GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 16/05/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
TQBFT
[12]
0 0 [12] Yanbian Fude
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[7]
Qingdao Huanghai [7] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Japan U16
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Iran U17   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Viktoria Plzen U19
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
MFK OKD Karviná U19   0 0
0 0 
AFCCFT
[G-1]
4 1 [G-1] Yangon United
4 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[F-1]
Ceres–Negros [F-1] 1 1
1 1 
CZEU19FT
 
0 0   Bohemians 1905 U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
3 0   Teplice U19
3 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sigma Olomouc U19
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
 
Opava U19   0 3
0 3 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-4]
0 0 [A-4] FC Tokyo
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Vegalta Sendai [A-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-1]
0 1 [D-1] Vissel Kobe
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-4]
Sagan Tosu [D-4] 1 0
1 0 
NHATLCFT
[B-4]
1 0 [B-4] Consadole Sapporo
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[B-3]
Shimizu S-Pulse [B-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[C-1]
1 0 [C-1] Urawa Red Diamonds
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Sanfrecce Hiroshima [C-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-2]
0 0 [D-2] Shonan Bellmare
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-3]
V-Varen Nagasaki [D-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[C-2]
0 0 [C-2] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[C-4]
Nagoya Grampus [C-4] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ventforet Kofu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
Jubilo Iwata [B-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[A-3]
Albirex Niigata [A-3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Gimhae City [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Gangneung City
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Daejeon Korail [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Mokpo City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Busan Transportation [8] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Changwon City
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[I-1]
0 0 [I-1] April 25
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[I-4]
Hang Yuen FC [I-4] 0 0
0 0 
ACLFT
[H-1]
0 0 [H-1] Suwon Bluewings
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[F-2]
Ulsan Hyundai [F-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[I-2]
0 0 [I-2] Benfica de Macau
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[I-3]
Hwaebul SC [I-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pribram U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
AFCCFT
[D-4]
0 0 [D-4] FC Alay Osh
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[D-3]
FC Ahal [D-3] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Zhejiang Yiteng
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Zhejiang Greentown
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Shijiazhuang Yongchang [6] 0 0
0 0 
SINAFT
[4]
0 0 [4] Young Lions
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Albirex Niigata (S) [1] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-1]
0 0 [F-1] Shanghai SIPG
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[H-2]
Kashima Antlers [H-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] Sigma Olomouc Youth
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[CFL-9]
Dukla Praha Youth [CFL-9] 0 0
0 0 
AFCCFT
[D-1]
0 0 [D-1] Istiklol Dushanbe
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[D-2]
FC Altyn Asyr [D-2] 0 0
0 0 
NPAFT
[17]
0 0 [17] Black Leopards
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
AFCCFT
[E-4]
0 0 [E-4] Aizawl FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[E-2]
New Radiant SC [E-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[E-3]
0 0 [E-3] Abahani Dhaka
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[E-1]
Bengaluru FC [E-1] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Jelgava [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks Kratovo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
FK Shkupi [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[1]
Shkendija'79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Tromsdalen UIL
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Levanger FK [12] 0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 0   Gandzasar Kapan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Alashkert Martuni   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panetolikos Youth
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
PAS Giannina Youth   0 0
0 0 
LITAFT
[5]
0 0 [5] FK Palanga
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Stumbras Kaunas [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Fotbal Trinec
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sellier&Bellot Vlasim [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] Taborsko
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Viktoria Zizkov [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] Znojmo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
FK Varnsdorf [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] Banik Sokolov
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 1 [1] Opava
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Pribram [2] 1 0
1 0 
CZEBFT
[3]
0 1 [3] FK Pardubice
0 1 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[6]
Ceske Budejovice [6] 1 0
1 0 
CZEBFT
[15]
0 1 [15] MFK Vítkovice
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 1 0
1 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] Decic Tuzi
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Iskra Danilovgrad [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] Rudar Pljevlja
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Mladost
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[5]
FK Zeta [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] FC Botosani
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 1   Apollon Limassol
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
AEK Larnaka   1 0
1 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Flora Tallinn
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
FC Kuressaare [9] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] Valmieras FK
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[2]
FK Ventspils [2] 0 0
0 0 
LATAFT
[5]
0 0 [5] Riga FC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 0 [14] FK Bodo/Glimt
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Tromso IL [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Odd BK
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[16]
Sandefjord [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Kristiansund BK
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Ranheim Fotball [3] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Stabaek [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Rosenborg BK
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Lillestrom SK [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] SK Brann
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
FK Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Sarpsborg 08
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
IK Start [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Molde FK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Stromsgodset IF [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Mjøndalen IF
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Ullensaker/Kisa [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Sogndal
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[5]
Asane Fotball [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] Floro SK
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Nest-Sotra [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Kongsvinger
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
HamKam [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] FK Jerv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Notodden FK [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Viking FK
0 0 
FT
5-2(4-0)
(4-0)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Aalesund FK
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[13]
Strommen IF [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Usti nad Labem
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Olympia H.Kralove [13] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
FC Barcelona   0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[6]
Bnei Yehuda [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand IF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Roskilde [10] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Fremad Amager
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Thisted FC [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Esbjerg fB [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel FF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Nykøbing FC [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
0 0 [5] HB Køge
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Viborg FF [4] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Vejle BK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Fredericia [6] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   BSV Rehden
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Eintracht Norderstedt   0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] FS METTA/LU Riga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Rigas Futbola skola [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Hammarby IF
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Malmö FF [9] 0 0
0 0 
C2FT
[I-2]
3 0 [I-2] Olympique Marseille
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Atlético Madrid   0 2
0 2 
 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe Utd [5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Bethlehem Steel
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Chapecoense/SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Atlético Mineiro/MG   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] Atlanta United 2
0 0 
FT
5-4(3-2)
(3-2)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
LIBFT
[D-2]
2 0 [D-2] CR Flamengo/RJ
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-4]
CS Emelec [D-4] 0 3
0 3 
LIBFT
[H-3]
1 0 [H-3] Boca Juniors
1 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[H-4]
Alianza Lima [H-4] 0 1
0 1 
LIBFT
[H-1]
1 0 [H-1] Palmeiras/SP
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[H-2]
Junior Barranquilla [H-2] 0 1
0 1 
BRCFT
 
2 0   Atlético/PR
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Cruzeiro/MG   0 1
0 1 
COLCFT
[20]
2 0 [20] Deportivo Pasto
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Envigado FC [8] 0 3
0 3 
USAFT
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Vancouver Whitecaps
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Tay-10]
San Jose Earthquake [Tay-10] 0 2
0 2 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
0-0
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
FINBHoãn
[7]
0 0 [7] FC Haka
0 0 
0-0
[3]
AC Oulu [3] 0 0
0 0 
ARGCHoãn
[49]
0 0 [49] CA Tigre
0 0 
0-0
[32]
Guillermo Brown [32] 0 0
0 0 
BRCHoãn
 
0 0   Vasco da Gama/RJ
0 0 
0-0
 
Bahia/BA   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất