GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 09/12/2017

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
GHQGFT
 
0 0   Solomon Islands
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Tuvalu   0 0
0 0 
AUSWFT
[7]
0 0 [7] Melb. Victory (W)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[9]
Adelaide Utd (W) [9] 0 0
0 0 
AUSWFT
[8]
1 0 [8] WS Wanderers (W)
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Sydney FC (W) [2] 0 0
0 0 
HKGAFT
[7]
0 0 [7] Guangzhou R&F U19
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Eastern AA [4] 0 0
0 0 
AUSAFT
[6]
2 0 [6] Brisbane Roar
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wellington Phoenix [9] 0 0
0 0 
EAFFFT
[1]
0 0 [1] South Korea
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
China [3] 0 0
0 0 
GHU23FT
 
0 0   Vietnam U23
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Myanmar U23   0 0
0 0 
AUSAFT
[7]
4 0 [7] WS Wanderers
4 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Sydney FC [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
0 0 [3] HK Pegasus
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Dreams SC [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 1 [5] Spartak M. Youth
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow Youth [2] 1 0
1 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Erzurum BB
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Adana Demirspor [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Ümraniyespor
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Balikesirspor [6] 0 0
0 0 
EAFFFT
[2]
0 0 [2] Japan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
North Korea [4] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[A-4]
0 0 [A-4] Rwanda
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Tanzania [A-5] 0 0
0 0 
NGAAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Anzhi Makhachkala [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[6]
Göztepe Izmir [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Kasımpaşa SK
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Trabzonspor [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 1 [3] Aleksandriya Youth
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dynamo Kiev Youth [2] 1 0
1 0 
AUSAFT
[8]
2 0 [8] Perth Glory
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 2
0 2 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] FC Famalicão
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[2]
CD Santa Clara [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
1 0 [8] Getafe CF
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
SD Eibar [9] 0 4
0 4 
 
DUBFT
[8]
1 0 [8] Union Berlin
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Dynamo Dresden [14] 0 2
0 2 
DUBFT
[15]
0 0 [15] Greuther Fürth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Heidenheim [13] 0 0
0 0 
DUBFT
[5]
1 0 [5] Jahn Regensburg
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
VfL Bochum [6] 0 3
0 3 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Karlsruher SC [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] FK Kukesi
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
KS Lushnja [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Krupa [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] Rudar Pljevlja
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
FK Mladost [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Vojvodina
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[14]
Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 1 [11] FK Zemun
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 1 0
1 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Veres Rivne
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 1 [12] Chernomorets Od.
0 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 1 0
1 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] FC Mariupol
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[11]
Stal Kamianske [11] 0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
2 0 [8] Al Feiha
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Al Baten [11] 0 1
0 1 
ANHAFT
[13]
6 0 [13] West Ham
6 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Chelsea FC [5] 0 1
0 1 
 
DUC4BFT
 
0 0   Weiche Flensburg 08
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Lüneburger SK   0 3
0 3 
TNKBFT
[13]
2 0 [13] Adanaspor
2 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[10]
Elazığspor [10] 0 3
0 3 
TNKBFT
[7]
2 0 [7] Gaziantep B.B.
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Ankaragücü [2] 0 2
0 2 
FCWCFT
 
1 0   Pachuca CF
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wydad Casablanca   0 2
0 2 
CAFCECFT
[A-1]
0 0 [A-1] Kenya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Zanzibar [A-2] 0 3
0 3 
GHU23FT
 
0 0   Thailand U23
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Japan U23   0 2
0 2 
ITBFT
[12]
1 0 [12] Salernitana
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Perugia Calcio [8] 0 1
0 1 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Preußen Münster
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[14]
Sonnenhof Großaspach [14] 0 3
0 3 
DUC3FT
[12]
4 1 [12] VfR Aalen
4 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
SV Wehen [4] 1 1
1 1 
DUC3FT
[17]
2 0 [17] VfL Osnabrück
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Unterhaching [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
4 0 [7] Meppen
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[18]
Werder Bremen II [18] 0 1
0 1 
DUC3FT
[2]
1 0 [2] Paderborn
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Fortuna Köln [8] 0 2
0 2 
DUC4NFT
 
2 0   Stuttgarter Kickers
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
E. Stadtallendorf   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   SV Elversberg
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
VfB Stuttgart II   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Astoria Walldorf   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   Röchling Völklingen
1 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
 
1. FC Saarbrücken   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
2 0   SSV Ulm
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
TSV Schott Mainz   0 3
0 3 
DUC4NFT
 
3 0   Mainz II
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
TuS Koblenz   0 1
0 1 
BULAFT
[5]
1 1 [5] Botev Plovdiv
1 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Etar Veliko Tarnovo [12] 1 3
1 3 
GREAFT
[12]
1 0 [12] AE Larisa
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 6
0 6 
MLTAFT
[6]
1 0 [6] Hamrun Spartans
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 0 3
0 3 
MLTAFT
[9]
1 1 [9] Senglea Athletic
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 1 0
1 0 
SVKAFT
[11]
3 0 [11] FK Senica
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 1
0 1 
SVKAFT
[8]
3 0 [8] Sport Podbrezova
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Nitra [6] 0 3
0 3 
SVKAFT
[1]
2 0 [1] Spartak Trnava
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Tatran Presov [12] 0 2
0 2 
SVKAFT
[3]
1 0 [3] Dunajska Streda
1 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 1
0 1 
NGAAFT
[9]
3 0 [9] Rubin Kazan
3 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
SKA-Energia [16] 0 1
0 1 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Antalyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
2 0 [12] Polokwane City
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Bidvest Wits [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
1 0 [7] SuperSport United
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cape Town City [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Carpi FC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
1 0 [18] Ascoli
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Virtus Entella [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Venezia FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 1
0 1 
ITBFT
[3]
1 0 [3] Frosinone
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brescia Calcio [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
Avellino [15] 0 1
0 1 
PHBFT
[3]
0 0 [3] AC Ajaccio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre AC [4] 0 1
0 1 
PH3FT
[14]
2 1 [14] SO Cholet
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Rodez AF [4] 1 2
1 2 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[9]
Istra 1961 [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Bnei Yehuda [6] 0 1
0 1 
ISRAFT
[12]
2 0 [12] FC Ashdod
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 1
0 1 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa [13] 0 1
0 1 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] AS Trencin
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[5]
MSK Zilina [5] 0 1
0 1 
EGYCFT
 
0 0   El Gouna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Al Intagh Al Harbi   0 1
0 1 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] US Biskra
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
USM Bel Abbès [7] 0 1
0 1 
DUAFT
[6]
2 0 [6] RB Leipzig
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[14]
Mainz [14] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[8]
2 0 [8] Eintracht Frankfurt
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Bayern München [1] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Hamburger SV
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
VfL Wolfsburg [16] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[4]
0 0 [4] Borussia Dortmund
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Werder Bremen [11] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Slask Wroclaw
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Paksi FC [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
1 0 [6] Puskás Akadémia
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Ujpest FC [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Balmazujvaros
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Mezokovesdi SE [9] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Haladas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Videoton FC [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bangor City [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Granada CF B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-10]
CD El Ejido 2012 [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Peña Sport FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-7]
UD Logroñés [B-7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Watford FC [14] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[11]
5 0 [11] Crystal Palace
5 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[12]
Bournemouth [12] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Tottenham
1 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[19]
Stoke City [19] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[16]
0 0 [16] Huddersfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Brighton [15] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Swansea City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich [20] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[22]
0 0 [22] Barnsley
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Derby County [6] 0 1
0 1 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Hull City
3 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[9]
Brentford FC [9] 0 2
0 2 
ANHBFT
[16]
2 0 [16] QPR
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[13]
Leeds United [13] 0 3
0 3 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Aston Villa
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Millwall FC [8] 0 3
0 3 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Fulham FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Birmingham City [19] 0 1
0 1 
ANHBFT
[23]
3 0 [23] Burton Albion
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Preston NE [7] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Wolverhampton
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[24]
Sunderland [24] 0 3
0 3 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham F.
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
3 0 [5] Middlesbrough
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[9]
0 1 [9] Peterborough
0 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[2]
Blackburn Rovers [2] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Southend Utd [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[22]
Northampton [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Doncaster Rovers [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Gillingham [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Portsmouth [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Bradford City
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[20]
Rochdale [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe Utd [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shrewsbury [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Wycombe [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Cambridge Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Chesterfield
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
Carlisle Utd [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Luton Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mansfield [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Grimsby Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Forest Green [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester Utd
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Albacete Balompié
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Real Valladolid [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] SD Amorebieta
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Hearts FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Acad.
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
St Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock FC
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[12]
Partick Thistle [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Ross County [11] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Greenock Morton
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[6]
Queen of the South [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real SC
0 0 
FT
3-4(0-1)
(0-1)
[5]
Académica Coimbra [5] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Flamurtari Vlore
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Vllaznia Shkodër [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
Crusaders Belfast [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Diosgyori VTK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[5]
Debrecen VSC [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hibernians Paola [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Viitorul Constanta
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Doxa Katokopia [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] FC Helsingor
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Deportes Temuco
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Univ de Concepcion [2] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Real Madrid
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[7]
Sevilla FC [7] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Panionios GSS
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
AO Platanias [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana FC
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Slavia Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Atlético Saguntino
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] CE Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-8]
Valencia Mestalla [C-8] 0 0
0 0 
PHAAFT
[1]
2 0 [1] Paris St. Germain
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[17]
Lille OSC [17] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[13]
0 1 [13] CD Aves
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
CD Tondela [11] 1 0
1 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
OH Leuven [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] NK Osijek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rudeš Zagreb [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Pafos FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Platinum Stars
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kaizer Chiefs [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Borac Banja Luka
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Maccabi Haifa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
FCWCFT
 
0 0   Jazira Abu Dhabi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Urawa Red Diamonds   0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 1 [1] Galatasaray SK
0 1 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
[11]
Akhisar Bld. [11] 1 0
1 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Ittihad Jeddah
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Al Raed Club [13] 0 0
0 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Qadisiya Khubar
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[3]
Al Nassr Riyadh [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] Alcorcón
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
SD Huesca [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 1 [D-5] Las Palmas Atlético
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[D-8]
Recreativo Huelva [D-8] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Racing Ferrol
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-14]
Real Madrid Castilla [A-14] 0 0
0 0 
ITAAFT
[16]
3 0 [16] Cagliari Calcio
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
Sampdoria [10] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] KV Oostende
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
KV Mechelen [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Wadi Degla SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Al Masry   0 0
0 0 
ANHAFT
[10]
2 0 [10] Newcastle Utd
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[9]
Leicester City [9] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[15]
Sheffield Wed [15] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
4 0 [18] Deportivo La Coruña
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
CD Leganés [17] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[9]
1 0 [9] Mönchengladbach
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] SC Heerenveen
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
VVV Venlo [15] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Panetolikos
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[3]
Olympiakos Pireus [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Admira [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
3-2(3-2)
(3-2)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] FC Sion
0 0 
FT
2-3(2-3)
(2-3)
[9]
FC Thun [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] FC Chiasso
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Vaduz [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
3 0 [2] SL Benfica
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[18]
GD Estoril [18] 0 2
0 2 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
AmaZulu FC [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Ajax Cape Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Chippa United [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
Hapoel Ra'anana [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 1 [11] SBV Excelsior
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
PEC Zwolle [9] 1 0
1 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[10]
Heracles Almelo [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] CD Numancia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Lorca FC [21] 0 0
0 0 
PHAAFT
[12]
0 0 [12] Guingamp
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[11]
Dijon FCO [11] 0 0
0 0 
 
PHAAFT
[18]
1 0 [18] Toulouse FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
SM Caen [16] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[14]
3 0 [14] Angers SCO
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Montpellier HSC [10] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[2]
5 0 [2] AS Monaco
5 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[19]
Troyes AC [19] 0 3
0 3 
 
PHAAFT
[20]
3 0 [20] FC Metz
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Stade Rennais [5] 0 3
0 3 
 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Eupen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
RE Mouscron [14] 0 0
0 0 
BLVAFT
 
0 1   Petrolero Yacuiba
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Universitario Sucre [A-7] 1 0
1 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Mineros Guyana [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 2 [3] Real Zaragoza
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Cádiz CF [9] 2 0
2 0 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
Nieciecza KS [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
KV Kortrijk [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lierse SK [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
2 0 [4] Valencia CF
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Celta de Vigo [12] 0 4
0 4 
 
ITAAFT
[1]
2 0 [1] Juventus FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Milano [5] 0 5
0 5 
 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[7]
ADO Den Haag [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
1 0 [17] CA Banfield
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[12]
Argentinos Juniors [12] 0 3
0 3 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] CA Aldosivi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Independiente Rivadavia [14] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] El Nacional Quito
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
CS Emelec [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Macará [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Independiente del Valle
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Univ Católica Quito [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Delfin SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Fuerza Amarilla SC   0 0
0 0 
BDNAFT
[8]
1 0 [8] Boavista FC
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Sporting Lisboa [3] 0 2
0 2 
CHIAFT
[7]
0 0 [7] Unión Española
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Everton Viña del Mar [16] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
1 0 [10] CD Huachipato
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
Colo Colo [6] 0 1
0 1 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] Univ de Chile
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Deportes Iquique [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
IA Sud América   0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-9]
1 0 [Dong-9] Toronto FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-10]
Seattle Sounders [Tay-10] 0 0
0 0 
ARGCFT
[41]
2 0 [41] River Plate
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Atlético Tucumán [7] 0 4
0 4 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Guayaquil City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Deportivo Cuenca [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[14]
0 0 [14] San Luis Quillota
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
3 0 [12] Ind. Santa Fe
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Deportes Tolima [3] 0 4
0 4 
ARGAFT
[27]
1 0 [27] Arsenal Sarandi
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Independiente [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
0 0 [8] Hawke's Bay Utd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Canterbury United [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
1 0 [1] CS Herediano
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Santos Guápiles [4] 0 4
0 4 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
GHU23Hoãn
 
0 0   Uzbekistan U23
0 0 
0-0
 
North Korea U23   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   E. Braunschweig II
0 0 
0-0
 
VfB Oldenburg   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   TSV Steinbach
0 0 
0-0
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Viktoria Köln
0 0 
0-0
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Westfalia Rhynern
0 0 
0-0
 
Fortuna Düsseldorf II   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   RW Essen
0 0 
0-0
 
KFC Uerdingen   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   SG Wattenscheid
0 0 
0-0
 
Borussia Dortmund II   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
0-0
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất