GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
UZBA
89
[3]
0 0 [3] Nasaf Qarshi
0 0 
89
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Bunyodkor [6] 0 0
0 0 
BLRA
56
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolotsk
0 0 
56
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Dnepr Mogilev [11] 0 0
0 0 
IRNA
61
[12]
0 0 [12] Sepidrood Rasht
0 0 
61
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Paykan FC [15] 0 0
0 0 
NGAU21
62
[6]
0 0 [6] Rubin Kazan Youth
0 0 
62
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Anzhi Youth [11] 0 0
0 0 
FINB
42
[2]
0 0 [2] TPS Turku
0 0 
42
0-0(1-0)
(1-0)
[6]
EIF Ekenas [6] 0 0
0 0 
FINB
45
[8]
0 0 [8] OPS Oulu
0 0 
45
0-1(1-0)
(1-0)
[7]
FF Jaro [7] 0 0
0 0 
BULA
31
[12]
0 0 [12] Botev Plovdiv
0 0 
31
0-1(1-0)
(1-0)
[1]
Cherno More Varna [1] 0 0
0 0 
POLA
16
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
16
0-1(1-0)
(1-0)
[13]
Sandecja [13] 0 0
0 0 
BLRA
16
[9]
0 0 [9] FC Gomel
0 0 
16
0-0(1-0)
(1-0)
[15]
FK ISLOCH MINSK [15] 0 0
0 0 
ESTA
18
[6]
0 0 [6] JK Sillamae Kalev
0 0 
18
0-0(1-0)
(1-0)
[2]
Nomme Kalju [2] 0 0
0 0 
ESTA
18
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
18
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Tulevik Viljandi [9] 0 0
0 0 
GEOA
15
[7]
0 0 [7] Dinamo Batumi
0 0 
15
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Shukura [10] 0 0
0 0 
IRNA
15
[10]
0 0 [10] Foolad Khuzestan
0 0 
15
0-0(1-0)
(1-0)
[14]
Gostaresh Foolad [14] 0 0
0 0 
DENA
16
[3]
0 0 [3] AC Horsens
0 0 
16
0-0(1-0)
(1-0)
[13]
AaB Aalborg [13] 0 0
0 0 
KSA
1
[4]
0 0 [4] Al Baten
0 0 
1
0-0(1-0)
(1-0)
[8]
Ohud Medina [8] 0 0
0 0 
ESTA23h30
[1]
0 0 [1] Flora Tallinn
0 0 
vs
23h30
[8]
Paide Linnameeskond [8] 0 0
0 0 
AUTB23h30
[10]
0 0 [10] Floridsdorfer AC
0 0 
vs
23h30
[9]
Kapfenberg [9] 0 0
0 0 
AUTB23h30
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
vs
23h30
[8]
Blau Weiss Linz [8] 0 0
0 0 
AUTB23h30
[1]
0 0 [1] Wiener Neustadt
0 0 
vs
23h30
[7]
WSG Wattens [7] 0 0
0 0 
AUTB23h30
[4]
0 0 [4] Hartberg
0 0 
vs
23h30
[3]
SV Ried [3] 0 0
0 0 
SVKA23h30
[9]
0 0 [9] Sport Podbrezova
0 0 
vs
23h30
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
NGA23h30
[12]
0 0 [12] FK Tosno
0 0 
vs
23h30
[14]
SKA-Energia [14] 0 0
0 0 
MLTA23h30
[3]
0 0 [3] Birkirkara FC
0 0 
vs
23h30
[5]
Floriana FC [5] 0 0
0 0 
MLTA23h30
 
0 0   Lija Athletic
0 0 
vs
23h30
[8]
Gzira United [8] 0 0
0 0 
DUB23h30
[4]
0 0 [4] E. Braunschweig
0 0 
vs
23h30
[18]
Erzgebirge Aue [18] 0 0
0 0 
DUB23h30
[9]
0 0 [9] SV Darmstadt
0 0 
vs
23h30
[8]
St. Pauli [8] 0 0
0 0 
TNKB23h45
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
vs
23h45
[10]
İstanbulspor AŞ [10] 0 0
0 0 
DUC300h00
[13]
0 0 [13] Meppen
0 0 
vs
00h00
[17]
FSV Zwickau [17] 0 0
0 0 
DUC300h00
[2]
0 0 [2] Fortuna Köln
0 0 
vs
00h00
[12]
Karlsruher SC [12] 0 0
0 0 
TDA00h00
[12]
0 0 [12] Jönköpings Södra
0 0 
vs
00h00
[10]
IF Elfsborg [10] 0 0
0 0 
TDB00h00
[8]
0 0 [8] Örgryte IS
0 0 
vs
00h00
[15]
IK Frej [15] 0 0
0 0 
CZEB00h30
[12]
0 0 [12] Znojmo
0 0 
vs
00h30
[7]
Frydek-Mistek [7] 0 0
0 0 
HUNA00h30
[11]
0 0 [11] Debrecen VSC
0 0 
vs
00h30
[5]
Vasas SC [5] 0 0
0 0 
KSA00h50
[5]
0 0 [5] Al Nassr Riyadh
0 0 
vs
00h50
[6]
Ettifaq FC [6] 0 0
0 0 
RMNA01h00
[5]
0 0 [5] Astra Giurgiu
0 0 
vs
01h00
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 0 0
0 0 
PH301h00
[8]
0 0 [8] Les Herbiers VF
0 0 
vs
01h00
[2]
Lyon Duchère [2] 0 0
0 0 
PH301h00
[16]
0 0 [16] US Concarneau
0 0 
vs
01h00
[17]
FC Chambly [17] 0 0
0 0 
PH301h00
[18]
0 0 [18] US Créteil-Lusitanos
0 0 
vs
01h00
[12]
US Avranches [12] 0 0
0 0 
PH301h00
[9]
0 0 [9] US Boulogne
0 0 
vs
01h00
[4]
Grenoble [4] 0 0
0 0 
PH301h00
[11]
0 0 [11] Rodez AF
0 0 
vs
01h00
[7]
Stade Laval [7] 0 0
0 0 
PH301h00
[13]
0 0 [13] Entente SSG
0 0 
vs
01h00
[3]
AS Béziers [3] 0 0
0 0 
ICEB01h00
[6]
0 0 [6] Thor Akureyri
0 0 
vs
01h00
[8]
Fram Reykjavik [8] 0 0
0 0 
HLB01h00
[21]
0 0 [21] NEC Nijmegen
0 0 
vs
01h00
[8]
Almere City FC [8] 0 0
0 0 
HLB01h00
[14]
0 0 [14] Fortuna Sittard
0 0 
vs
01h00
[19]
FC Dordrecht [19] 0 0
0 0 
HLB01h00
[11]
0 0 [11] FC Eindhoven
0 0 
vs
01h00
[17]
SC Telstar [17] 0 0
0 0 
HLB01h00
[10]
0 0 [10] RKC Waalwijk
0 0 
vs
01h00
[9]
FC Emmen [9] 0 0
0 0 
HLB01h00
[7]
0 0 [7] MVV Maastricht
0 0 
vs
01h00
 
Go Ahead Eagles   0 0
0 0 
HLB01h00
[6]
0 0 [6] FC Volendam
0 0 
vs
01h00
[13]
Helmond Sport [13] 0 0
0 0 
HLB01h00
[15]
0 0 [15] FC Den Bosch
0 0 
vs
01h00
 
Jong AZ Alkmaar   0 0
0 0 
HLB01h00
[3]
0 0 [3] SC Cambuur
0 0 
vs
01h00
[2]
Jong Ajax [2] 0 0
0 0 
CROA01h00
[10]
0 0 [10] Istra 1961
0 0 
vs
01h00
[9]
Cibalia Vinkovci [9] 0 0
0 0 
TSB01h00
[2]
0 0 [2] Neuchâtel Xamax
0 0 
vs
01h00
[1]
FC Schaffhausen [1] 0 0
0 0 
POLB01h00
[9]
0 0 [9] Miedz Legnica
0 0 
vs
01h00
[13]
Zaglebie Sosnowiec [13] 0 0
0 0 
POLB01h00
[5]
0 0 [5] Chojniczanka
0 0 
vs
01h00
[17]
Podbeskidzie [17] 0 0
0 0 
NPA01h00
[1]
0 0 [1] Bidvest Wits
0 0 
vs
01h00
[3]
Cape Town City [3] 0 0
0 0 
BULA01h00
[9]
0 0 [9] Pirin Blagoevgrad
0 0 
vs
01h00
[6]
Levski Sofia [6] 0 0
0 0 
HLA01h00
[15]
0 0 [15] Roda Kerkrade
0 0 
vs
01h00
[1]
Vitesse Arnhem [1] 0 0
0 0 
PHB01h00
[1]
0 0 [1] Le Havre AC
0 0 
vs
01h00
[8]
Valenciennes FC [8] 0 0
0 0 
PHB01h00
[15]
0 0 [15] AJ Auxerre
0 0 
vs
01h00
[9]
US Orléans [9] 0 0
0 0 
PHB01h00
[7]
0 0 [7] AC Ajaccio
0 0 
vs
01h00
[11]
Paris FC [11] 0 0
0 0 
PHB01h00
[2]
0 0 [2] Stade Reims
0 0 
vs
01h00
[12]
Bourg-Péronnas [12] 0 0
0 0 
PHB01h00
[6]
0 0 [6] Chamois Niortais
0 0 
vs
01h00
[20]
Tours FC [20] 0 0
0 0 
PHB01h00
[16]
0 0 [16] AS Nancy-Lorraine
0 0 
vs
01h00
[3]
FC Sochaux [3] 0 0
0 0 
PHB01h00
[13]
0 0 [13] Gazélec Ajaccio
0 0 
vs
01h00
[17]
US Quevilly [17] 0 0
0 0 
PHB01h00
[5]
0 0 [5] Clermont Foot
0 0 
vs
01h00
[4]
FC Lorient [4] 0 0
0 0 
TBNB01h00
[11]
0 0 [11] La Hoya Lorca
0 0 
vs
01h00
[7]
Cultural Leonesa [7] 0 0
0 0 
CZEA01h15
[6]
0 0 [6] Sparta Praha
0 0 
vs
01h15
[4]
Slovacko [4] 0 0
0 0 
DENA01h15
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
vs
01h15
[9]
Silkeborg IF [9] 0 0
0 0 
TBNA01h15
[12]
0 0 [12] CD Leganés
0 0 
vs
01h15
[1]
Deportivo Alavés [1] 0 0
0 0 
 
POLA01h30
[14]
0 0 [14] Cracovia
0 0 
vs
01h30
[5]
Gornik Zabrze [5] 0 0
0 0 
IREA01h30
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
vs
01h30
[11]
Sligo Rovers [11] 0 0
0 0 
AUTB01h30
[5]
0 0 [5] Wacker Innsbruck
0 0 
vs
01h30
[2]
FC Liefering [2] 0 0
0 0 
BIB01h30
[4]
0 0 [4] Lierse SK
0 0 
vs
01h30
[1]
Roeselare [1] 0 0
0 0 
BIA01h30
[8]
0 0 [8] Standard Liège
0 0 
vs
01h30
[3]
Zulte Waregem [3] 0 0
0 0 
DUA01h30
[4]
0 0 [4] Bayern München
0 0 
vs
01h30
[3]
Bayer Leverkusen [3] 0 0
0 0 
 
IREA01h45
[10]
0 0 [10] Galway FC
0 0 
vs
01h45
[4]
Shamrock Rovers [4] 0 0
0 0 
IREA01h45
[8]
0 0 [8] St Patrick's Dublin
0 0 
vs
01h45
[9]
Finn Harps [9] 0 0
0 0 
IREA01h45
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
vs
01h45
[12]
Drogheda Utd [12] 0 0
0 0 
WALA01h45
[11]
0 0 [11] Newtown AFC
0 0 
vs
01h45
[10]
Cefn Druids AFC [10] 0 0
0 0 
IREB01h45
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
vs
01h45
[3]
UCD Dublin [3] 0 0
0 0 
IREB01h45
[5]
0 0 [5] Shelbourne FC
0 0 
vs
01h45
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
POLB01h45
[11]
0 0 [11] Gornik Leczna
0 0 
vs
01h45
[8]
Stal Mielec [8] 0 0
0 0 
POLB01h45
[18]
0 0 [18] Ruch Chorzow
0 0 
vs
01h45
[14]
Stomil Olsztyn [14] 0 0
0 0 
TNKB01h45
[16]
0 0 [16] Manisaspor
0 0 
vs
01h45
[14]
Samsunspor [14] 0 0
0 0 
TNKA01h45
[2]
0 0 [2] Kasımpaşa SK
0 0 
vs
01h45
[4]
Besiktas JK [4] 0 0
0 0 
MLTA01h45
[9]
0 0 [9] Tarxien Rainbows
0 0 
vs
01h45
[10]
Hamrun Spartans [10] 0 0
0 0 
MLTA01h45
[1]
0 0 [1] Hibernians Paola
0 0 
vs
01h45
[7]
St. Andrews [7] 0 0
0 0 
ANHB01h45
[24]
0 0 [24] Burton Albion
0 0 
vs
01h45
[12]
Birmingham City [12] 0 0
0 0 
PHA01h45
[17]
0 0 [17] FC Metz
0 0 
vs
01h45
[3]
AS Monaco [3] 0 0
0 0 
 
WALA02h00
[6]
0 0 [6] Aberystwyth Town
0 0 
vs
02h00
[5]
Llandudno [5] 0 0
0 0 
IREB02h00
[8]
0 0 [8] Wexford Youths
0 0 
vs
02h00
[4]
Cabinteely FC [4] 0 0
0 0 
ICEB02h15
[4]
0 0 [4] Haukar
0 0 
vs
02h15
[1]
Keflavik IF [1] 0 0
0 0 
ICEB02h15
[3]
0 0 [3] Trottur Reykjavik
0 0 
vs
02h15
[5]
HK Kopavogur [5] 0 0
0 0 
BDNA02h30
[4]
0 0 [4] Rio Ave
0 0 
vs
02h30
[5]
Portimonense SC [5] 0 0
0 0 
TBNB03h00
[20]
0 0 [20] CD Tenerife
0 0 
vs
03h00
[22]
Real Zaragoza [22] 0 0
0 0 
TBNA03h15
[19]
0 0 [19] Valencia CF
0 0 
vs
03h15
[11]
UD Las Palmas [11] 0 0
0 0 
 
PARA04h00
[9]
0 0 [9] Independiente FBC
0 0 
vs
04h00
[10]
Sportivo Trinidense [10] 0 0
0 0 
BRB05h15
[5]
0 0 [5] Juventude/RS
0 0 
vs
05h15
[3]
Vila Nova/GO [3] 0 0
0 0 
CHIA06h00
[9]
0 0 [9] Audax Italiano
0 0 
vs
06h00
[6]
Deportes Temuco [6] 0 0
0 0 
CNDA06h00
[3]
0 0 [3] Serbian White Eagles
0 0 
vs
06h00
[8]
Milton SC [8] 0 0
0 0 
PARA06h10
[5]
0 0 [5] Nacional Asunción
0 0 
vs
06h10
[7]
Sportivo Luqueño [7] 0 0
0 0 
BRB06h30
[8]
0 0 [8] Criciúma/SC
0 0 
vs
06h30
[12]
Oeste/SP [12] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[14]
0 0 [14] Monarcas Morelia
0 0 
vs
07h00
[16]
Pachuca CF [16] 0 0
0 0 
ARGC07h10
[38]
0 0 [38] Racing Club
0 0 
vs
07h10
[12]
CA Mitre Salta [12] 0 0
0 0 
CNDA07h15
[5]
0 0 [5] York Region Shooters
0 0 
vs
07h15
[6]
Royal Toronto [6] 0 0
0 0 
BRB07h30
[15]
0 0 [15] Goiás/GO
0 0 
vs
07h30
[1]
América Mineiro/MG [1] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Swope Park Rangers
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
ECUA07h30
[5]
0 0 [5] Macará
0 0 
vs
07h30
[9]
Clan Juvenil [9] 0 0
0 0 
USB08h00
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] CS Switchbacks
0 0 
vs
08h00
[Nhóm 2-13]
LA Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[6]
0 0 [6] Atlante FC
0 0 
vs
08h00
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[11]
0 0 [11] Cimarrones Sonora
0 0 
vs
08h00
[4]
Atlético San Luis [4] 0 0
0 0 
MEXB08h30
[12]
0 0 [12] Venados Yucatán
0 0 
vs
08h30
[16]
Leones Negros [16] 0 0
0 0 
MEXB09h00
[7]
0 0 [7] Murciélagos FC
0 0 
vs
09h00
[9]
Celaya FC [9] 0 0
0 0 
MEXA09h00
[18]
0 0 [18] Club Tijuana
0 0 
vs
09h00
[13]
Santos Laguna [13] 0 0
0 0 
USA09h00
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Portland Timbers
0 0 
vs
09h00
[Dong-5]
New York Red Bulls [Dong-5] 0 0
0 0 
USB09h30
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Orange County SC
0 0 
vs
09h30
[Nhóm 2-11]
Phoenix Rising [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
SVTG10h00
[A-1]
0 0 [A-1] Korea Republic University
0 0 
vs
10h00
 
Argentina SV   0 0
0 0 
SVTG10h00
[D-2]
0 0 [D-2] Uruguay University
0 0 
vs
10h00
[A-4]
Canada University [A-4] 0 0
0 0 
SVTG10h00
[C-1]
0 0 [C-1] Japan University
0 0 
vs
10h00
[C-3]
Malaysia University [C-3] 0 0
0 0 
SVTG10h00
[B-1]
0 0 [B-1] South Africa University
0 0 
vs
10h00
[B-3]
Ukraine University [B-3] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
2 0   Arema Indonesia
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
1 0   South Korea Univ (W)
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Mỹ SV Nữ   0 2
0 2 
SVTGWFT
 
0 0   Taiwan Univ (W)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Argentina SV Nữ   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Mexico Univ (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland Univ (W)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Brazil Univ (W)
0 0 
FT
17-0(10-0)
(10-0)
 
Colombia SV Nữ   0 0
0 0 
SEAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Myanmar U22
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[A-5]
Brunei U22 [A-5] 0 0
0 0 
SEAFT
[A-3]
2 0 [A-3] Singapore U22
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Lào U22 [A-4] 0 1
0 1 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 1 [1] Gimhae City
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Busan Transportation [8] 1 0
1 0 
SVTGFT
[A-3]
0 0 [A-3] Chinese Taipei University
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[B-4]
Mexico University [B-4] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-2]
0 0 [A-2] Italy University
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Mỹ SV   0 0
0 0 
SVTGFT
[D-1]
0 0 [D-1] Ireland University
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
France University [B-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[C-2]
0 0 [C-2] Brazil University
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[D-3]
Russia University [D-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FK Zlin U19   0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Dinamo Samarkand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Pakhtakor [4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Banants Yerevan
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Alashkert Martuni [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Veres Rivne Youth [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Hapoel Kfar Saba   0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Afula [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
 
0 1   Hapoel Hadera
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[12]
Ironi Nir Ramat HaSharon [12] 1 0
1 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hapoel Katamon [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] FC Nazareth Ilit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Hapoel Marmorek   0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekabad
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Shakhtar D. Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Olimpik Donetsk Yth [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
0 0 [12] Spartak M. Youth
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[4]
Lokomotiv M. Youth [4] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
0 0 [5] Padideh Shandiz
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Esteghlal Khuzestan [8] 0 0
0 0 
PH3Hoãn
[5]
0 0 [5] USL Dunkerque
0 0 
0-0
[15]
SC Bastia [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất