GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 13/01/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
AUSU21FT
[B-4]
0 0 [B-4] Central Coast M. Youth
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-5]
Canberra Utd Youth [B-5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
0 0 [9] Wellington Phoenix
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
WS Wanderers [7] 0 1
0 1 
ASI23FT
[C-2]
0 0 [C-2] Malaysia U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[C-3]
Jordan U23 [C-3] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-2]
0 0 [B-2] Palestine U23
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
North Korea U23 [B-3] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sydney FC Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
WS Wanderers Youth [B-3] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
0 0 [4] Melbourne Victory
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 0
0 0 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Eastern AA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
HK Rangers [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 0 [5] Académica Coimbra
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Académico Viseu [3] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-4]
0 0 [C-4] Saudi Arabia U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Iraq U23 [C-1] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-4]
0 0 [B-4] Thailand U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Japan U23 [B-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
AaB Aalborg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Nordsjælland
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
FC Helsingor   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brøndby IF
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
FC Roskilde   0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Girona FC
2 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[19]
UD Las Palmas [19] 0 5
0 5 
 
KSAAFT
[6]
2 0 [6] Al Faisaly (KSA)
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Qadisiya Khubar [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
1 0 [2] Cardiff City
1 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[24]
Sunderland [24] 0 2
0 2 
EGYAFT
[8]
2 0 [8] Masr lel Maqassah
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Alassiouty Sport [9] 0 1
0 1 
EGYAFT
[17]
1 0 [17] Al Raja
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Arab Contractors [10] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Sonnenhof Großaspach
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Jahn Regensburg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Schaffhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[16]
AO Platanias [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Hamrun Spartans
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
2 0 [4] Gzira United
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Tarxien Rainbows [11] 0 4
0 4 
QATAFT
[3]
1 0 [3] Rayyan SC
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Khor SC [8] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Parma Calcio
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Livorno   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Thun
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
 
FC Wohlen   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Empoli FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pontedera   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Paderborn   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Frosinone
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Avellino   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(2-0)
(2-0)
 
Arsenal Sarandi   0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] FC Lorient
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
Gazélec Ajaccio [16] 0 1
0 1 
PH3FT
[1]
0 1 [1] Red Star FC93
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
SO Cholet [14] 1 0
1 0 
ISRAFT
[6]
1 0 [6] Bnei Yehuda
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
1 0 [14] Ethnikos Achnas
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Nea Salamina [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nürnberg
0 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
 
Hearts FC   0 0
0 0 
DUAFT
[11]
1 0 [11] Werder Bremen
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Hoffenheim [3] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[7]
1 0 [7] VfB Stuttgart
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hertha BSC [10] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[12]
1 0 [12] FC Augsburg
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Hamburger SV [17] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[8]
0 0 [8] Eintracht Frankfurt
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
SC Freiburg [15] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[13]
0 0 [13] Hannover 96
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[14]
Mainz [14] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Celta de Vigo B
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-20]
Gimnástica Seg. [A-20] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Groningen
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Dynamo Dresden   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Luzern
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Feyenoord   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Wil
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Austria Lustenau   0 0
0 0 
ANHAFT
[14]
0 0 [14] Watford FC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[17]
Southampton [17] 0 5
0 5 
 
ANHAFT
[16]
1 0 [16] Huddersfield
1 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[13]
West Ham [13] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[5]
2 0 [5] Chelsea FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Leicester City [9] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[11]
0 0 [11] Crystal Palace
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley FC [7] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[10]
0 0 [10] Newcastle Utd
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Swansea City [18] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] West Bromwich
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Brighton [15] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[9]
0 0 [9] Brentford FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 5
0 5 
ANHBFT
[5]
4 0 [5] Middlesbrough
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fulham FC [3] 0 3
0 3 
ANHBFT
[18]
1 0 [18] Hull City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Reading FC [20] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Birmingham City
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Derby County [6] 0 3
0 3 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Bristol City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Norwich City [14] 0 5
0 5 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Ipswich Town
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Leeds United [13] 0 2
0 2 
ANHBFT
[8]
1 0 [8] Millwall FC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Preston NE [7] 0 2
0 2 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Barnsley
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Wolverhampton [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[23]
3 0 [23] Burton Albion
3 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[16]
QPR [16] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Gillingham
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Rochdale [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe Utd [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Southend Utd
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Blackburn Rovers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Shrewsbury [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Oxford United [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Bradford City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[22]
Northampton [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 1 [18] Grimsby Town
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Newport County [11] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Stevenage FC [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Chesterfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mansfield [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Forest Green [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
Colchester Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Lincoln City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Barcelona B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Real Valladolid [4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Real Sociedad B [B-2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Livingston FC [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Greenock Morton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Falkirk FC [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Inverness CT
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Queen of the South [6] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Forfar Athletic
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[10]
Albion Rovers [10] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Airdrieonians FC [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[8]
0 0 [8] East Fife
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Alloa Athletic [2] 0 0
0 0 
SCO2FT
[1]
0 0 [1] Raith Rovers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Ayr United [4] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Arbroath FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Queen's Park FC [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 1 [18] Sporting Lisboa B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Sporting Covilha [15] 1 0
1 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Glentoran Belfast [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ittihad Alexandria [12] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
2 0 [3] Real Madrid
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Villarreal CF [5] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Apollon Smyrni
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Panionios GSS [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] UE Llagostera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-4]
UE Cornellà [C-4] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Sadd SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Markhiya SC [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] SD Amorebieta
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Stade Rennais
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Olympique Marseille [4] 0 2
0 2 
 
BDNBFT
[13]
0 1 [13] SL Benfica B
0 1 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
UD Oliveirense [12] 1 0
1 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Bnei Sakhnin
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Maccabi Petah Tikva [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
FC Ashdod [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] SD Leioa
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] UD Almería
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Gimnàstic Tarragona [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Sporting Gijón
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Alcorcón [17] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] AEK Larnaka
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Hilal Riyadh
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Ittihad Jeddah [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Cefn Druids AFC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[2]
GAP Connah's Quay [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Bangor City [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Cardiff Met [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Prestatyn Town [11] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
0 0 [3] Tottenham
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
Everton FC [8] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham F.
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[10]
2 0 [10] SD Eibar
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atlético Madrid [2] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[6]
2 0 [6] RB Leipzig
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 2
0 2 
 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[16]
Tanta FC [16] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rangers FC
0 0 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
 
Corinthians/SP   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fenerbahçe SK
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
FK Kukesi   0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
1 0 [17] Paços de Ferreira
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Marítimo [7] 0 2
0 2 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Free State Stars
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Cape Town City [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Polokwane City [12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
CD Lugo [12] 0 0
0 0 
PHAFT
[11]
2 1 [11] Dijon FCO
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
FC Metz [20] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[19]
4 0 [19] Troyes AC
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Girondins Bordeaux [6] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[16]
3 1 [16] SM Caen
3 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Lille OSC [17] 1 3
1 3 
 
PHAFT
[8]
1 0 [8] OGC Nice
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amiens SC [13] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[10]
5 0 [10] Montpellier HSC
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
AS Monaco [2] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Real Zaragoza
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
CD Tenerife [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Deportivo La Coruña
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Valencia CF [4] 0 1
0 1 
 
GHCLBFT
 
0 0   Barcelona SC
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Legia Warszawa   0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
2 0 [4] SC Braga
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
SL Benfica [2] 0 3
0 3 
CRCAFT
[8]
0 1 [8] Universidad CR
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Pérez Zeledón [7] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Argentinos Juniors   0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-2]
0 0 [A-2] Colombia (W) U20
0 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[A-1]
Paraguay (W) U20 [A-1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Club América
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Pachuca CF [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
1 0 [18] Lobos de la BUAP
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Querétaro FC [14] 0 2
0 2 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juárez
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Atlético San Luis [10] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-5]
0 0 [A-5] Ecuador (W) U20
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-4]
Argentina (W) U20 [A-4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[6]
0 0 [6] Tasman United
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[10]
Hamilton Wanderers [10] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 0 [7] Waitakere United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Canterbury United [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Tigres UANL
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Santos Laguna [4] 0 3
0 3 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
2 0 [13] Club León
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Deportivo Toluca [1] 0 3
0 3 
ARGTVFT
 
0 0   Independiente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Tampico Madero
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Celaya FC [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Guadalupe FC [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Mineros de Zacatecas [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
3 0 [17] Guadalajara Chivas
3 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[12]
Cruz Azul [12] 0 3
0 3 
ITC2Hoãn
 
0 0   Padova
0 0 
0-0
 
Vicenza Calcio   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất