GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY 02/06/2018

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] Fujieda MYFC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
SC Sagamihara [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Gainare Tottori
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Blaublitz Akita [8] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 1 [10] Honda Lock SC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Nara Club [5] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Maruyasu Okazaki
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[16]
Tegevajaro Miyazaki [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[1]
0 0 [1] Honda FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Imabari [8] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Verspah Oita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Vanraure Hachinohe [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Cobaltore Onagawa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Tokyo Musashino [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] Veertien Mie
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Sony Sendai [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] MIO Biwako Kusatsu
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
FC Osaka [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Reinmeer Aomori FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Ryutsu Keizai Dragons [15] 0 0
0 0 
NHATWFT
[3]
0 0 [3] Nojima Stella (W)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Albirex Niigata Ladies (W) [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Tokushima Vortis [16] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[D-1]
Vissel Kobe [D-1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Cerezo Osaka (R)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Gamba Osaka (R) [9] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[9]
2 0 [9] SA Panthers
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Para Hills Knights [7] 0 3
0 3 
AUSSLFT
[2]
3 0 [2] Campbelltown City
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Croydon Kings [11] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[14]
1 0 [14] Sunshine Coast
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Magpies Crusaders [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] FC Gifu
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[17]
Mito HollyHock [17] 0 3
0 3 
NHATLCFT
[B-2]
1 0 [B-2] Ventforet Kofu
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-1]
Urawa Red Diamonds [C-1] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[3]
0 0 [3] UQ FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Bayside United [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[10]
0 0 [10] Acacia Ridge
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Mount Gravatt [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Floreat Athena [9] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[8]
2 1 [8] Stirling Lions
2 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[3]
Cockburn City [3] 1 2
1 2 
AUSFWPFT
[13]
3 0 [13] Balcatta
3 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[2]
Perth Glory Youth [2] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Subiaco AFC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Inglewood United [5] 0 2
0 2 
AUSFWPFT
[11]
3 1 [11] Sorrento FC
3 1 
FT
2-5(0-3)
(0-3)
[4]
Perth SC [4] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[9]
1 0 [9] SWQ Thunder
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Brisbane City [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
1 0 [3] Machida Zelvia
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[21]
Ehime FC [21] 0 1
0 1 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Omiya Ardija
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 1
0 1 
NHATLCFT
[C-2]
0 0 [C-2] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
Jubilo Iwata [B-1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] The Gap
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Albany Creek [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[8]
2 0 [8] Gold Coast Utd
2 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[12]
Redlands Utd [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
1 0 [2] QLD Lions
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Olympic FC QLD [4] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Moreton Bay Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Brisbane Strikers [5] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[12]
1 0 [12] Northcote City
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Pascoe Vale [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] JEF United Chiba
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
Renofa Yamaguchi [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Opava U19
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
FK Zlin U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
0 0 [1] Grange Thistle
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Virginia United [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[6]
0 0 [6] Adelaide Olympic
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[12]
Sturt Lions [12] 0 0
0 0 
VNBFT
[10]
0 0 [10] Cong an Nhan dan
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[1]
Viettel FC [1] 0 0
0 0 
VNBFT
[7]
0 0 [7] Dak Lak FC
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[4]
Thua Thien–Hue [4] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
3-4(0-3)
(0-3)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sigma Olomouc U19
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
 
MFK OKD Karviná U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[5]
0 0 [5] Marconi Stallions
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Bonnyrigg WE [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Manly United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hakoah Sydney [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
North QLD United [13] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[13]
0 0 [13] Hume City FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[9]
0 0 [9] Dandenong Thunder
0 0 
FT
3-4(2-2)
(2-2)
[2]
Bentleigh Greens [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
1 0 [4] FC Ryukyu
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Nagano Parceiro [15] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
0 0 [9] Suwon FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ansan Police [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pribram U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
VNBFT
[8]
0 0 [8] Binh Phuoc FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Dong Thap FC [3] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC Youth
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Sutherland Sharks [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Fagiano Okayama
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Montedio Yamagata [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Zweigen Kanazawa
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[20]
Kyoto Sanga [20] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-2]
0 0 [D-2] Shonan Bellmare
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
Vegalta Sendai [A-1] 0 0
0 0 
HQBFT
[4]
0 0 [4] Busan I'Park
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Seongnam Ilhwa Ch.
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
FC Anyang [10] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Brno U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Bohemians 1905 U19
1 0 
FT
9-3(5-2)
(5-2)
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
AUSFWPFT
[7]
1 0 [7] Armadale SC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Forrestfield Utd [10] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Thailand
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
China   0 3
0 3 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] Torpedo-MAZ
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Dinamo Brest [8] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
SINAFT
[4]
0 0 [4] Balestier Khalsa
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Geylang International [8] 0 1
0 1 
SINAFT
[6]
1 0 [6] Warriors FC (SG)
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hougang United [9] 0 1
0 1 
CAFCOSFT
[A-6]
0 0 [A-6] Zambia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Namibia   0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   South Korea U21
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Scotland U21   0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 0 [11] Odra Opole
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Olimpia Grudziadz [18] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] FC Gomel
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
FC Luch Minsk [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[18]
0 0 [18] Jomo Cosmos
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Platinum Stars [15] 0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] Sabah FA
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[9]
UKM FC [9] 0 0
0 0 
IDNAFT
[4]
0 0 [4] Sriwijaya FC
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[3]
Persela Lamongan [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[12]
0 0 [12] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
FK Vitebsk [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] FC Honka Espoo
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[6]
Ilves Tampere [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] PS Kemi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Lahti [4] 0 0
0 0 
FINBFT
[2]
0 0 [2] FF Jaro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
EIF Ekenas [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV Kokkola
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
AC Oulu [6] 0 0
0 0 
FINBFT
[9]
0 1 [9] Klubi 04 Helsinki
0 1 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[7]
AC Kajaani [7] 1 0
1 0 
FINBFT
[8]
0 0 [8] FC KTP
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
FC Haka [4] 0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] Varbergs BoIS
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[2]
Halmstads BK [2] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Norrby IF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
IK Brage [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 0 [13] IK Frej
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Östers IF [9] 0 0
0 0 
MASLFT
[10]
0 0 [10] PKNP FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Pahang FA [3] 0 0
0 0 
MASLFT
[1]
0 0 [1] Darul Takzim
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Perak FA [2] 0 0
0 0 
MASLFT
[8]
0 0 [8] Kuala Lumpur FA
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Terengganu FA [5] 0 0
0 0 
MAPLFT
[2]
0 0 [2] FELCRA FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Felda United [1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Kenya
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
New Zealand   0 1
0 1 
GHQGFT
 
0 0   Latvia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Estonia   0 0
0 0 
SLOAFT
[11]
0 1 [11] NS Drava Ptuj
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
ND Triglav [9] 1 0
1 0 
CAFCOSFT
[A-5]
0 0 [A-5] Lesotho
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Swaziland   0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   France U20
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Togo U21   0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] FC Botosani
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-4]
0 0 [A-4] CF Fuenlabrada
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-5]
Villarreal B [C-5] 0 0
0 0 
ICEBFT
[11]
0 0 [11] IR Reykjavik
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Thor Akureyri [3] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Sandnes Ulf
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Kongsvinger [7] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[8]
Inter Turku [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors IF
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
IFK Värnamo [16] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
1 0   England
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Nigeria   0 1
0 1 
 
CROAFT
[11]
0 0 [11] NK Varaždin
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Istra 1961 [9] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Vasas SC [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Haladas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Mezokovesdi SE [9] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Ujpest FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Debrecen VSC [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Diosgyori VTK
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Videoton FC [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Balmazujvaros
0 0 
FT
3-3(2-3)
(2-3)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Puskás Akadémia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Paksi FC [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente del Valle
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
LDU Quito [1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] NY Red Bulls II
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
FC Cincinnati [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Austria
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Germany   0 0
0 0 
 
GHQGFT
 
0 0   Sweden
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Denmark   0 0
0 0 
 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] FK Gorodeya
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club (URU)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Rampla Juniors
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Nacional (URU) [1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
2 0   Montenegro
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Slovenia   0 3
0 3 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
SD Huesca [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] CD Tenerife
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Albacete Balompié [17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Rayo Vallecano [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
UD Almería [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Córdoba CF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Sporting Gijón [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Real Zaragoza [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] CD Numancia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Granada CF
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Cádiz CF [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] Alcorcón
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
CF Reus Deportiu [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
CA Osasuna [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
FC Voluntari [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Belgium
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Portugal   0 1
0 1 
 
BRAAFT
[2]
0 0 [2] Atlético Mineiro/MG
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[14]
Chapecoense/SC [14] 0 0
0 0 
BRAAFT
[4]
3 0 [4] Internacional/RS
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sport Recife/PE [7] 0 3
0 3 
CHIBFT
[3]
0 0 [3] Santiago Morning
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Cobresal [1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Ireland
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
USA   0 3
0 3 
BRBFT
[1]
0 0 [1] Fortaleza/CE
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sampaio Correa/MA [12] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] CRB/AL
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Brasil Pelotas/RS [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
0 1 [13] Atlético/GO
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[16]
Goiás/GO [16] 1 0
1 0 
CHIBFT
[6]
0 1 [6] Unión San Felipe
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Rangers Talca [5] 1 0
1 0 
GHQGFT
 
1 0   Iceland
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Norway   0 1
0 1 
 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-2]
Sporting Cristal [A-2] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] UTC Cajamarca
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Sport Huancayo [B-4] 0 0
0 0 
CHIBFT
[12]
0 1 [12] Deportes Melipilla
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Puerto Montt [14] 1 0
1 0 
USAAFT
[Tay-5]
1 0 [Tay-5] Portland Timbers
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Tay-8]
Los Angeles Galaxy [Tay-8] 0 1
0 1 
BRAAFT
[11]
0 0 [11] Vasco da Gama/RJ
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[9]
Botafogo/RJ [9] 0 0
0 0 
BRBFT
[11]
0 0 [11] Ponte Preta/SP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Oeste/SP [14] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] CS Emelec
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Técnico Universitario [12] 0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Nacional Asunción
0 0 
FT
0-0(1-0)
(1-0)
[9]
Deportivo Santaní [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] FBC Melgar
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[B-2]
Binacional [B-2] 0 0
0 0 
COLAFT
[1]
2 0 [1] Atlético Nacional
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Atlético Huila [5] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Ottawa Fury
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-9]
Charlotte Independence [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Sky Blue FC (W)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Utah Royals (W) [4] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Mexico
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Scotland   0 0
0 0 
 
BRAAFT
[6]
4 0 [6] Palmeiras/SP
4 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[3]
São Paulo/SP [3] 0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 1 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-2] 1 0
1 0 
USAAFT
[Dong-7]
1 0 [Dong-7] Chicago Fire
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Tay-11]
San Jose Earthquake [Tay-11] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] San Antonio FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-4]
Portland Timbers 2 [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] OKC Energy
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-7]
Reno 1868 FC [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Nashville SC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-11]
Penn FC [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] North Carolina FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-8]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-10]
0 1 [Nhóm 1-10] Tampa Bay Rowdies
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-15]
Atlanta United 2 [Nhóm 1-15] 1 0
1 0 
USAAFT
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] Columbus Crew
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[Dong-9]
Toronto FC [Dong-9] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-10]
1 0 [Dong-10] Montreal Impact
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
Houston Dynamo [Tay-7] 0 4
0 4 
USAAFT
[Dong-1]
0 0 [Dong-1] Atlanta United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 1
0 1 
USAAFT
[Dong-5]
2 0 [Dong-5] New England Revolution
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Dong-3]
New York Red Bulls [Dong-3] 0 2
0 2 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Alianza Lima
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
Unión Comercio [B-7] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Washington Spirit (W)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Chicago RS (W) [5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] FC Dallas
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Tay-3]
Los Angeles FC [Tay-3] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-6]
1 0 [Tay-6] Real Salt Lake
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-10]
Seattle Sounders [Tay-10] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Fresno FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-15]
Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Saint Louis FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-5]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-12]
0 1 [Nhóm 2-12] LA Galaxy II
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-17]
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-13]
0 0 [Nhóm 2-13] Las Vegas Lights
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-8]
CS Switchbacks [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Sacramento Republic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
Orange County SC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
UZBAHoãn
[11]
0 0 [11] Sogdiana Jizzakh
0 0 
0-0
[4]
Buxoro FK [4] 0 0
0 0 
UZBAHoãn
[5]
0 0 [5] Lokomotiv Tashkent
0 0 
0-0
[2]
Navbahor [2] 0 0
0 0 
UZBAHoãn
[10]
0 0 [10] FC AGMK
0 0 
0-0
[1]
Pakhtakor [1] 0 0
0 0 
ARGBHoãn
[5]
0 0 [5] Sarmiento Junín
0 0 
0-0
[3]
San Martín Tucumán [3] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[8]
0 0 [8] SC Waterloo
0 0 
0-0
[7]
Real Mississauga [7] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[4]
0 0 [4] Brantford Galaxy SC
0 0 
0-0
[6]
Hamilton City [6] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất