GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 17/03/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Grulla Morioka [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Kataller Toyama
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Kagoshima United
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[9]
Gamba Osaka (R) [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] Sony Sendai
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
Nara Club [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Maruyasu Okazaki
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Tokyo Musashino [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] MIO Biwako Kusatsu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Cobaltore Onagawa [13] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[11]
0 0 [11] Croydon Kings
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Adelaide Utd Youth [5] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] SA Panthers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
West Torrens [10] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Adelaide Comets
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sturt Lions [12] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
0 0 [3] Adelaide City
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[8]
West Adelaide [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] N.E. MetroStars
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Adelaide Olympic [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[13]
Ventforet Kofu [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Montedio Yamagata
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokushima Vortis
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
JEF United Chiba [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Yokohama FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[14]
Albirex Niigata [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Oita Trinita
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tokyo Verdy [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] SC Sagamihara
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Nagano Parceiro [15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
FC Ryukyu [4] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Incheon United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Daegu FC [12] 0 0
0 0 
HQAFT
[7]
0 0 [7] Gangwon FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Sangju Sangmu [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Mito HollyHock
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Renofa Yamaguchi [1] 0 1
0 1 
NHATBFT
[5]
1 0 [5] Matsumoto Yamaga
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Fagiano Okayama [6] 0 2
0 2 
NHATBFT
[20]
2 0 [20] Kyoto Sanga
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
FC Gifu [8] 0 2
0 2 
HQBFT
[5]
2 0 [5] Ansan Greeners
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
FC Anyang [10] 0 5
0 5 
HQBFT
[9]
0 0 [9] Suwon FC
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Seongnam Ilhwa Ch. [2] 0 0
0 0 
HQBFT
[7]
2 0 [7] Gwangju FC
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 2
0 2 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Changwon City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[6]
Gangneung City [6] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Daejeon Korail
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Busan Transportation [8] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Mokpo City
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Gimhae City [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
1 0 [9] Wellington Phoenix
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[8]
0 0 [8] Stirling Lions
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[7]
Armadale SC [7] 0 2
0 2 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Balcatta
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Sorrento FC [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
2 0 [1] Bayswater City
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Inglewood United [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] ECU Joondalup
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
Cockburn City [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[6]
2 1 [6] Port Melbourne Sharks
2 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Avondale FC [3] 1 2
1 2 
NHATBFT
[9]
1 0 [9] Omiya Ardija
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Zweigen Kanazawa [15] 0 2
0 2 
NHATBFT
[21]
2 0 [21] Ehime FC
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[18]
Roasso Kumamoto [18] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Thespakusatsu Gunma
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Blaublitz Akita [8] 0 1
0 1 
HQAFT
[10]
3 0 [10] Jeonnam Dragons
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Gyeongnam [5] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Sutherland Sharks
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sydney FC Youth [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
1 0 [10] Hebei CFFC
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
1 0 [10] Beijing BG FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Heilongjiang Lava Spring [11] 0 1
0 1 
TQBFT
[14]
2 1 [14] Liaoning Hongyun
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shenzhen FC [3] 1 0
1 0 
TQBFT
[5]
1 0 [5] Shanghai Shenxin
1 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[8]
Qingdao Huanghai [8] 0 0
0 0 
NGAAFT
[16]
1 0 [16] SKA-Energia
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
FK Ural [11] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Lokomotiv M. Youth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Akhmat Gr. Youth [15] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Ufa Youth [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[4]
0 0 [4] North Pine
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
UQ FC [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[7]
0 0 [7] Bayside United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Taringa Rovers [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Strikers
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[10]
Brisbane Roar Youth [10] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] QLD Lions
0 0 
FT
13-0(5-0)
(5-0)
[14]
Sunshine Coast [14] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[9]
0 0 [9] Dandenong Thunder
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Green Gully SC [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Acacia Ridge [10] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] The Gap
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Virginia United [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
0 0 [4] Sydney United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Blacktown City [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Redlands Utd [12] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[13]
0 2 [13] Hume City FC
0 2 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[5]
Melbourne Knights [5] 2 0
2 0 
AUSAFT
[1]
3 0 [1] Sydney FC
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Brisbane Roar [6] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Zenit Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dynamo M. Youth [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow Youth
0 0 
FT
7-0(5-0)
(5-0)
[11]
Amkar Youth [11] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panionios Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Xanthi Youth   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AO Kerkyra Youth
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Lamia Youth   0 0
0 0 
KAZAFT
[9]
0 0 [9] Kaisar Kyzylorda
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Akzhayik Oral [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
0 0 [3] Tobol Kostanay
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Shakhtyor Karagandy [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[8]
0 0 [8] Zhetysu Taldykorgan
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
FC Astana [1] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] FK Ordabasy
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
FK Kyzylzhar [12] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
FK Aktobe [5] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] Kairat Almaty
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
FK Atyrau [11] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 0 [12] Mount Gravatt
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Centenary Stormers [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[13]
0 1 [13] North QLD United
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Gold Coast Utd [8] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] Magpies Crusaders
0 0 
FT
3-4(2-0)
(2-0)
[9]
SWQ Thunder [9] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Gainare Tottori
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Fukushima Utd [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Fotbal Trinec
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Banik Sokolov [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[3]
Moreton Bay Utd [3] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Asteras Tripoli Youth
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
AO Platanias Youth   0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Sibir Novosibirsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Krylia Sovetov Samara [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] FK Yenisey
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Fakel Voronezh [20] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] Rubin Kazan Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Spartak M. Youth [5] 0 0
0 0 
ARMAFT
[5]
0 0 [5] Pyunik FC
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[2]
Alashkert Martuni [2] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Atromitos Youth
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
PAOK Youth   0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 1 [18] Gaziantepspor
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Elazığspor [10] 1 0
1 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Rizespor
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Adanaspor [13] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Can Tho FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
T&T Ha Noi [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] SHB-Da Nang FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Quang Nam FC [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Hai Phong FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hoang Anh Gia Lai [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 1 [C-8] Valencia Mestalla
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-5]
Villarreal B [C-5] 1 0
1 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Akhisar Bld. [11] 0 0
0 0 
THAFT
[4]
0 0 [4] Muang Thong United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Ubon UMT United [17] 0 0
0 0 
NGAAFT
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
FK Rostov [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Orenburg
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Olimpiets NV [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Volgar Astrakhan [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] FK Tyumen
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Tom Tomsk [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Flora Tallinn
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Tallinna Kalev
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Kuressaare [8] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] Chikhura Sachkhere
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Rustavi [6] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-2]
0 0 [B-2] Breidablik
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
KR Reykjavik [B-3] 0 0
0 0 
LITAFT
[8]
0 0 [8] FK Jonava
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Kauno Zalgiris [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[10]
0 0 [10] Forrestfield Utd
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[2]
Perth Glory Youth [2] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 1 [14] Joondalup Utd
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12]
Subiaco AFC [12] 1 0
1 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Bangkok Glass
0 0 
FT
3-4(1-4)
(1-4)
[5]
Prachuap FC [5] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AEK Youth
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Panathinaikos Youth   0 0
0 0 
TQBFT
[7]
2 0 [7] Meizhou Meixian Techand
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 2
0 2 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Chongqing Lifan
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[4]
Jiangsu Suning [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
2 0 [4] Zhejiang Greentown
2 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 1
0 1 
ANHU23FT
[1-1]
0 0 [1-1] Arsenal U23s
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[1-10]
Chelsea U23s [1-10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
3 0 [18] Deportivo La Coruña
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[19]
UD Las Palmas [19] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[11]
4 0 [11] SV Sandhausen
4 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[6]
VfL Bochum [6] 0 1
0 1 
DUBFT
[8]
0 0 [8] Union Berlin
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Jahn Regensburg [5] 0 3
0 3 
DUBFT
[18]
0 1 [18] Kaiserslautern
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
St. Pauli [12] 1 3
1 3 
NGBFT
[14]
1 0 [14] Spartak-2 Moscow
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kuban Krasnodar [9] 0 1
0 1 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Od.
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Stal Kamianske [11] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev Youth
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Vorskla Youth [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Aleksandriya Youth
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Karpaty Lviv Youth [4] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
2 1 [14] Sukhothai FC
2 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Port FC [3] 1 2
1 2 
FAFT
 
0 0   Swansea City
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Tottenham   0 1
0 1 
 
ANHBFT
[3]
2 0 [3] Fulham FC
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
QPR [16] 0 3
0 3 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[7]
Gaziantep B.B. [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
1 0 [5] Altınordu SK
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Denizlispor [16] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Kalmar FF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Norrköping   0 1
0 1 
ANHBFT
[22]
0 0 [22] Barnsley
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Millwall FC [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Lincoln City
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[18]
Grimsby Town [18] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Mansfield [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Paderborn
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
FSV Zwickau [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Meppen [7] 0 1
0 1 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] VfR Aalen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hansa Rostock [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[5]
Würzburger Kickers [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[10]
Avangard Kursk [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
1 0 [5] Baltika Kaliningrad
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Rotor Volgograd [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Zaglebie Sosnowiec [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
1 0 [4] Beroe Stara Zagora
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-5]
0 0 [C-5] Haukar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-3]
Fjölnir [C-3] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-2]
1 0 [C-2] Vikingur Olafsvik
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Keflavik IF [C-4] 0 2
0 2 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sileks Kratovo [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Renova [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Academy Pandev
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Pelister Bitola [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 1 [8] Pobeda Prilep
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rabotnicki Skopje [3] 1 0
1 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Mosta FC [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-1]
1 0 [E-1] EIF Ekenas
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
AC Oulu [A-2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
2 0 [13] Bursaspor
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sivasspor [7] 0 2
0 2 
MASFAFT
 
1 0   Penang FA
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Perak FA   0 0
0 0 
MASFAFT
 
1 0   UiTM FC
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Darul Takzim   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   PKNS FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Kelantan FA   0 1
0 1 
MASFAFT
 
1 0   Pahang FA
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Kedah FA   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Melaka United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Kuala Lumpur FA   0 1
0 1 
THAFT
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Chiangrai United [6] 0 1
0 1 
UZBAFT
[12]
1 0 [12] Neftchi Fergana
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
FC Bunyodkor [3] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al Wahda Mecca
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
 
Al Qaisoma   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese Calcio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
Lucchese Libertas [A-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Pro Piacenza
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-6]
Livorno [A-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Monza
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Robur Siena [A-5] 0 0
0 0 
NGAAFT
[4]
0 0 [4] FK Krasnodar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FK Ufa [6] 0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   Dnepr Mogilev
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Shakhter Soligorsk   0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Chippa United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Free State Stars [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 1 [6] Sharjah
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Ajman Club [8] 1 0
1 0 
UAEAFT
[10]
0 1 [10] Al Dhafra
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Wasl Dubai [3] 1 0
1 0 
VIATFT
[5-2]
0 0 [5-2] China U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5-3]
Perugia Youth [5-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-4]
0 0 [3-4] APIA Tigers Youth
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3-2]
Parma Youth [3-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-3]
0 0 [1-3] Virtus Entella Youth
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1-2]
Serie D Youth [1-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[2-1]
0 0 [2-1] Sassuolo Youth
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[2-4]
Abuja Youth [2-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-1]
0 0 [3-1] Inter Milano Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3-3]
Salernitana Youth [3-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[5-1]
0 0 [5-1] Torino Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5-4]
Paganese Youth [5-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[4-3]
0 0 [4-3] Sampdoria Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4-4]
AC Pisa Youth [4-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[2-3]
0 0 [2-3] Club Brugge Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2-2]
Spezia Youth [2-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-1]
0 0 [1-1] Empoli Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[1-4]
Livorno Youth [1-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[4-2]
0 0 [4-2] FK Partizan Youth
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4-1]
Venezia Youth [4-1] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia Calcio
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Cremonese [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Virtus Entella
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Parma Calcio [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 1 [18] Ascoli
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[22]
Ternana Calcio [22] 1 0
1 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Perugia Calcio
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Spezia Calcio [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Salernitana [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Bari 1908 [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
Venezia FC [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 1 [19] Novara
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Palermo [4] 1 0
1 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Stade Reims
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
RC Lens [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] GS Consolat
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Stade Laval [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Sloboda Tuzla [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 1 [5] Lokomotiva Zagreb
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Inter Zaprešić [8] 1 0
1 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] Tulevik Viljandi
0 0 
FT
0-7(0-1)
(0-1)
[3]
Levadia Tallinn [3] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-1]
0 0 [D-1] UMF Grindavik
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[D-2]
Fylkir FC [D-2] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-5]
0 0 [D-5] UMF Selfoss
0 0 
FT
1-3(2-0)
(2-0)
[D-3]
HK Kopavogur [D-3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Maccabi Haifa
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
FK Grbalj [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FK Mladost [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
MSK Zilina [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 1 [5] Rudar Velenje
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
NK CM Celje [4] 1 0
1 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Dukla Praha [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Jihlava
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
FK Jablonec [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Slovacko [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] Taborsko
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 1 [6] Omonia Nicosia
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
AEK Larnaka [4] 1 0
1 0 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
1-1(1-2)
(1-2)
[19]
Deportivo Riestra [19] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 0 [7] Jahra FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Al Arabi Kuwait [5] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkiya
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Muharraq SC [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   BK Häcken
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Sirius IK   0 0
0 0 
DUAFT
[12]
2 0 [12] FC Augsburg
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Werder Bremen [11] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[8]
0 0 [8] Eintracht Frankfurt
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[14]
Mainz [14] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[9]
0 0 [9] Mönchengladbach
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[3]
Hoffenheim [3] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[17]
1 0 [17] Hamburger SV
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Hertha BSC [10] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Nieciecza KS
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Levadiakos Youth
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Youth   0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Lillestrom SK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Sarpsborg 08 [5] 0 0
0 0 
ANHAFT
[12]
1 0 [12] Bournemouth
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich [20] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[16]
3 0 [16] Huddersfield
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Crystal Palace [11] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[19]
1 1 [19] Stoke City
1 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Everton FC [8] 1 1
1 1 
 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolverhampton
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[23]
Burton Albion [23] 0 1
0 1 
ANHBFT
[13]
0 0 [13] Leeds United
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Sheffield Wed [15] 0 4
0 4 
ANHBFT
[9]
2 1 [9] Brentford FC
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Middlesbrough [5] 1 4
1 4 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Bristol City
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[24]
0 1 [24] Sunderland
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Preston NE [7] 1 1
1 1 
ANHBFT
[10]
1 0 [10] Sheffield Utd
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nottingham F. [17] 0 3
0 3 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Birmingham City
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Hull City [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Norwich City
2 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[20]
Reading FC [20] 0 5
0 5 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Southend Utd [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Portsmouth [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[24]
Bury FC [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shrewsbury [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Stevenage FC [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[21]
Forest Green [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Swindon Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester Utd
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Wycombe [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] CA Osasuna
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Real Zaragoza [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Córdoba CF B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-19]
Lorca Deportiva [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Granada CF B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas de Guecho
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Aberdeen FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Kilmarnock FC [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Hearts FC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Partick Thistle [12] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Falkirk FC [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[9]
Dumbarton FC [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of the South
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Inverness CT [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Airdrieonians FC [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 1 [6] Forfar Athletic
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Ayr United [4] 1 0
1 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Arbroath FC [3] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer FC
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[9]
Queen's Park FC [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga B
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[20]
Real SC [20] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] FK Tambov
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[17]
Luch-Energiya [17] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield Belfast
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Glentoran Belfast [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ballinamallard Utd [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Hamrun Spartans
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[7]
Sliema Wanderers [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] St. Andrews
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 2 [16] Everton Viña del Mar
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Univ de Chile [4] 2 0
2 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[14]
US Biskra [14] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Markhiya SC
0 0 
FT
2-4(3-0)
(3-0)
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Ahli Doha
0 0 
FT
0-3(3-0)
(3-0)
[6]
Sailiya SC [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Arabi Doha
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[5]
Gharrafa SC [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Sadd SC
0 0 
FT
0-1(3-0)
(3-0)
[8]
Khor SC [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Kharaitiyat
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
Qatar SC [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Rayyan SC
0 0 
FT
2-2(3-0)
(3-0)
[4]
Umm Salal SC [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
1 0 [4] Valencia CF
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Deportivo Alavés [14] 0 1
0 1 
 
ICELCFT
[B-5]
0 0 [B-5] IR Reykjavik
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[B-4]
Magni Grenivik [B-4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Navbahor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Lokomotiv Tashkent [5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] AC Pisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-11]
Piacenza Calcio [A-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Gavorrano
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[13]
Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-24]
0 0 [A-24] CCD Cerceda
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-4]
CF Fuenlabrada [A-4] 0 0
0 0 
PHAAFT
[6]
2 0 [6] Girondins Bordeaux
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Stade Rennais [5] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] CD Tondela
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Marítimo [7] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
2 0 [18] GD Estoril
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Paços de Ferreira [17] 0 5
0 5 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] FC Famalicão
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vitória Guimarães B [9] 0 0
0 0 
NGAAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
FK Tosno [15] 0 0
0 0 
NGAAFT
[9]
0 0 [9] Rubin Kazan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Spartak Moscow [2] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] Pogoń Siedlce
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Stal Mielec [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Rudeš Zagreb [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Haladas [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Videoton FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Balmazujvaros [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ujpest FC [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Diosgyori VTK [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Debrecen VSC
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[9]
Mezokovesdi SE [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ashkelon
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Ironi Kiryat Shmona [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
AS Trencin [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] FC Nitra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Sport Podbrezova
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Pafos FC [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] JS Saoura
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
O Médéa [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
AmaZulu FC [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 1 [9] Bnei Sakhnin
0 1 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
FC Ashdod [12] 1 0
1 0 
ARGAFT
[12]
3 0 [12] Argentinos Juniors
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Newell's Old Boys [21] 0 2
0 2 
ARGAFT
[25]
4 0 [25] Temperley
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
CA Huracán [4] 0 3
0 3 
TBN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Rápido de Bouzas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-13]
S.S. Reyes [A-13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
3-3(3-0)
(3-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Al Aqaba SC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[2]
Jazeera Amman [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 0 [8] Buqa'a Amman
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Faisaly Amman [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Jazira Abu Dhabi
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Kuwait SC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
Al Nasr (KUW) [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] GKS Tychy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Stomil Olsztyn [14] 0 0
0 0 
BHRAFT
[5]
0 0 [5] Shabab Manama
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Manama Club [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Lorca FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Barcelona B [20] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Alcorcón [13] 0 0
0 0 
ITAAFT
[13]
1 0 [13] Udinese Calcio
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Sassuolo Calcio [11] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Bytovia [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Ruch Chorzow
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Podbeskidzie [9] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-6]
0 0 [D-6] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[D-4]
FH Hafnarfjordur [D-4] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Rosenborg BK
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Kristiansund BK [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Maribor
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
NK Krsko [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis FC [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] NY Red Bulls II
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-6]
0 0 [B-6] Trottur Reykjavik
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[B-1]
KA Akureyri [B-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Liverpool FC
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[14]
Watford FC [14] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Bolton Wanderers
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Aston Villa [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[11]
3 0 [11] Real Sociedad
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Getafe CF [8] 0 7
0 7 
 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-10]
SD Leioa [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] AC Prato
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[A-17]
Pistoiese [A-17] 0 0
0 0 
DUAFT
[16]
0 0 [16] VfL Wolfsburg
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Willem II Tilburg [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Admira [5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-11]
2 0 [Dong-11] DC United
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[Tay-7]
Houston Dynamo [Tay-7] 0 1
0 1 
TSAFT
[4]
0 0 [4] FC Zürich
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
BSC Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
FC Chiasso [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wohlen
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Neuchâtel Xamax [1] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-9]
1 0 [Tay-9] Minnesota United
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] Philadelphia Union
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
Columbus Crew [Dong-2] 0 0
0 0 
MARAFT
 
0 0   Kawkab de Marrakech
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Hassania Agadir   0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 2 [16] CD Feirense
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
SL Benfica [2] 2 0
2 0 
NPAFT
[8]
0 1 [8] Golden Arrows
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Orlando Pirates [2] 1 0
1 0 
HUNAFT
[1]
0 1 [1] Ferencvaros TC
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Puskás Akadémia [6] 1 0
1 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
0 0 [18] San Martín San Juan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 2
0 2 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Brown de Adrogué
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Gimnasia Jujuy [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[6]
0 0 [6] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Heracles Almelo [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
VVV Venlo [15] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cultural Leonesa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Cádiz CF [9] 0 0
0 0 
PHAAFT
[13]
1 0 [13] Amiens SC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Troyes AC [19] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[18]
2 0 [18] Toulouse FC
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Strasbourg [15] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[14]
1 0 [14] Angers SCO
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
SM Caen [16] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[10]
1 0 [10] Montpellier HSC
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Dijon FCO [11] 0 4
0 4 
 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sigma Olomouc
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
MFK OKD Karvina [14] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[1]
0 0 [1] Cruzeiro/MG
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Patrocinense/MG [8] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol/SP
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[D-3]
RB Brasil/SP [D-3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-2]
0 0 [B-2] Sao Caetano/SP
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
São Paulo/SP [B-1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Club Aurora
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Royal Pari [B-3] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Bogotá FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Llaneros FC (COL) [14] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-10]
5 0 [Dong-10] Montreal Impact
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Dong-9]
Toronto FC [Dong-9] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Louisville City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-3]
Nashville SC [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Grasshoppers [8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Olbia Calcio
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-19]
Arzachena Calcio [A-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[A-10]
Giana Erminio [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Viterbese Castrense
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
US Arezzo [A-16] 0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 1 [6] Korona Kielce
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Gornik Zabrze [5] 1 0
1 0 
BRAPRFT
[7]
0 0 [7] Coritiba/PR
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cianorte/PR [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] River Plate (URU)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Atlético Fénix [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Defensor Sporting
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
CA Progreso [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Mvo Wanderers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Rampla Juniors [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] North Carolina FC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[Nhóm 1-10]
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Manchester United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Brighton   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[6]
1 0 [6] Real Betis
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
RCD Espanyol [13] 0 3
0 3 
 
ITAAFT
[17]
4 0 [17] SPAL 1907
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Juventus FC [1] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] SC Heerenveen
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
FC Utrecht [5] 0 0
0 0 
BICFT
 
0 0   Racing Genk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Standard Liège   0 0
0 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cobh Ramblers
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Finn Harps [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Ferro Carril Oeste
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Villa Dálmine [8] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[4]
0 0 [4] Tupi/MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tombense FC/MG [5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-3]
0 0 [C-3] Sao Bento/SP
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-3]
Ituano/SP [A-3] 0 0
0 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] Puerto Montt
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Coquimbo Unido [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Club Almagro
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
San Martín Tucumán [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Boavista FC [8] 0 4
0 4 
ARGAFT
[3]
1 0 [3] San Lorenzo
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[28]
Club Olimpo [28] 0 3
0 3 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso SC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Valledupar FC [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] LDU Quito
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Técnico Universitario [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] Macará
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
SD Aucas [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] General Díaz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Cerro Porteño [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Metropolitanos [18] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-4]
3 0 [Dong-4] New York City FC
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-6]
Orlando City SC [Dong-6] 0 2
0 2 
BRAMGFT
[2]
0 0 [2] América Mineiro/MG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Boa Esporte/MG [7] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-2]
0 0 [C-2] Novorizontino/SP
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
Palmeiras/SP [C-1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Atlético San Luis [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Agropecuario AAC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
CS Estudiantes (SL) [20] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
2 1 [3] Deportes Tolima
2 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Boyacá Chicó [19] 1 4
1 4 
ARGAFT
[5]
1 1 [5] Talleres Córdoba
1 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Defensa y Justicia [8] 1 2
1 2 
COLAFT
[12]
4 1 [12] Ind. Santa Fe
4 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Atlético Huila [5] 1 2
1 2 
VENAFT
[14]
0 1 [14] Puerto Cabello
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Anzoátegui [17] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 1 [Nhóm 1-5] Charleston Battery
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-1]
FC Cincinnati [Nhóm 1-1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Reno 1868 FC
0 0 
FT
3-4(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-5]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Charlotte Independence
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-12]
Ottawa Fury [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
1 0 [12] Cruz Azul
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
UNAM Pumas [7] 0 1
0 1 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[3]
Libertad [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Club Destroyers
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
Jorge Wilstermann [A-1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Curicó Unido
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-1]
1 0 [Dong-1] Atlanta United
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[Tay-4]
Vancouver Whitecaps [Tay-4] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] OKC Energy
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-17]
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] CS Switchbacks
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-12]
LA Galaxy II [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-1]
1 0 [Tay-1] Sporting Kansas City
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[Tay-11]
San Jose Earthquake [Tay-11] 0 1
0 1 
COLAFT
[1]
0 0 [1] Atlético Nacional
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo Pasto [18] 0 1
0 1 
NZLAFT
[7]
0 0 [7] Waitakere United
0 0 
FT
5-3(3-1)
(3-1)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[10]
Hamilton Wanderers [10] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-6]
4 0 [Tay-6] Real Salt Lake
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Dong-3]
New York Red Bulls [Dong-3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] CF Monterrey
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[14]
Querétaro FC [14] 0 1
0 1 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juárez
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Murciélagos FC [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
0 1 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Cafetaleros Tapachula [8] 1 0
1 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] LD Alajuelense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
CS Cartaginés [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Club León
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[18]
Lobos de la BUAP [18] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Fresno FC
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-13]
Las Vegas Lights [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
1 0 [Nhóm 2-6] Orange County SC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-2]
Phoenix Rising [Nhóm 2-2] 0 2
0 2 
MEXBFT
[9]
3 0 [9] Tampico Madero
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Cimarrones Sonora [15] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-3]
2 0 [Nhóm 2-3] Sacramento Republic
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-9]
San Antonio FC [Nhóm 2-9] 0 4
0 4 
MEXAFT
[11]
2 1 [11] Club Necaxa
2 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Pachuca CF [9] 1 4
1 4 
MEXAFT
[2]
4 1 [2] Club América
4 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Deportivo Toluca [1] 1 5
1 5 
MEXBFT
[2]
2 0 [2] Dorados Sinaloa
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Celaya FC [7] 0 3
0 3 
MEXAFT
[17]
0 0 [17] Guadalajara Chivas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tigres UANL [5] 0 2
0 2 
BLRCHoãn
 
0 0   Neman Grodno
0 0 
0-0
 
FK Krumkachy   0 0
0 0 
MNEAHoãn
[1]
0 0 [1] Sutjeska Niksic
0 0 
0-0
[4]
Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
UKRU21Hoãn
[10]
0 0 [10] Veres Rivne Youth
0 0 
0-0
[6]
Zorya L. Youth [6] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất