GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 16/03/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
AUSAFT
[5]
2 0 [5] Adelaide United
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Melbourne City [3] 0 3
0 3 
GHWFT
 
1 0   Romania (W) U19
1 0 
FT
0-7(0-4)
(0-4)
 
North Korea (W) U19   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Pascoe Vale
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
South Melbourne [11] 0 4
0 4 
AUSVPLFT
[2]
4 0 [2] Bentleigh Greens
4 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Northcote City [12] 0 3
0 3 
AUSVPLFT
[8]
3 1 [8] Oakleigh Cannons
3 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
Heidelberg United [1] 1 0
1 0 
UKRU21FT
[7]
0 1 [7] Chernomorets Youth
0 1 
FT
9-1(7-0)
(7-0)
[11]
Stal Kamianske Youth [11] 1 0
1 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Yokohama S&CC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
FC Tokyo (R) [16] 0 1
0 1 
VNAFT
[6]
2 0 [6] Binh Duong FC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[1]
0 0 [1] Grange Thistle
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Brisbane Knights [6] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 1   Apollon Smyrni Youth
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
AE Larisa Youth   1 0
1 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Dalian Yifang
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Beijing Guoan [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Dynamo St Peter.
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
FK Khimki [13] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Yth
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
Zirka K. Youth [12] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
0 1 [12] Anzhi Youth
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
FK Tosno Youth [10] 1 0
1 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
FC Samtredia [10] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Rishon Lezion
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Afula [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Hadera
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Beitar Tel Aviv Ramla [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] FC Nazareth Ilit
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Ahi Nazareth [7] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Pattaya United
0 0 
FT
3-4(2-0)
(2-0)
[1]
Bangkok United [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Metallurg Bekabad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Qo‘qon FK [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dubba Al Fujairah
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab Al Ahli Dubai [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Hatta Club [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] Sellier&Bellot Vlasim
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
JORAFT
[11]
0 0 [11] Manshia Bani Hassan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Salmiya SC
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[8]
Tadamon (KUW) [8] 0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Lokomotivi Tbilisi [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Ümraniyespor [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Buxoro FK
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Sogdiana Jizzakh [11] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Septemvri Sofia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Vereya [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Radnicki Nis [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] Tatran Presov
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] NA Hussein Dey
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
DRB Tadjenanet [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[16]
0 0 [16] USM Blida
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
USM El Harrach [15] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Ramtha Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hussein Irbid [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Wahda Abu Dhabi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Emirates Club [11] 0 0
0 0 
KUWAFT
[4]
0 0 [4] Kazma SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Qadisiya Kuwait [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Slaven Belupo [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 1 [8] Kasımpaşa SK
0 1 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[14]
Antalyaspor [14] 1 0
1 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabükspor
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[16]
Osmanlispor FK [16] 0 0
0 0 
DUBFT
[1]
2 0 [1] Fortuna Düsseldorf
2 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[4]
Arminia Bielefeld [4] 0 0
0 0 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Holstein Kiel
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Heidenheim [13] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] Trans Narva
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Paide Linnameeskond [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] WSG Wattens
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Floridsdorfer AC [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] Blau Weiss Linz
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Hartberg [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Qadisiya Khubar
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Al Hilal Riyadh [1] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al Raed Club
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Vejle BK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Köln
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
Sonnenhof Großaspach [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-1]
0 0 [A-1] Valur Reykjavik
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
IBV Vestmannaeyjar [A-4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Tarxien Rainbows
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Birkirkara FC [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Maritzburg United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Polokwane City [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 1 [4] Viitorul Constanta
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Univ Craiova [3] 1 0
1 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] US Quevilly
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont Foot
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
AS Nancy-Lorraine [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 1 [9] LB Châteauroux
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre AC [4] 1 0
1 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Gazélec Ajaccio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
AC Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 2 [12] Valenciennes FC
0 2 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[8]
Paris FC [8] 2 0
2 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] FC Lorient
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
US Orléans [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 1 [18] Bourg-Péronnas
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Chamois Niortais [15] 1 0
1 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] FC Sochaux
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Tours FC [20] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] US Avranches
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] USL Dunkerque
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Entente SSG [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 1 [17] US Créteil-Lusitanos
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
US Concarneau [12] 1 0
1 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC93
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Les Herbiers VF [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] SO Cholet
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
AS Béziers [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Pau FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
FC Chambly [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] US Boulogne
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Rodez AF [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 0 [11] SBV Excelsior
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
ADO Den Haag [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
FC Volendam [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] FC Den Bosch
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[13]
FC Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] RKC Waalwijk
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Oss
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Fortuna Sittard [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] FC Emmen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 2 [4] De Graafschap
0 2 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[1]
Jong Ajax [1] 2 0
2 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] SC Cambuur
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
NEC Nijmegen [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
[20]
Jong Utrecht [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] Jong AZ Alkmaar
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-3]
0 0 [A-3] Fram Reykjavik
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
UMF Njardvik [A-5] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Wil
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Aarau [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
1. FC Brno [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia Calcio
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Cesena [13] 0 0
0 0 
DUAFT
[15]
2 0 [15] SC Freiburg
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
VfB Stuttgart [7] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Vicenza Calcio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-7]
FC Südtirol [B-7] 0 0
0 0 
PHAAFT
[2]
2 0 [2] AS Monaco
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Lille OSC [17] 0 0
0 0 
 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] St Johnstone
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hibernian FC [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Miedz Legnica
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Wigry Suwalki [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Bohemians FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Sligo Rovers [7] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 1 [5] Derry City
0 1 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 1 0
1 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Waterford United [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Limerick FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREBFT
[10]
0 0 [10] Athlone Town
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
UCD Dublin [1] 0 0
0 0 
IREBFT
[3]
0 0 [3] Shelbourne FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Longford Town [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Galway United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cabinteely FC [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
4 0 [15] Levante UD
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
SD Eibar [9] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[22]
0 1 [22] Sevilla Atlético
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[17]
Albacete Balompié [17] 1 0
1 0 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Shamrock Rovers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
St Patrick's Dublin [6] 0 0
0 0 
IREBFT
[9]
0 0 [9] Wexford Youths
0 0 
FT
1-8(1-5)
(1-5)
[2]
Drogheda Utd [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[15]
0 0 [15] Vitória Setúbal
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Portimonense SC [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[20]
0 0 [20] Rosario Central
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[26]
Chacarita Juniors [26] 0 0
0 0 
CHIBFT
[10]
0 0 [10] Barnechea
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Rangers Talca [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 3 [1] Carabobo FC
0 3 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
Monagas SC [15] 3 0
3 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Deportes Temuco
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
CD Palestino [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[11]
4 1 [11] Colon Santa Fe
4 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[22]
CA Lanús [22] 1 3
1 3 
USBFT
[Nhóm 2-16]
0 0 [Nhóm 2-16] RGV Toros
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-10]
Saint Louis FC [Nhóm 2-10] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[13]
1 1 [13] SKA-Energia Youth
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 1 0
1 0 
NZLAFT
[4]
0 1 [4] Eastern Suburbs (NZL)
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Canterbury United [3] 1 0
1 0 
NZLAFT
[8]
1 0 [8] Hawke's Bay Utd
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Southern United [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Independiente del Valle [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
1 0 [10] Puebla FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Santos Laguna [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] Atlante FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Venados Yucatán [11] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] UAEM
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-15]
0 0 [Nhóm 2-15] Seattle Sounders 2
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-4]
Portland Timbers 2 [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
4 1 [6] Club Tijuana
4 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Monarcas Morelia [8] 1 3
1 3 
NZLAFT
[9]
0 0 [9] Wellington Phoenix (R)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất