GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 08/12/2017

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
EAFFWFT
[3]
0 0 [3] China (W)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
North Korea (W) [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
1 0 [4] Melbourne Victory
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Adelaide United [5] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Youth
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Zirka K. Youth [12] 0 0
0 0 
EAFFWFT
[2]
0 0 [2] Japan (W)
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
South Korea (W) [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Arsenal Tula Youth [13] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
0 1 [10] Olimpik Donetsk Yth
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Vorskla Youth [7] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Rubin Kazan Youth
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[14]
SKA-Energia Youth [14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Atlético Madrid B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-5]
CD Guijuelo [A-5] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Novara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Cremonese [8] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[B-1]
0 0 [B-1] Uganda
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[B-4]
South Sudan [B-4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sloboda Tuzla [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Mariupol Youth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Stal Kamianske Youth [11] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dubba Al Fujairah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sharjah [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 0 [11] Al Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Beitar Tel Aviv Ramla
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Hapoel Hadera [4] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[8]
FC Nazareth Ilit [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[10]
Hapoel Bnei Lod [10] 0 0
0 0 
ISRBFT
[11]
0 1 [11] Ahi Nazareth
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 1 0
1 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Hapoel Katamon
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
Ironi Nir Ramat HaSharon [12] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Arabi Doha
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Khor SC [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ternana Calcio
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Parma Calcio [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dynamo M. Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Anzhi Youth [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sliema Wanderers [8] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   FC Masr
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Ismaily SC   0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] O Médéa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Paradou AC [6] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] FK Ural
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Arsenal Tula [10] 0 0
0 0 
KSAFT
[8]
0 0 [8] Shabab Riyadh
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Al Faisaly (KSA) [3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Səbail FK
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag FK [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] İstanbulspor AŞ
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Boluspor [9] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] MC Oran
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
JS Saoura [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Markhiya SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Umm Salal SC [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Qatar SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Gharrafa SC [6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] CD Izarra
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-9]
CD Tudelano [B-9] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Septemvri Sofia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 0 [3] Wasl Dubai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Shabab Al Ahli Dubai [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] SD Leioa
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[B-2]
Gernika Club [B-2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[4]
Spartak Subotica [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 1 [4] USM Alger
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
JS Kabylie [13] 1 0
1 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] ES Sétif
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
DRB Tadjenanet [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Granada CF
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[12]
UD Almería [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Cesena
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[12]
Pescara [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Jagiellonia [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Inter Zaprešić
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Bursaspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fenerbahçe SK [3] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Semouha Club
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Petrojet Suez   0 0
0 0 
DUBFT
[14]
0 0 [14] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
SV Darmstadt [17] 0 4
0 4 
DUBFT
[13]
0 0 [13] E. Braunschweig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Holstein Kiel [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Würzburger Kickers
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Sportfreunde Lotte [17] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Verl
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
RW Oberhausen   0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] AC Horsens
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
SønderjyskE [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Maritzburg United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Baroka FC [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] FC Lorient
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Sochaux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[17]
AS Nancy-Lorraine [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Chamois Niortais
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Stade Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Stade Brestois
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg-Péronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Paris FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
RC Lens [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 1 [13] Valenciennes FC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
US Quevilly [19] 1 0
1 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
LB Châteauroux [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Pau FC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[9]
US Boulogne [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] US Avranches
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[5]
US Concarneau [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Red Star FC93
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
USL Dunkerque [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] US Créteil-Lusitanos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Lyon Duchère [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 1 [11] GS Consolat
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Entente SSG [10] 1 0
1 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Stade Laval
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
AS Béziers [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II Tilburg
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] FC Dordrecht
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[12]
MVV Maastricht [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] SC Telstar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Emmen [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
FC Eindhoven [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 1 [14] FC Volendam
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[20]
Jong Utrecht [20] 1 0
1 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
1-1(2-0)
(2-0)
[6]
Jong PSV [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] Almere City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
De Graafschap [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Fortuna Sittard
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[18]
RKC Waalwijk [18] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Astra Giurgiu [5] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchâtel Xamax
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
FC Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Spezia Calcio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Foggia Calcio [13] 0 0
0 0 
DUAFT
[12]
1 0 [12] VfB Stuttgart
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lechia Gdansk [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] RS Waasland-Beveren
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Standard Liège [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 1 [6] Roeselare
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Cercle Brugge [1] 1 0
1 0 
ANHBFT
[8]
1 1 [8] Sheffield Utd
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Bristol City [6] 1 3
1 3 
PHAFT
[8]
3 0 [8] Girondins Bordeaux
3 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[14]
Strasbourg [14] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Dundee FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Aberdeen FC [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
2 0 [16] Deportivo Alavés
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
UD Las Palmas [18] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Barcelona B
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Sporting Gijón [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
4 0 [25] Temperley
4 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[24]
CA Tigre [24] 0 4
0 4 
BDNAFT
[5]
3 0 [5] Rio Ave
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
Moreirense FC [18] 0 4
0 4 
WALAFT
[2]
0 0 [2] GAP Connah's Quay
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[10]
Aberystwyth Town [10] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Tonga
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
 
New Caledonia   0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
2 0 [16] Patronato Paraná
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[27]
Club Olimpo [27] 0 3
0 3 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Quilmes AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Juventud Unida (G) [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
1 0 [13] Belgrano Córdoba
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
CA Huracán [5] 0 2
0 2 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] LDU Quito
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
 
Clan Juvenil   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Vanuatu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fiji   0 0
0 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Eastern Suburbs (NZL)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Wellington Phoenix (R) [9] 0 0
0 0 
ARGBHoãn
[22]
0 0 [22] All Boys
0 0 
0-0
[25]
Ferro Carril Oeste [25] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Mönchengladbach II
0 0 
0-0
 
TuS Erndtebrück   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất