
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
FK Backa [13] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya Lugansk [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kropyvnytskyi
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
FC Mariupol [7] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Buriram United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Bangkok Glass [16] 0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Sukhothai FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Chiangrai United [10] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
0 0 [13] E. Braunschweig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Union Berlin [7] 0 2
0 2 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Nürnberg
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
MSV Duisburg [4] 0 1
0 1 
DUBFT
[12]
1 0 [12] Dynamo Dresden
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Jahn Regensburg [5] 0 4
0 4 
DUC4DBFT
 
0 0   Berlin AK 07
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VSG Altglienicke   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Union Fürstenwalde
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Gaziantep B.B.
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
İstanbulspor AŞ [6] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-8]
0 0 [2-8] Reading U23s
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2-10]
Middlesbrough U23s [2-10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
VfR Aalen [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[13]
VfL Osnabrück [13] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Hertha BSC II
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Viktoria Berlin   0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 1 [3] KF Laci
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Luftëtari Gjirokastër [6] 1 0
1 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] KF Kamza
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Skenderbeu [1] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] Ludogorets
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[9]
Slavia Sofia [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 2 [9] Mladost Lucani
0 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
FK Partizan [2] 2 0
2 0 
SVKAFT
[11]
0 1 [11] Tatran Presov
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Sport Podbrezova [10] 1 0
1 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] MSK Zilina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
MFK Ruzomberok [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Zemplin Michalovce
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] FC Nitra
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
AS Trencin [5] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Trabzonspor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Istanbul Basaksehir [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro IK [7] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol/SP
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-2]
Ituano/SP [A-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Akragas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-18]
Catanzaro [C-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Gubbio
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[B-9]
Pordenone [B-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Gavorrano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-14]
Piacenza Calcio [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Pistoiese
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[A-10]
Olbia Calcio [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Pro Piacenza
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-2]
Viterbese Castrense [A-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Matera Calcio
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-7]
Siracusa Calcio [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Giana Erminio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-8]
Robur Siena [A-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Trapani Calcio
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[C-17]
Paganese Calcio [C-17] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] Feyenoord
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Heracles Almelo [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[16]
KV Mechelen [16] 0 0
0 0 
KUWAFT
[3]
0 0 [3] Jahra FC
0 0 
FT
3-6(1-3)
(1-3)
[8]
Tadamon (KUW) [8] 0 0
0 0 
ITAFT
[20]
5 0 [20] Benevento Calcio
5 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
FC Crotone [17] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[12]
1 0 [12] Bologna FC
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Sassuolo Calcio [16] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[1]
1 0 [1] SSC Napoli
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
SPAL 1907 [18] 0 4
0 4 
 
ITBFT
[2]
2 0 [2] Frosinone
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[21]
Ascoli [21] 0 1
0 1 
PHAFT
[9]
2 0 [9] OGC Nice
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
FC Nantes [6] 0 0
0 0 
 
CROAFT
[1]
2 0 [1] Dinamo Zagreb
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hajduk Split [2] 0 3
0 3 
TDCFT
 
1 0   Tvaakers IF
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Örebro SK   0 2
0 2 
TDCFT
 
2 0   Vasalunds IF
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Hammarby IF   0 3
0 3 
TDCFT
 
2 0   Jönköpings Södra
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
IK Frej   0 2
0 2 
SCOAFT
[10]
2 0 [10] Hamilton Acad.
2 0 
FT
3-5(2-4)
(2-4)
[2]
Rangers FC [2] 0 1
0 1 
DUAFT
[10]
4 0 [10] FC Augsburg
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
VfB Stuttgart [12] 0 1
0 1 
 
BDNBFT
[3]
1 1 [3] FC Porto B
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[17]
UD Oliveirense [17] 1 2
1 2 
POLAFT
[12]
1 0 [12] Lechia Gdansk
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 2
0 2 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] Victoria Rosport
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
US Hostert [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Blackpool
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Peterborough [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Córdoba CF
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Granada CF [3] 0 2
0 2 
TBN3FT
[B-9]
1 0 [B-9] CD Tudelano
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 2
0 2 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
St Johnstone [8] 0 1
0 1 
BDNBFT
[6]
2 0 [6] Académico Viseu
2 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[8]
Nacional Madeira [8] 0 2
0 2 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] Sporting Covilha
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Leixões SC [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
1 0 [12] Varzim SC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Famalicão [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
1 0 [16] União da Madeira
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
CD Santa Clara [1] 0 1
0 1 
BDNBFT
[14]
1 0 [14] CD Cova Piedade
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
FC Penafiel [4] 0 0
0 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Tubize [8] 0 1
0 1 
ICELCFT
[D-1]
0 0 [D-1] UMF Grindavik
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-5]
Thor Akureyri [D-5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Jeunesse Esch
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[2]
CS Fola Esch [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 1 [6] RM Hamm Benfica
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
RFCU Luxemburg [9] 1 0
1 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Union Titus Pétange [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
UNA Strassen [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] Differdange
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Sigma Olomouc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Pafos FC [9] 0 1
0 1 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Boluspor [9] 0 2
0 2 
TSAFT
[1]
1 0 [1] BSC Young Boys
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
FC Thun [9] 0 2
0 2 
TSAFT
[4]
1 0 [4] FC Zürich
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FC Luzern [7] 0 3
0 3 
TSAFT
[10]
3 0 [10] FC Sion
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Lausanne-Sport [8] 0 1
0 1 
TSBFT
[7]
1 0 [7] FC Aarau
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[6]
FC Chiasso [6] 0 3
0 3 
TSBFT
[4]
1 0 [4] FC Vaduz
1 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
FC Wohlen [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
2 0 [2] Dynamo Kiev
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Olimpik Donetsk [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
1 0 [1] FC Midtjylland
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
FC København [4] 0 2
0 2 
CHIAFT
[11]
1 0 [11] Deportes Iquique
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Unión La Calera [7] 0 2
0 2 
TBNAFT
[2]
3 0 [2] Atlético Madrid
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Athletic Bilbao [12] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[A-6]
2 0 [A-6] Navalcarnero
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-4]
Rayo Majadahonda [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Lucchese Libertas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
AC Cuneo [A-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
1 0 [C-8] Rende Calcio
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-15]
Racing Fondi [C-15] 0 2
0 2 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Virtus Francavilla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-12]
Casertana FC [C-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Sicula Leonzio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
US Lecce [C-1] 0 1
0 1 
ITA3FT
[C-4]
2 0 [C-4] Monopoli
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[C-5]
Catania [C-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Juve Stabia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-11]
AS Bisceglie [C-11] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
1 0 [3] Levski Sofia
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 1
0 1 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[6]
0 0 [6] PEC Zwolle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
3 0   Rochdale
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Tottenham   0 1
0 1 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lleida Esportiu
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[C-10]
Ontinyent CF [C-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] UD Logroñés
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Peña Sport FC
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[B-6]
SD Leioa [B-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Unión
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 1
0 1 
TBN3FT
[D-5]
1 0 [D-5] CF Villanovense
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-6]
CD Badajoz [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Mérida AD
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
Real Murcia [D-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] CF Talavera Reina
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-19]
Coruxo FC [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] CD Guijuelo
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-11]
Real Madrid Castilla [A-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Pontevedra
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-20]
Racing Ferrol [A-20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-21]
0 1 [A-21] Gimnástica Seg.
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
S.S. Reyes [A-12] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Racing Santander
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 1 [B-8] CD Mirandés
0 1 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[A-18]
CD Vitoria (ESP) [A-18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Elche CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
Atlético Saguntino [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CF Badalona
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-17]
CF Peralada [C-17] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
0 0 [19] Lille OSC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[4]
Lyon [4] 0 4
0 4 
 
BDNAFT
[15]
2 0 [15] Vitória Setúbal
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Paços de Ferreira [14] 0 3
0 3 
BDNAFT
[18]
3 1 [18] Moreirense FC
3 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
GD Chaves [6] 1 3
1 3 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Flamurtari Vlore
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
KS Lushnja [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Slaven Belupo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-3]
0 0 [D-3] FH Hafnarfjordur
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[D-6]
UMF Selfoss [D-6] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-6]
0 0 [E-6] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[E-1]
Inter Turku [E-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
CSM Studentesc Iasi [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Kasımpaşa SK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   BK Häcken
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
IFK Värnamo   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Gefle IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Malmö FF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dalkurd FF   0 0
0 0 
ICELCFT
[D-2]
0 0 [D-2] Fylkir FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[D-4]
HK Kopavogur [D-4] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 0 [7] Kazma SC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Salmiya SC [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
2 0 [11] Leeds United
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Bristol City [6] 0 3
0 3 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Recreativo Huelva
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[A-23]
Écija Balompié [A-23] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Brescia Calcio
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[22]
Ternana Calcio [22] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
FK Sarajevo [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cultural Leonesa
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] CD Numancia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Cádiz CF [4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Real Sociedad B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
ITAFT
[8]
2 0 [8] Atalanta Bergamo
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Fiorentina [10] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[7]
3 0 [7] Mönchengladbach
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Borussia Dortmund [2] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Lech Poznan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Pogon Szczecin [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Sporting Charleroi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Standard Liège [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] AaB Aalborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Brøndby IF [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
LDU Quito [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
1 0 [15] RCD Espanyol
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Villarreal CF [5] 0 7
0 7 
 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Carrarese Calcio
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-18]
AC Prato [A-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Pontedera
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
US Arezzo [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Monza [A-5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] ENPPI Cairo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ismaily SC [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[5]
Rio Ave [5] 0 2
0 2 
MEXAFT
[3]
4 0 [3] Deportivo Toluca
4 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Santos Laguna [5] 0 3
0 3 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Leones Negros
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Atlante FC [10] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-4]
0 0 [B-4] Trottur Reykjavik
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[B-1]
Breidablik [B-1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-8]
0 0 [B-8] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
Academia Cantolao [B-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] CD Lugo
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[17]
Barcelona B [17] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Mouscron-Peruwelz
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
RS Waasland-Beveren [10] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[7]
0 1 [7] Caldense/MG
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Patrocinense/MG [5] 1 0
1 0 
BRAMGFT
[4]
0 1 [4] URT/MG
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Tupi/MG [8] 1 0
1 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Nacional Potosí [B-4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Oriente Petrolero [A-7] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
2 0 [7] Envigado FC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Once Caldas [3] 0 2
0 2 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] CS Cartaginés
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
AD Carmelita [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Pérez Zeledón
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Limón FC [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
3 0 [11] Real Betis
3 0 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[3]
Real Madrid [3] 0 5
0 5 
 
ITAFT
[7]
1 0 [7] AC Milan
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Sampdoria [6] 0 3
0 3 
 
VENAFT
[6]
0 1 [6] Deportivo La Guaira
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Metropolitanos [8] 1 0
1 0 
PHAFT
[3]
2 0 [3] Olympique Marseille
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Girondins Bordeaux [8] 0 2
0 2 
 
ARGAFT
[28]
2 0 [28] Arsenal Sarandi
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
CA Huracán [6] 0 1
0 1 
ARGAFT
[17]
2 0 [17] San Martín San Juan
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Talleres Córdoba [2] 0 2
0 2 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Guillermo Brown
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[18]
Quilmes AC [18] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Brown de Adrogué
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[20]
Boca Unidos [20] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[2]
0 0 [2] América Mineiro/MG
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Atlético Mineiro/MG [9] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 0 [B-1] São Paulo/SP
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-1]
Santos/SP [D-1] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 1 [4] Defensor Sporting
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
CA Torque [16] 1 0
1 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] River Plate (URU)
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[10]
Atenas San Carlos [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Racing Club (URU)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Danubio FC [5] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
1 1 [9] Vitória Guimarães
1 1 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[4]
SC Braga [4] 1 0
1 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Deportes Quindío
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Bogotá FC [15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[10]
0 0 [10] San Martín Tucumán
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
CS Estudiantes (SL) [13] 0 0
0 0 
BRARSFT
[1]
0 1 [1] Brasil Pelotas/RS
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
São José PoA/RS [4] 1 0
1 0 
BRARSFT
[12]
0 0 [12] SC São Paulo/RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Internacional/RS [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
1 0 [3] O'Higgins
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
CD Huachipato [2] 0 3
0 3 
CHIBFT
[10]
0 0 [10] Deportes Valdivia
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Cobresal [1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Cobreloa
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
Rangers Talca [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[18]
0 0 [18] Atlético Bucaramanga
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[12]
Leones FC [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] SD Aucas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Delfin SC [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-5]
0 1 [A-5] Alianza Lima
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-2]
Sporting Cristal [A-2] 1 0
1 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Atlético Venezuela
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Estudiantes Caracas [15] 0 0
0 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Guadalupe FC
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[5]
Santos Guápiles [5] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] The Strongest
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
Bolívar [A-1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Ferro Carril Oeste
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Atletico Rafaela [1] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] Sportivo Luqueño
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[3]
Olimpia Asunción [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Saprissa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Municipal Liberia [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[20]
2 0 [20] River Plate
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[7]
Godoy Cruz [7] 0 5
0 5 
COLAFT
[8]
0 0 [8] América de Cali
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Patriotas FC [4] 0 0
0 0 
BRARSFT
[11]
0 0 [11] Novo Hamburgo/RS
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
São Luiz/RS [6] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ponte Preta/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Palmeiras/SP [C-1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-2]
0 0 [C-2] Sao Bento/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-3]
Botafogo/SP [D-3] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Nacional (URU)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Atlético Fénix [8] 0 0
0 0 
CHIBFT
[2]
0 1 [2] Ñublense
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
La Serena [5] 1 0
1 0 
COLAFT
[11]
1 0 [11] Atlético Huila
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Junior Barranquilla [17] 0 1
0 1 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Zamora FC
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Carabobo FC [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] LD Alajuelense
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Municipal Grecia [6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-2]
0 0 [B-2] Blooming
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Club Aurora [B-6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
3 0 [8] Unión Española
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Antofagasta [9] 0 2
0 2 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] TR Veracruz
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Club América [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
3 0 [19] CA Banfield
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
COLAFT
[14]
2 1 [14] Millonarios
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Atlético Nacional [2] 1 4
1 4 
ANHU23Hoãn
[1-5]
0 0 [1-5] Sunderland U23s
0 0 
0-0
[1-10]
Man City U23s [1-10] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Meuselwitz
0 0 
0-0
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Lokomotive Leipzig
0 0 
0-0
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
0-0
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Germania Halberstadt
0 0 
0-0
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-11]
0 0 [1-11] Liverpool U23s
0 0 
0-0
[1-9]
West Ham Utd U23s [1-9] 0 0
0 0 
BRAMGHoãn
[10]
0 0 [10] Boa Esporte/MG
0 0 
0-0
[11]
Uberlândia/MG [11] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[4]
0 0 [4] Al Masry
0 0 
0-0
[14]
Ittihad Alexandria [14] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất