GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 17/02/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
AUSAFT
[10]
2 0 [10] Wellington Phoenix
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[13]
0 0 [13] Brisbane Strikers
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[2]
Moreton Bay Utd [2] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Levadiakos Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Panetolikos Youth   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[14]
1 0 [14] Brisbane City
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
SWQ Thunder [8] 0 0
0 0 
AUSAFT
[5]
3 1 [5] Adelaide United
3 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Central Coast Mariners [9] 1 3
1 3 
GREU20FT
 
1 0   Asteras Tripoli Youth
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Atromitos Youth   0 4
0 4 
GREU20FT
 
1 0   AO Kerkyra Youth
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Apollon Smyrni Youth   0 2
0 2 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] Magpies Crusaders
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[12]
Sunshine Coast [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[7]
3 0 [7] North QLD United
3 0 
FT
1-6(1-5)
(1-5)
[3]
Western Pride [3] 0 2
0 2 
GREU20FT
 
4 0   Lamia Youth
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
PAOK Youth   0 1
0 1 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Brisbane Roar Youth
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[6]
Cairns FC [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
1 0 [7] Balikesirspor
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Elazığspor [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
2 0 [13] Erzurum BB
2 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
1 0 [14] Antalyaspor
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Kayserispor [5] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
2 0 [13] Pattaya United
2 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[17]
Chainat FC [17] 0 3
0 3 
AZEAFT
[2]
2 0 [2] Gabala FC
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Zira FK [3] 0 5
0 5 
BULAFT
[13]
3 0 [13] Etar Veliko Tarnovo
3 0 
FT
3-3(3-0)
(3-0)
[10]
Septemvri Sofia [10] 0 4
0 4 
GREU20FT
 
2 0   AO Platanias Youth
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
PAS Giannina Youth   0 4
0 4 
FINCFT
[A-2]
1 0 [A-2] RoPS Rovaniemi
1 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[A-6]
AC Kajaani [A-6] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka K. Youth
0 0 
FT
0-3(3-1)
(3-1)
[4]
Mariupol Youth [4] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
2 0 [6] Muang Thong United
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Port FC [1] 0 4
0 4 
BDNBFT
[19]
1 0 [19] Gil Vicente
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Sporting Lisboa B [15] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] UD Las Palmas
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Sevilla FC [6] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[3]
1 0 [3] Holstein Kiel
1 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[14]
Erzgebirge Aue [14] 0 0
0 0 
DUBFT
[2]
1 0 [2] Fortuna Düsseldorf
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Greuther Fürth [16] 0 2
0 2 
DUBFT
[10]
2 0 [10] Ingolstadt
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
St. Pauli [9] 0 2
0 2 
DUBFT
[8]
3 0 [8] Arminia Bielefeld
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
SV Darmstadt [17] 0 3
0 3 
FINCFT
[A-3]
0 0 [A-3] AC Oulu
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[A-1]
KuPS Kuopio [A-1] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-1]
0 0 [D-1] HJK Helsinki
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[D-6]
FC KTP [D-6] 0 1
0 1 
RMNAFT
[12]
2 0 [12] Sepsi OSK
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Concordia Chiajna [11] 0 1
0 1 
UKRAFT
[12]
2 0 [12] Stal Kamianske
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
PFK Aleksandriya [8] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Dynamo Kiev Youth
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[10]
Olimpik Donetsk Yth [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Karpaty Lviv Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Zorya L. Youth [5] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
1 0 [7] Suphanburi FC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Nakhon Ratchasima [4] 0 1
0 1 
FAFT
 
2 0   Sheffield Wed
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Swansea City   0 1
0 1 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Ross County
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Hearts FC [5] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-1]
0 0 [C-1] Stjarnan FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[C-4]
Haukar [C-4] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-2]
1 0 [C-2] Ilves Tampere
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[C-1]
FC Lahti [C-1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
2 0 [12] Giresunspor
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Denizlispor [16] 0 1
0 1 
TNKBFT
[17]
2 0 [17] Manisaspor
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Adanaspor [11] 0 1
0 1 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen II
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Hallescher FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Karlsruher SC [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 1 [11] Sonnenhof Großaspach
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carl Zeiss Jena [12] 1 0
1 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Fortuna Köln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
SV Wehen [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 1 [18] Chemnitzer FC
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Unterhaching [7] 1 0
1 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Würzburger Kickers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
FSV Zwickau [14] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
BULAFT
[6]
1 0 [6] FC Vereya
1 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[1]
CSKA Sofia [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] AO Kerkyra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Apollon Smyrni [15] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AE Larisa Youth
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Panathinaikos Youth   0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] FK Zemun
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 1
0 1 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Sivasspor
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[17]
Osmanlispor FK [17] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Kalmar FF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Åtvidabergs FF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IK Oddevold
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Halmstads BK   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   AIK Fotboll
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Syrianska FC   0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 0 [10] Hussein Irbid
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 0 [14] Police Tero FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Bangkok United [9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Triestina
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-10]
AlbinoLeffe [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 1 [B-11] Fano
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-7]
Vicenza Calcio [B-7] 1 0
1 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[9]
GOSK Gabela [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[1]
FK Zeljeznicar [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Mladost Doboj Kakanj [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Baroka FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Chippa United [13] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Markhiya SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Khor SC [10] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-6]
0 0 [2-6] Stoke City U23s
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[2-7]
Fulham U23s [2-7] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
3 0 [11] Udinese Calcio
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
AS Roma [5] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Cesena
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cittadella [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Novara
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Spezia Calcio [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Pescara [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Perugia Calcio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Palermo [3] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Salernitana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Pro Vercelli [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Parma Calcio [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Foggia Calcio
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carpi FC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Venezia FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] FC Lorient
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Red Star FC93
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Grenoble [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] NK Osijek
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
HNK Rijeka [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Hapoel Ra'anana [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
MFK OKD Karvina [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] FK Zlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Dukla Praha [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] FK Jablonec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Slovacko [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] AEK Larnaka
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[14]
Ethnikos Achnas [14] 0 0
0 0 
DUAFT
[18]
2 0 [18] 1.FC Köln
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Hannover 96 [9] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[15]
4 0 [15] VfL Wolfsburg
4 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Bayern München [1] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Hamburger SV
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[13]
2 0 [13] SC Freiburg
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Werder Bremen [14] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Sumqayit FK
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Neftchi Baku [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Plock
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-6]
0 0 [C-6] FC Viikingit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
JJK Jyväskylä [C-4] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 1 [5] Cardiff Met
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Cefn Druids AFC [6] 1 0
1 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Carmarthen Town [12] 0 0
0 0 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Burton Albion
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Nottingham F. [15] 0 3
0 3 
ANHBFT
[22]
2 0 [22] Birmingham City
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Millwall FC [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Middlesbrough [7] 0 1
0 1 
ANHBFT
[9]
2 1 [9] Preston NE
2 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Wolverhampton [1] 1 0
1 0 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Fulham FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Aston Villa [3] 0 1
0 1 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Brentford FC [10] 0 0
0 0 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] QPR
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[19]
Bolton Wanderers [19] 0 1
0 1 
FAFT
 
2 0   West Bromwich
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Southampton   0 2
0 2 
 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Bristol Rovers [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Oxford United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Plymouth Argyle [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Gillingham
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Walsall FC [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[19]
Northampton [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Shrewsbury
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Charlton Athletic [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Southend Utd
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Portsmouth [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[20]
Fleetwood Town [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Crawley Town
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Lincoln City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Morecambe FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Forest Green [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Newport County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Notts County [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Exeter City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Mansfield [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Chesterfield [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Colchester Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Cambridge Utd
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[20]
Grimsby Town [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[17]
Yeovil Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Wycombe [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Accrington Stanley [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Swindon Town
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[22]
Port Vale [22] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] CA Osasuna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
CF Reus Deportiu [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Gernika Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-10]
Barakaldo CF [B-10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Aberdeen FC [3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Partick Thistle
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Dundee FC [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Motherwell FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Kilmarnock FC [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston FC
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of the South
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Greenock Morton [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 1 [10] Brechin City
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Falkirk FC [7] 1 0
1 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] Airdrieonians FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Queen's Park FC [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Arbroath FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Alloa Athletic [3] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Forfar Athletic
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[6]
Stranraer FC [6] 0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 0 [4] Ayr United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 0 [18] Sporting Braga B
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
FC Arouca [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville Belfast
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Linfield Belfast [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-5]
0 0 [B-5] Magni Grenivik
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
KR Reykjavik [B-3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia [6] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Norrköping
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Helsingborg   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IFK Göteborg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Varbergs BoIS   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Sirius IK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Östers IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   GIF Sundsvall
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
 
Norrby IF   0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] Vorskla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Veres Rivne [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] Rapid Wien
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Silkeborg IF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 1 [12] Everton Viña del Mar
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Universidad Católica [1] 1 0
1 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] Paradou AC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
JS Saoura [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] USM Bel Abbès
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[2]
MC Oran [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Brighton
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Coventry City   0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
1 1 [8] SD Eibar
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 1 1
1 1 
 
GREAFT
[7]
0 0 [7] Asteras Tripoli
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Atromitos FC [4] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-6]
0 0 [A-6] Fram Reykjavik
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-3]
IBV Vestmannaeyjar [A-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Reggiana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-12]
Santarcangelo [B-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Padova
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-17]
Ravenna [B-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] FeralpiSalò
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-16]
Teramo Calcio [B-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano Virtus
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Fermana FC [B-18] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Cherno More Varna
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Jihlava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Faisaly Amman
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Shabab Al Urdun [6] 0 0
0 0 
KSAFT
[3]
0 0 [3] Al Faisaly (KSA)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Ohud Medina [13] 0 0
0 0 
FINCFT
[B-1]
0 0 [B-1] VPS Vaasa
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[B-6]
TPV Tampere [B-6] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Sadd SC
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[11]
Arabi Doha [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Valencia Mestalla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-14]
UE Llagostera [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 1 [A-10] Rápido de Bouzas
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-14]
Real Valladolid B [A-14] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Villarreal B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-13]
CD Ebro [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas de Guecho
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-12]
SD Amorebieta [B-12] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris St. Germain
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[14]
Strasbourg [14] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] CD Aves
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Marítimo [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Istra 1961
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Lokomotiva Zagreb [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] FC Ashdod
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Vojvodina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Vozdovac [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Cukaricki Belgrade
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Alanyaspor [15] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Bnei Sakhnin
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Oviedo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Albacete Balompié [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Alcorcón
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
CD Tenerife [15] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
2 0 [15] ChievoVerona
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Cagliari Calcio [14] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Jagiellonia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Cracovia [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Royal Antwerp
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
KV Oostende [12] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-2]
0 0 [B-2] KA Akureyri
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-6]
IR Reykjavik [B-6] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-5]
0 0 [E-5] Klubi 04 Helsinki
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[E-2]
EIF Ekenas [E-2] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamina
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] El Nacional Quito
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
CS Emelec [7] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-4]
0 0 [A-4] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-1]
Valur Reykjavik [A-1] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Huddersfield
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Manchester United   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[16]
2 0 [16] Deportivo Alavés
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Deportivo La Coruña [19] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[3]
2 0 [3] Schalke 04
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Hoffenheim [8] 0 6
0 6 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
SBV Excelsior [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 1 [7] Bohemians 1905
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
1. FC Brno [12] 1 0
1 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] LASK Linz
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Admira [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
KSAFT
[5]
0 0 [5] Ittihad Jeddah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Al Fateh (KSA) [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Cape Town City [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] Académica Coimbra
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Vitória Guimarães B [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
St. Gallen [3] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] FC Lugano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Grasshoppers [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
FC Schaffhausen [3] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[3]
0 0 [3] Tombense FC/MG
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
Democrata-GV/MG [12] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
2 0 [2] SL Benfica
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Boavista FC [7] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-7]
Ayacucho FC [A-7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Maccabi Petah Tikva [9] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[1]
0 0 [1] Cruzeiro/MG
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Villa Nova/MG [6] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-3]
0 0 [B-3] Santo André/SP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-3]
Bragantino/SP [A-3] 0 0
0 0 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 1 [1] PSV Eindhoven
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
SC Heerenveen [9] 1 0
1 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Lorca FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sporting Gijón [7] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Montpellier HSC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Guingamp [10] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[13]
1 0 [13] SM Caen
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[7]
Stade Rennais [7] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[18]
1 0 [18] Troyes AC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
FC Metz [20] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[16]
0 0 [16] Angers SCO
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
AS Saint-Étienne [12] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[15]
1 1 [15] Amiens SC
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Toulouse FC [17] 1 0
1 0 
 
BIAFT
[14]
0 0 [14] KSC Lokeren
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
KV Kortrijk [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Zulte Waregem
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[15]
Eupen [15] 0 0
0 0 
BRARSFT
[9]
0 0 [9] Cruzeiro PoA/RS
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Avenida/RS [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-5]
CD San José [B-5] 0 0
0 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Tigres FC (COL)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Unión Magdalena [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Real Zaragoza [11] 0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Wisla Krakow
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Racing Genk [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] OH Leuven
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
FCO Beerschot Wilrijk [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Fortaleza (COL)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Llaneros FC (COL) [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 1 [16] Anzoátegui
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Portuguesa FC [2] 1 0
1 0 
TBNAFT
[20]
2 1 [20] Málaga CF
2 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Valencia CF [4] 1 4
1 4 
 
ITAFT
[13]
0 0 [13] Genoa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Inter Milano [4] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] ADO Den Haag
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Willem II Tilburg [14] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Sligo Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Limerick FC [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] San Lorenzo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[23]
Newell's Old Boys [23] 0 1
0 1 
ARGAFT
[14]
3 0 [14] Argentinos Juniors
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[12]
Atlético Tucumán [12] 0 2
0 2 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
3-5(1-1)
(1-1)
[6]
Sarmiento Junín [6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 2 [5] Club Almagro
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Deportivo Riestra [16] 2 0
2 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Valledupar FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Real Cartagena [9] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Atlético FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cortuluá [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 1 [7] Mvo Wanderers
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
CA Peñarol [1] 1 0
1 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] CA Progreso
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[13]
Rampla Juniors [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] Liverpool (URU)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Boston River [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
1 1 [16] GD Estoril
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Belenenses [11] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Real Garcilaso
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
FBC Melgar [B-2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-4]
0 0 [B-4] Sao Caetano/SP
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Ferroviária/SP [C-4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
3 0 [5] CD Palestino
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Colo Colo [4] 0 4
0 4 
CHIBFT
[13]
0 0 [13] Puerto Montt
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
CD Magallanes [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[9]
0 0 [9] Jaguares de Córdoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Deportes Tolima [15] 0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Orsomarso SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Universitario Popayán [8] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Macará
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Independiente del Valle [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Zulia FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Monagas SC [12] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Real Potosí
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[A-4]
Club Destroyers [A-4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] Agropecuario AAC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Villa Dálmine [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
2 1 [25] Temperley
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Independiente [4] 1 1
1 1 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Cerro Porteño
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sol de América [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Sport Rosario
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
1 0 [19] Boyacá Chicó
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[5]
Rionegro Águilas [5] 0 2
0 2 
COLAFT
[1]
3 0 [1] Independiente Medellín
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Deportivo Cali [6] 0 3
0 3 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Puerto Cabello
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Estudiantes FC [17] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
0 0 [15] Cruz Azul
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Puebla FC [7] 0 0
0 0 
BRARSFT
[5]
0 0 [5] Veranópolis/RS
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Grêmio/RS [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[14]
0 0 [14] Univ de Concepcion
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Curicó Unido [16] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 1 [6] FC Juárez
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Venados Yucatán [11] 1 0
1 0 
ARGAFT
[15]
0 0 [15] Rosario Central
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[27]
Club Olimpo [27] 0 1
0 1 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Wellington Phoenix (R) [9] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[12]
0 0 [12] San Marcos Arica
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[3]
Deportes Copiapó [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[10]
6 0 [10] Alianza Petrolera
6 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Ind. Santa Fe [20] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Sport Boys
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
Unión Comercio [B-7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Tigres UANL
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Club Atlas [18] 0 1
0 1 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Tampico Madero [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
4 0 [12] Club León
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Querétaro FC [13] 0 1
0 1 
CRCAFT
[1]
2 0 [1] CS Herediano
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Universidad CR [9] 0 4
0 4 
MEXAFT
[11]
6 0 [11] Club Tijuana
6 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
UNAM Pumas [8] 0 3
0 3 
MEXAFT
[9]
0 1 [9] Club Necaxa
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
CF Monterrey [2] 1 2
1 2 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cimarrones Sonora [12] 0 1
0 1 
MEXAFT
[17]
2 0 [17] Guadalajara Chivas
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Pachuca CF [6] 0 3
0 3 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Canterbury United [3] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
0-0
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Babelsberg
0 0 
0-0
 
Luckenwalde   0 0
0 0 
DUC3Hoãn
[9]
0 0 [9] Meppen
0 0 
0-0
[2]
Paderborn [2] 0 0
0 0 
URUAHoãn
[11]
0 0 [11] CA Cerro
0 0 
0-0
[14]
El Tanque Sisley [14] 0 0
0 0 
CHIBHoãn
[15]
0 0 [15] Deportes Melipilla
0 0 
0-0
[8]
Santiago Wanderers [8] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất