GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KQ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN MỚI NHẤT HÔM NAY

GiảiGiờChủ nhàTỷ sốĐội khách
NHATB
72
[20]
0 0 [20] Kamatamare Sanuki
0 0 
72
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Montedio Yamagata [12] 0 0
0 0 
NHATB
72
[2]
0 0 [2] Avispa Fukuoka
0 0 
72
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
JEF United Chiba [10] 0 0
0 0 
NHATB
75
[19]
0 0 [19] Roasso Kumamoto
0 0 
75
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Tokushima Vortis [7] 0 0
0 0 
NHATB
73
[13]
0 0 [13] Fagiano Okayama
0 0 
73
2-1(0-1)
(0-1)
[22]
Thespakusatsu Gunma [22] 0 0
0 0 
NHATB
75
[18]
0 0 [18] Zweigen Kanazawa
0 0 
75
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Kyoto Sanga [14] 0 0
0 0 
NHAT3
74
[15]
0 0 [15] Cerezo Osaka (R)
0 0 
74
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Yokohama S&CC [13] 0 0
0 0 
NGAU21
74
[16]
0 1 [16] FK Ural Youth
0 1 
74
4-1(3-1)
(3-1)
[15]
Akhmat Gr. Youth [15] 1 0
1 0 
NHATJFL
77
[3]
0 0 [3] Sony Sendai
0 0 
77
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Imabari [5] 0 0
0 0 
AUSA
28
[10]
1 0 [10] Brisbane Roar
1 0 
28
0-1(1-0)
(1-0)
[5]
Newcastle Jets [5] 0 1
0 1 
HQB
34
[7]
0 0 [7] FC Anyang
0 0 
34
0-1(1-0)
(1-0)
[2]
Busan I'Park [2] 0 0
0 0 
HQB
34
[3]
0 0 [3] Seongnam Ilhwa Ch.
0 0 
34
0-0(1-0)
(1-0)
[10]
Daejeon Citizen [10] 0 0
0 0 
NHATJFL
34
[14]
0 0 [14] Maruyasu Okazaki
0 0 
34
0-0(1-0)
(1-0)
[15]
Tochigi Uva [15] 0 0
0 0 
HQA
33
[6]
0 0 [6] Gangwon FC
0 0 
33
0-1(1-0)
(1-0)
[1]
Jeonbuk Hyundai M. [1] 0 0
0 0 
HQA
31
[12]
0 0 [12] Gwangju FC
0 0 
31
0-0(1-0)
(1-0)
[11]
Sangju Sangmu [11] 0 0
0 0 
HQA
33
[3]
0 0 [3] Ulsan Hyundai
0 0 
33
0-0(1-0)
(1-0)
[2]
Jeju United [2] 0 0
0 0 
ASIW1914h00
[B-1]
0 0 [B-1] Japan (W) U19
0 0 
vs
14h00
[B-3]
South Korea (W) U19 [B-3] 0 0
0 0 
ASIW1914h00
[B-2]
0 0 [B-2] Australia (W) U19
0 0 
vs
14h00
[B-4]
Vietnam (W) U19 [B-4] 0 0
0 0 
TQA14h30
[10]
0 0 [10] Changchun YaTai
0 0 
vs
14h30
[13]
Jiangsu Suning [13] 0 0
0 0 
AUSA15h00
[6]
0 0 [6] Perth Glory
0 0 
vs
15h00
[9]
Central Coast Mariners [9] 0 0
0 0 
IDNA15h00
 
0 0   Persija Jakarta
0 0 
vs
15h00
 
Semen Padang   0 0
0 0 
NHATA15h00
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
vs
15h00
[10]
Gamba Osaka [10] 0 0
0 0 
CZEB15h15
[11]
0 0 [11] Viktoria Zizkov
0 0 
vs
15h15
[7]
Znojmo [7] 0 0
0 0 
CZEU2115h30
[4]
0 0 [4] Teplice Youth
0 0 
vs
15h30
[18]
Dukla Praha Youth [18] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[19]
0 0 [19] Fotbal Trinec Youth
0 0 
vs
16h00
[16]
Sigma Olomouc Youth [16] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[8]
0 0 [8] Bohemians 1905 Youth
0 0 
vs
16h00
[3]
Pribram Youth [3] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[12]
0 0 [12] Karvina Youth
0 0 
vs
16h00
[6]
FK Zlin Youth [6] 0 0
0 0 
KAZA16h00
[3]
0 0 [3] FK Ordabasy
0 0 
vs
16h00
[1]
FC Astana [1] 0 0
0 0 
KAZA16h00
[7]
0 0 [7] Kaisar Kyzylorda
0 0 
vs
16h00
[8]
FK Atyrau [8] 0 0
0 0 
NGAU2116h00
[12]
0 0 [12] Anzhi Youth
0 0 
vs
16h00
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[5-2]
0 0 [5-2] Portugal (W) U19
0 0 
vs
16h59
[5-1]
Norway (W) U19 [5-1] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[7-2]
0 0 [7-2] Italy (W) U19
0 0 
vs
16h59
[7-1]
France (W) U19 [7-1] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[5-4]
0 0 [5-4] Cyprus (W) U19
0 0 
vs
16h59
[5-3]
N. Ireland (W) U19 [5-3] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[7-4]
0 0 [7-4] Faroe Islands (W) U19
0 0 
vs
16h59
[7-3]
Moldova (W) U19 [7-3] 0 0
0 0 
KAZA17h00
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanay
0 0 
vs
17h00
[12]
FK Okzhetpes [12] 0 0
0 0 
TNKB17h00
[1]
0 0 [1] Ümraniyespor
0 0 
vs
17h00
[15]
Gaziantep B.B. [15] 0 0
0 0 
TNKB17h00
[2]
0 0 [2] Giresunspor
0 0 
vs
17h00
[16]
Manisaspor [16] 0 0
0 0 
DENA17h00
[5]
0 0 [5] Hobro IK
0 0 
vs
17h00
[2]
FC Nordsjælland [2] 0 0
0 0 
TBNA17h00
[9]
0 0 [9] Villarreal CF
0 0 
vs
17h00
[18]
UD Las Palmas [18] 0 0
0 0 
 
TBNB17h00
[16]
0 0 [16] Real Oviedo
0 0 
vs
17h00
[20]
Córdoba CF [20] 0 0
0 0 
VNA17h00
[7]
0 0 [7] Than Quang Ninh
0 0 
vs
17h00
[2]
Thanh Hoa FC [2] 0 0
0 0 
BDNB17h15
[18]
0 0 [18] FC Arouca
0 0 
vs
17h15
[6]
Gil Vicente [6] 0 0
0 0 
HLA17h30
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
vs
17h30
[13]
Heracles Almelo [13] 0 0
0 0 
ITA17h30
[9]
0 0 [9] ChievoVerona
0 0 
vs
17h30
[15]
Hellas Verona [15] 0 0
0 0 
VNA17h30
[14]
0 0 [14] Dong Tam Long An
0 0 
vs
17h30
[6]
Ha Noi Club [6] 0 0
0 0 
THAA17h45
[9]
0 0 [9] Port FC
0 0 
vs
17h45
[2]
Muang Thong United [2] 0 0
0 0 
THAA17h45
[14]
0 0 [14] Siam Navy
0 0 
vs
17h45
[16]
Sisaket FC [16] 0 0
0 0 
WCWVL17h59
[A-25]
0 0 [A-25] Finland (W)
0 0 
vs
17h59
[A-20]
Serbia (W) [A-20] 0 0
0 0 
EU17VL17h59
[6-2]
0 0 [6-2] Slovenia U17
0 0 
vs
17h59
[6-4]
Kazakhstan U17 [6-4] 0 0
0 0 
EU17VL17h59
[2-2]
0 0 [2-2] Croatia U17
0 0 
vs
17h59
[2-4]
Liechtenstein U17 [2-4] 0 0
0 0 
EU17VL17h59
[7-3]
0 0 [7-3] Scotland U17
0 0 
vs
17h59
[7-1]
Andorra U17 [7-1] 0 0
0 0 
EU17VL17h59
[6-1]
0 0 [6-1] France U17
0 0 
vs
17h59
[6-3]
Belarus U17 [6-3] 0 0
0 0 
EU17VL17h59
[7-2]
0 0 [7-2] Estonia U17
0 0 
vs
17h59
[7-4]
Denmark U17 [7-4] 0 0
0 0 
EU17VL17h59
[2-1]
0 0 [2-1] Spain U17
0 0 
vs
17h59
[2-3]
Albania U17 [2-3] 0 0
0 0 
LATA18h00
[6]
0 0 [6] FK Jelgava
0 0 
vs
18h00
[7]
FS METTA/LU Riga [7] 0 0
0 0 
THAA18h00
[8]
0 0 [8] Pattaya United
0 0 
vs
18h00
[4]
Chiangrai United [4] 0 0
0 0 
THAA18h00
[7]
0 0 [7] Chonburi FC
0 0 
vs
18h00
[5]
Bangkok Glass [5] 0 0
0 0 
BLRA18h00
[2]
0 0 [2] Dinamo Minsk
0 0 
vs
18h00
[15]
Slavia Mozyr [15] 0 0
0 0 
LITA18h00
[6]
0 0 [6] FK Jonava
0 0 
vs
18h00
[4]
FK Atlantas [4] 0 0
0 0 
LITA18h00
[2]
0 0 [2] FK Suduva
0 0 
vs
18h00
[1]
VMFD Zalgiris [1] 0 0
0 0 
LITA18h00
[3]
0 0 [3] FK Trakai
0 0 
vs
18h00
[8]
FK Kauno Zalgiris [8] 0 0
0 0 
LITA18h00
[7]
0 0 [7] Stumbras Kaunas
0 0 
vs
18h00
[5]
FK Utenis [5] 0 0
0 0 
NORB18h00
[10]
0 0 [10] FK Jerv
0 0 
vs
18h00
[1]
FK Bodo/Glimt [1] 0 0
0 0 
NORB18h00
[15]
0 0 [15] Elverum Fotball
0 0 
vs
18h00
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
NORB18h00
[9]
0 0 [9] Strommen IF
0 0 
vs
18h00
[6]
Ullensaker/Kisa [6] 0 0
0 0 
NORB18h00
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
vs
18h00
[12]
Tromsdalen UIL [12] 0 0
0 0 
ARMA18h00
[1]
0 0 [1] Alashkert Martuni
0 0 
vs
18h00
[4]
Gandzasar Kapan [4] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[12]
0 0 [12] Stal Kamianske
0 0 
vs
18h00
[11]
Chernomorets Od. [11] 0 0
0 0 
MNEA18h00
[5]
0 0 [5] FK Mladost
0 0 
vs
18h00
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
NGA18h00
[6]
0 0 [6] FK Ural
0 0 
vs
18h00
[11]
Akhmat Groznyi [11] 0 0
0 0 
TNKA18h00
[9]
0 0 [9] Sivasspor
0 0 
vs
18h00
[8]
Bursaspor [8] 0 0
0 0 
ANHB18h00
[10]
0 0 [10] Ipswich Town
0 0 
vs
18h00
[9]
Norwich City [9] 0 0
0 0 
IDNA18h30
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
vs
18h30
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
IDNA18h30
 
0 0   Persela Lamongan
0 0 
vs
18h30
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
DUC4DB18h30
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
vs
18h30
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DB18h30
 
0 0   Lokomotive Leipzig
0 0 
vs
18h30
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
DUC4DB18h30
 
0 0   Viktoria Berlin
0 0 
vs
18h30
 
VSG Altglienicke   0 0
0 0 
DUC4DB18h30
 
0 0   Union Fürstenwalde
0 0 
vs
18h30
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
DUC4DB18h30
 
0 0   Babelsberg
0 0 
vs
18h30
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
WC1718h30
[D-2]
0 0 [D-2] Spain U17
0 0 
vs
18h30
[C-1]
Iran U17 [C-1] 0 0
0 0 
DUB18h30
[4]
0 0 [4] Nürnberg
0 0 
vs
18h30
[11]
Dynamo Dresden [11] 0 0
0 0 
DUB18h30
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
vs
18h30
[15]
MSV Duisburg [15] 0 0
0 0 
DUB18h30
[12]
0 0 [12] Erzgebirge Aue
0 0 
vs
18h30
[14]
Jahn Regensburg [14] 0 0
0 0 
DUA18h30
[18]
0 0 [18] 1.FC Köln
0 0 
vs
18h30
[17]
Werder Bremen [17] 0 0
0 0 
 
VNA18h30
[4]
0 0 [4] T&T Ha Noi
0 0 
vs
18h30
[13]
Can Tho FC [13] 0 0
0 0 
TQA18h35
[14]
0 0 [14] Tianjin Teda
0 0 
vs
18h35
[8]
Beijing Guoan [8] 0 0
0 0 
TQA18h35
[1]
0 0 [1] Guangzhou Evergrande
0 0 
vs
18h35
[7]
Guizhou Zhicheng [7] 0 0
0 0 
TQA18h35
[2]
0 0 [2] Shanghai SIPG
0 0 
vs
18h35
[6]
Guangzhou R&F [6] 0 0
0 0 
TQA18h35
[9]
0 0 [9] Chongqing Lifan
0 0 
vs
18h35
[12]
Shanghai Shenhua [12] 0 0
0 0 
THAA19h00
[11]
0 0 [11] Suphanburi FC
0 0 
vs
19h00
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THAA19h00
[12]
0 0 [12] Police Tero FC
0 0 
vs
19h00
[15]
Sukhothai FC [15] 0 0
0 0 
THAA19h00
[3]
0 0 [3] Bangkok United
0 0 
vs
19h00
[6]
Ratchaburi FC [6] 0 0
0 0 
BLRA19h00
[7]
0 0 [7] FK Slutsk
0 0 
vs
19h00
[11]
FC Isloch [11] 0 0
0 0 
NGB19h00
[9]
0 0 [9] Spartak-2 Moscow
0 0 
vs
19h00
[17]
FK Tyumen [17] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
vs
19h00
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
DUC319h00
[16]
0 0 [16] FSV Zwickau
0 0 
vs
19h00
[17]
Carl Zeiss Jena [17] 0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Waldhof Mannheim
0 0 
vs
19h00
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Wormatia Worms
0 0 
vs
19h00
 
SSV Ulm   0 0
0 0 
DENA19h00
[9]
0 0 [9] Lyngby BK
0 0 
vs
19h00
[7]
Odense BK [7] 0 0
0 0 
AUTA19h00
[5]
0 0 [5] Admira
0 0 
vs
19h00
[2]
RB Salzburg [2] 0 0
0 0 
ALBA19h00
[8]
0 0 [8] Vllaznia Shkodër
0 0 
vs
19h00
[6]
Partizani Tirana [6] 0 0
0 0 
DENB19h30
[2]
0 0 [2] Vejle BK
0 0 
vs
19h30
[5]
Viborg FF [5] 0 0
0 0 
DENB19h30
[11]
0 0 [11] Brabrand IF
0 0 
vs
19h30
[3]
Vendsyssel FF [3] 0 0
0 0 
DENB19h30
[7]
0 0 [7] FC Roskilde
0 0 
vs
19h30
[9]
FC Fredericia [9] 0 0
0 0 
DENB19h30
[4]
0 0 [4] Esbjerg fB
0 0 
vs
19h30
[8]
Fremad Amager [8] 0 0
0 0 
DENB19h30
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
vs
19h30
[6]
HB Køge [6] 0 0
0 0 
DENB19h30
[1]
0 0 [1] Thisted FC
0 0 
vs
19h30
[10]
Nykøbing FC [10] 0 0
0 0 
MKDA19h30
[4]
0 0 [4] Sileks Kratovo
0 0 
vs
19h30
[7]
Renova [7] 0 0
0 0 
MKDA19h30
[9]
0 0 [9] Rabotnicki Skopje
0 0 
vs
19h30
[5]
Pelister Bitola [5] 0 0
0 0 
MKDA19h30
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
vs
19h30
[6]
FK Shkupi [6] 0 0
0 0 
MKDA19h30
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
vs
19h30
[3]
Academy Pandev [3] 0 0
0 0 
MKDA19h30
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
vs
19h30
[2]
Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
TNKB19h30
[6]
0 0 [6] Elazığspor
0 0 
vs
19h30
[12]
Samsunspor [12] 0 0
0 0 
TNKB19h30
[17]
0 0 [17] Eskişehirspor
0 0 
vs
19h30
[11]
Erzurum BB [11] 0 0
0 0 
BIA19h30
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
vs
19h30
[4]
Royal Antwerp [4] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-8]
0 0 [C-8] Akragas
0 0 
vs
19h30
[C-12]
Juve Stabia [C-12] 0 0
0 0 
ANHA19h30
[16]
0 0 [16] Everton FC
0 0 
vs
19h30
[7]
Arsenal [7] 0 0
0 0 
 
HLA19h30
[7]
0 0 [7] AZ Alkmaar
0 0 
vs
19h30
[8]
FC Utrecht [8] 0 0
0 0 
HLA19h30
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
vs
19h30
[3]
AFC Ajax [3] 0 0
0 0 
OMA19h55
[2]
0 0 [2] Al Shabab (Oman)
0 0 
vs
19h55
[7]
Mirbat SC [7] 0 0
0 0 
LATA20h00
[2]
0 0 [2] Riga FC
0 0 
vs
20h00
[5]
Rigas Futbola skola [5] 0 0
0 0 
THAA20h00
[13]
0 0 [13] Nakhon Ratchasima
0 0 
vs
20h00
[10]
Ubon UMT United [10] 0 0
0 0 
THAA20h00
[17]
0 0 [17] Thai Honda FC
0 0 
vs
20h00
[18]
Samut Songkhram [18] 0 0
0 0 
BLRA20h00
[8]
0 0 [8] FK Vitebsk
0 0 
vs
20h00
[3]
Shakhter Soligorsk [3] 0 0
0 0 
CROA20h00
[6]
0 0 [6] Lokomotiva Zagreb
0 0 
vs
20h00
[10]
Istra 1961 [10] 0 0
0 0 
POLB20h00
[10]
0 0 [10] Puszcza Niepolomice
0 0 
vs
20h00
[11]
Olimpia Grudziadz [11] 0 0
0 0 
DUC4BA20h00
[1]
0 0 [1] TSV 1860
0 0 
vs
20h00
[9]
Bayern München II [9] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[1]
0 0 [1] Karabakh Agdam
0 0 
vs
20h00
[6]
Səbail FK [6] 0 0
0 0 
OMA20h00
[3]
0 0 [3] Nasr Salalah
0 0 
vs
20h00
[10]
Al Salam [10] 0 0
0 0 
OMA20h00
[1]
0 0 [1] Al Suwaiq
0 0 
vs
20h00
[11]
Muscat Club [11] 0 0
0 0 
GREA20h00
[13]
0 0 [13] Asteras Tripoli
0 0 
vs
20h00
[7]
Panionios GSS [7] 0 0
0 0 
MLTA20h00
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
vs
20h00
[5]
Floriana FC [5] 0 0
0 0 
TDA20h00
[8]
0 0 [8] IFK Göteborg
0 0 
vs
20h00
[5]
Östersunds FK [5] 0 0
0 0 
TDA20h00
[13]
0 0 [13] GIF Sundsvall
0 0 
vs
20h00
[6]
Norrköping [6] 0 0
0 0 
BIHA20h00
[9]
0 0 [9] GOSK Gabela
0 0 
vs
20h00
[3]
FK Zeljeznicar [3] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[5]
0 0 [5] FK Partizan
0 0 
vs
20h00
[14]
FK Backa [14] 0 0
0 0 
ITA20h00
[12]
0 0 [12] Atalanta Bergamo
0 0 
vs
20h00
[7]
Bologna FC [7] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[20]
0 0 [20] Benevento Calcio
0 0 
vs
20h00
[11]
Fiorentina [11] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[8]
0 0 [8] Torino FC
0 0 
vs
20h00
[6]
AS Roma [6] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[18]
0 0 [18] SPAL 1907
0 0 
vs
20h00
[19]
Sassuolo Calcio [19] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[10]
0 0 [10] AC Milan
0 0 
vs
20h00
[17]
Genoa [17] 0 0
0 0 
 
PHA20h00
[14]
0 0 [14] OGC Nice
0 0 
vs
20h00
[18]
Strasbourg [18] 0 0
0 0 
 
TDB20h00
[3]
0 0 [3] Trelleborgs FF
0 0 
vs
20h00
[16]
Åtvidabergs FF [16] 0 0
0 0 
POLA20h30
[11]
0 0 [11] Arka Gdynia
0 0 
vs
20h30
[4]
Jagiellonia [4] 0 0
0 0 
WALA20h30
[3]
0 0 [3] Cardiff Met
0 0 
vs
20h30
[10]
Newtown AFC [10] 0 0
0 0 
CZEB20h30
[9]
0 0 [9] Sellier&Bellot Vlasim
0 0 
vs
20h30
[12]
Taborsko [12] 0 0
0 0 
CZEB20h30
[16]
0 0 [16] FK Varnsdorf
0 0 
vs
20h30
[15]
Frydek-Mistek [15] 0 0
0 0 
NGA20h30
[3]
0 0 [3] CSKA Moscow
0 0 
vs
20h30
[1]
Zenit [1] 0 0
0 0 
TNKA20h30
[7]
0 0 [7] Kayserispor
0 0 
vs
20h30
[16]
Konyaspor [16] 0 0
0 0 
SCOLC20h30
 
0 0   Rangers FC
0 0 
vs
20h30
 
Motherwell FC   0 0
0 0 
DUA20h30
[16]
0 0 [16] SC Freiburg
0 0 
vs
20h30
[13]
Hertha BSC [13] 0 0
0 0 
 
TSB21h00
[8]
0 0 [8] FC Wohlen
0 0 
vs
21h00
[10]
FC Wil [10] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[6]
0 0 [6] FC Mariupol
0 0 
vs
21h00
[7]
Zorya Lugansk [7] 0 0
0 0 
BDNB21h00
[12]
0 0 [12] SL Benfica B
0 0 
vs
21h00
[16]
União da Madeira [16] 0 0
0 0 
BDNB21h00
[3]
0 0 [3] CD Santa Clara
0 0 
vs
21h00
[19]
Vitória Guimarães B [19] 0 0
0 0 
BIB21h00
[2]
0 0 [2] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
vs
21h00
[1]
OH Leuven [1] 0 0
0 0 
DENA21h00
[13]
0 0 [13] FC Helsingor
0 0 
vs
21h00
[3]
Brøndby IF [3] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[13]
0 0 [13] Jeunesse Esch
0 0 
vs
21h00
[3]
Progrès Niedercorn [3] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[4]
0 0 [4] RM Hamm Benfica
0 0 
vs
21h00
[10]
Victoria Rosport [10] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[6]
0 0 [6] US Mondorf-les-Bains
0 0 
vs
21h00
[9]
RFCU Luxemburg [9] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[11]
0 0 [11] Rodange 91
0 0 
vs
21h00
[12]
US Hostert [12] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
vs
21h00
[5]
Union Titus Pétange [5] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[7]
0 0 [7] Differdange
0 0 
vs
21h00
[8]
UNA Strassen [8] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[2]
0 0 [2] F91 Dudelange
0 0 
vs
21h00
[1]
CS Fola Esch [1] 0 0
0 0 
TSA21h00
[9]
0 0 [9] FC Luzern
0 0 
vs
21h00
[1]
BSC Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSA21h00
[7]
0 0 [7] FC Sion
0 0 
vs
21h00
[10]
FC Lugano [10] 0 0
0 0 
TSA21h00
[4]
0 0 [4] St. Gallen
0 0 
vs
21h00
[6]
Lausanne-Sport [6] 0 0
0 0 
TBNB21h00
[8]
0 0 [8] Real Valladolid
0 0 
vs
21h00
[4]
CD Lugo [4] 0 0
0 0 
OMA21h15
[6]
0 0 [6] Al Nahda (OMA)
0 0 
vs
21h15
[8]
Dhofar Salalah [8] 0 0
0 0 
BULA21h15
[5]
0 0 [5] FC Vereya
0 0 
vs
21h15
[13]
Septemvri Sofia [13] 0 0
0 0 
TBNA21h15
[10]
0 0 [10] Celta de Vigo
0 0 
vs
21h15
[4]
Atlético Madrid [4] 0 0
0 0 
 
GEOA21h30
[4]
0 0 [4] FC Saburtalo
0 0 
vs
21h30
[7]
Dila Gori [7] 0 0
0 0 
AZEA21h30
[3]
0 0 [3] Gabala FC
0 0 
vs
21h30
[1]
Karabakh Agdam [1] 0 0
0 0 
AUTA21h30
[4]
0 0 [4] Austria Wien
0 0 
vs
21h30
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
WC1721h30
[C-2]
0 0 [C-2] Germany U17
0 0 
vs
21h30
[D-1]
Brazil U17 [D-1] 0 0
0 0 
HLA21h45
[6]
0 0 [6] SC Heerenveen
0 0 
vs
21h45
[5]
Vitesse Arnhem [5] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[14]
0 0 [14] Santiago Wanderers
0 0 
vs
22h00
[5]
Everton Viña del Mar [5] 0 0
0 0 
RMNA22h00
[4]
0 0 [4] Astra Giurgiu
0 0 
vs
22h00
[11]
FC Voluntari [11] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[1]
0 0 [1] Viktoria Plzen
0 0 
vs
22h00
[15]
1. FC Brno [15] 0 0
0 0 
LATA22h00
[4]
0 0 [4] FK Liepaja
0 0 
vs
22h00
[3]
FK Ventspils [3] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
vs
22h00
[6]
MSK Zilina [6] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[5]
0 0 [5] FC Porto B
0 0 
vs
22h00
[13]
Varzim SC [13] 0 0
0 0 
POLB22h00
[17]
0 0 [17] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
vs
22h00
[13]
Stomil Olsztyn [13] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[10]
0 0 [10] Olympiakos Nic.
0 0 
vs
22h00
[11]
Ermis Aradippou [11] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[10]
0 0 [10] Olympiakos Nic.
0 0 
vs
22h00
[11]
Ermis Aradippou [11] 0 0
0 0 
DUC4T22h00
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
vs
22h00
 
RW Essen   0 0
0 0 
TNKB22h00
[13]
0 0 [13] Boluspor
0 0 
vs
22h00
[10]
Balikesirspor [10] 0 0
0 0 
ALBA22h00
[4]
0 0 [4] Flamurtari Vlore
0 0 
vs
22h00
[5]
KF Kamza [5] 0 0
0 0 
ANHA22h00
[3]
0 0 [3] Tottenham
0 0 
vs
22h00
[8]
Liverpool FC [8] 0 0
0 0 
 
BDNA22h00
[15]
0 0 [15] CD Tondela
0 0 
vs
22h00
[8]
Belenenses [8] 0 0
0 0 
PHA22h00
[13]
0 0 [13] Troyes AC
0 0 
vs
22h00
[6]
Lyon [6] 0 0
0 0 
 
OMA22h15
[14]
0 0 [14] Oman Club
0 0 
vs
22h15
[12]
Fanja Club [12] 0 0
0 0 
GREA22h15
[14]
0 0 [14] AO Platanias
0 0 
vs
22h15
[16]
AE Larisa [16] 0 0
0 0 
GREA22h15
[15]
0 0 [15] Apollon Smyrni
0 0 
vs
22h15
[8]
SKODA Xanthi [8] 0 0
0 0 
MLTA22h15
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers
0 0 
vs
22h15
[4]
Hibernians Paola [4] 0 0
0 0 
TDA22h30
[3]
0 0 [3] Djurgårdens IF
0 0 
vs
22h30
[4]
BK Häcken [4] 0 0
0 0 
TDB22h30
[4]
0 0 [4] Östers IF
0 0 
vs
22h30
[6]
Falkenbergs FF [6] 0 0
0 0 
POLB22h45
[16]
0 0 [16] GKS Katowice
0 0 
vs
22h45
[18]
Ruch Chorzow [18] 0 0
0 0 
POLA23h00
[5]
0 0 [5] Wisla Krakow
0 0 
vs
23h00
[7]
Legia Warszawa [7] 0 0
0 0 
CZEA23h00
[2]
0 0 [2] Slavia Praha
0 0 
vs
23h00
[6]
Slovan Liberec [6] 0 0
0 0 
CZEA23h00
[9]
0 0 [9] FK Zlin
0 0 
vs
23h00
[14]
Mlada Boleslav [14] 0 0
0 0 
ISRA23h00
[8]
0 0 [8] Hapoel Ashkelon
0 0 
vs
23h00
[11]
Maccabi Petah Tikva [11] 0 0
0 0 
NORB23h00
[7]
0 0 [7] Levanger FK
0 0 
vs
23h00
[8]
Floro SK [8] 0 0
0 0 
NORB23h00
[11]
0 0 [11] Kongsvinger
0 0 
vs
23h00
[4]
Mjøndalen IF [4] 0 0
0 0 
CYPA23h00
[8]
0 0 [8] Apollon Limassol
0 0 
vs
23h00
[14]
Aris Limassol [14] 0 0
0 0 
NGA23h00
[16]
0 0 [16] Anzhi Makhachkala
0 0 
vs
23h00
[10]
Arsenal Tula [10] 0 0
0 0 
BIA23h00
[5]
0 0 [5] Anderlecht
0 0 
vs
23h00
[11]
Racing Genk [11] 0 0
0 0 
OMA23h00
[5]
0 0 [5] Saham Club
0 0 
vs
23h00
[9]
Sohar Club [9] 0 0
0 0 
OMA23h00
[13]
0 0 [13] Al Mudhaibhi
0 0 
vs
23h00
[4]
Al Oruba SC [4] 0 0
0 0 
NORA23h00
[16]
0 0 [16] Viking FK
0 0 
vs
23h00
[9]
Valerenga [9] 0 0
0 0 
NORA23h00
[8]
0 0 [8] Stabaek
0 0 
vs
23h00
[15]
Tromso IL [15] 0 0
0 0 
NORA23h00
[13]
0 0 [13] Sogndal
0 0 
vs
23h00
[3]
Sarpsborg 08 [3] 0 0
0 0 
NORA23h00
[10]
0 0 [10] Sandefjord
0 0 
vs
23h00
[6]
Stromsgodset IF [6] 0 0
0 0 
NORA23h00
[2]
0 0 [2] Molde FK
0 0 
vs
23h00
[5]
FK Haugesund [5] 0 0
0 0 
DENA23h00
[6]
0 0 [6] FC København
0 0 
vs
23h00
[10]
AGF Aarhus [10] 0 0
0 0 
DUA23h00
[14]
0 0 [14] VfL Wolfsburg
0 0 
vs
23h00
[5]
Hoffenheim [5] 0 0
0 0 
 
ITA23h00
[13]
0 0 [13] Udinese Calcio
0 0 
vs
23h00
[3]
Juventus FC [3] 0 0
0 0 
 
TBNB23h00
[17]
0 0 [17] Gimnàstic Tarragona
0 0 
vs
23h00
[21]
Alcorcón [21] 0 0
0 0 
TBNB23h00
[5]
0 0 [5] Rayo Vallecano
0 0 
vs
23h00
[7]
Sporting Gijón [7] 0 0
0 0 
UKRA23h30
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev
0 0 
vs
23h30
[1]
Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
GEOA23h30
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
vs
23h30
[3]
FC Samtredia [3] 0 0
0 0 
TNKA23h30
[1]
0 0 [1] Galatasaray SK
0 0 
vs
23h30
[5]
Fenerbahçe SK [5] 0 0
0 0 
BULA23h30
[14]
0 0 [14] Vitosha Bistritsa
0 0 
vs
23h30
[7]
Beroe Stara Zagora [7] 0 0
0 0 
ECUA23h30
[4]
0 0 [4] Independiente del Valle
0 0 
vs
23h30
[10]
Fuerza Amarilla SC [10] 0 0
0 0 
ECUA23h30
[7]
0 0 [7] LDU Quito
0 0 
vs
23h30
[1]
Delfin SC [1] 0 0
0 0 
TBNA23h30
[7]
0 0 [7] CD Leganés
0 0 
vs
23h30
[11]
Athletic Bilbao [11] 0 0
0 0 
 
CROA00h00
[3]
0 0 [3] HNK Rijeka
0 0 
vs
00h00
[4]
NK Osijek [4] 0 0
0 0 
SLOA00h00
[6]
0 0 [6] NK Krsko
0 0 
vs
00h00
[4]
Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
MEXB00h00
[12]
0 0 [12] Leones Negros
0 0 
vs
00h00
[13]
Cafetaleros Tapachula [13] 0 0
0 0 
CRCA00h00
[2]
0 0 [2] Saprissa
0 0 
vs
00h00
[6]
Limón FC [6] 0 0
0 0 
CRCA00h00
[4]
0 0 [4] Municipal Grecia
0 0 
vs
00h00
[8]
Universidad CR [8] 0 0
0 0 
CAFCL00h00
[1]
0 0 [1] Ahly Cairo
0 0 
vs
00h00
[2]
Étoile Sahel Sousse [2] 0 0
0 0 
SRBA00h00
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
vs
00h00
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
MEXA00h00
[16]
0 0 [16] UNAM Pumas
0 0 
vs
00h00
[1]
CF Monterrey [1] 0 0
0 0 
ECUA00h00
[5]
0 0 [5] El Nacional Quito
0 0 
vs
00h00
[8]
Barcelona SC [8] 0 0
0 0 
BDNA00h00
[16]
0 0 [16] CD Aves
0 0 
vs
00h00
[3]
SL Benfica [3] 0 0
0 0 
ISRA00h15
[7]
0 0 [7] Bnei Sakhnin
0 0 
vs
00h15
[2]
Hapoel Haifa [2] 0 0
0 0 
GREA00h30
[6]
0 0 [6] Olympiakos Pireus
0 0 
vs
00h30
[1]
PAOK Salonica [1] 0 0
0 0 
RMNA00h45
[3]
0 0 [3] Steaua Bucuresti
0 0 
vs
00h45
[9]
ACS Poli Timisoara [9] 0 0
0 0 
BIA01h00
[7]
0 0 [7] Zulte Waregem
0 0 
vs
01h00
[10]
RS Waasland-Beveren [10] 0 0
0 0 
NORA01h00
[4]
0 0 [4] SK Brann
0 0 
vs
01h00
[1]
Rosenborg BK [1] 0 0
0 0 
TBNB01h00
[14]
0 0 [14] UD Almería
0 0 
vs
01h00
[15]
CF Reus Deportiu [15] 0 0
0 0 
CHIA01h30
[7]
0 0 [7] Univ de Concepcion
0 0 
vs
01h30
[16]
O'Higgins [16] 0 0
0 0 
ITA01h45
[4]
0 0 [4] Lazio
0 0 
vs
01h45
[14]
Cagliari Calcio [14] 0 0
0 0 
TBNA01h45
[3]
0 0 [3] Real Madrid
0 0 
vs
01h45
[16]
SD Eibar [16] 0 0
0 0 
 
VENA02h00
[2]
0 0 [2] Mineros Guyana
0 0 
vs
02h00
[8]
Deportivo Tachira [8] 0 0
0 0 
VENA02h00
[16]
0 0 [16] Aragua FC
0 0 
vs
02h00
[14]
Trujillanos FC [14] 0 0
0 0 
VENA02h00
[4]
0 0 [4] Caracas FC
0 0 
vs
02h00
[3]
Deportivo Lara [3] 0 0
0 0 
CRCA02h00
[12]
0 0 [12] Guadalupe FC
0 0 
vs
02h00
[10]
Municipal Liberia [10] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[10]
0 0 [10] Real Potosí
0 0 
vs
02h00
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[4]
0 0 [4] Jorge Wilstermann
0 0 
vs
02h00
[11]
Universitario Sucre [11] 0 0
0 0 
MEXA02h00
[12]
0 0 [12] Lobos de la BUAP
0 0 
vs
02h00
[7]
Cruz Azul [7] 0 0
0 0 
MEXA02h00
[17]
0 0 [17] Querétaro FC
0 0 
vs
02h00
[14]
Santos Laguna [14] 0 0
0 0 
BRA02h00
[15]
0 0 [15] São Paulo/SP
0 0 
vs
02h00
[6]
CR Flamengo/RJ [6] 0 0
0 0 
BRA02h00
[2]
0 0 [2] Grêmio/RS
0 0 
vs
02h00
[3]
Palmeiras/SP [3] 0 0
0 0 
BRA02h00
[10]
0 0 [10] Atlético/PR
0 0 
vs
02h00
[13]
Sport Recife/PE [13] 0 0
0 0 
BRA02h00
[4]
0 0 [4] Santos/SP
0 0 
vs
02h00
[20]
Atlético/GO [20] 0 0
0 0 
BRA02h00
[12]
0 0 [12] Bahia/BA
0 0 
vs
02h00
[16]
Vitória/BA [16] 0 0
0 0 
BRA02h00
[5]
0 0 [5] Cruzeiro/MG
0 0 
vs
02h00
[11]
Atlético Mineiro/MG [11] 0 0
0 0 
PHA02h00
[4]
0 0 [4] Olympique Marseille
0 0 
vs
02h00
[1]
Paris St. Germain [1] 0 0
0 0 
 
BDNA02h15
[2]
0 0 [2] Sporting Lisboa
0 0 
vs
02h15
[13]
GD Chaves [13] 0 0
0 0 
VENA02h30
[11]
0 0 [11] Zamora FC
0 0 
vs
02h30
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
VENA02h30
[6]
0 0 [6] Estudiantes FC
0 0 
vs
02h30
[10]
Deportivo JBL [10] 0 0
0 0 
VENA02h30
[12]
0 0 [12] Portuguesa FC
0 0 
vs
02h30
[9]
Deportivo La Guaira [9] 0 0
0 0 
VENA02h30
[18]
0 0 [18] Anzoátegui
0 0 
vs
02h30
[17]
Atlético Venezuela [17] 0 0
0 0 
VENA02h30
[13]
0 0 [13] Zulia FC
0 0 
vs
02h30
[15]
Atlético Socopó [15] 0 0
0 0 
VENA02h30
[7]
0 0 [7] Metropolitanos
0 0 
vs
02h30
[5]
Monagas SC [5] 0 0
0 0 
URUA02h30
[9]
0 0 [9] CA Cerro
0 0 
vs
02h30
[5]
Danubio FC [5] 0 0
0 0 
URUA02h30
[3]
0 0 [3] Boston River
0 0 
vs
02h30
[14]
Mvo Wanderers [14] 0 0
0 0 
URUA02h30
[7]
0 0 [7] El Tanque Sisley
0 0 
vs
02h30
[10]
Atlético Fénix [10] 0 0
0 0 
NASL03h00
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
vs
03h00
[4]
New York Cosmos [4] 0 0
0 0 
CRCA03h00
[11]
0 0 [11] AD Carmelita
0 0 
vs
03h00
[7]
Pérez Zeledón [7] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Houston Dynamo
0 0 
vs
03h00
[Dong-3]
Chicago Fire [Dong-3] 0 0
0 0 
USA03h00
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] Philadelphia Union
0 0 
vs
03h00
[Dong-10]
Orlando City SC [Dong-10] 0 0
0 0 
USA03h00
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] Atlanta United
0 0 
vs
03h00
[Dong-1]
Toronto FC [Dong-1] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] FC Dallas
0 0 
vs
03h00
[Tay-11]
Los Angeles Galaxy [Tay-11] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-8]
0 0 [Tay-8] Real Salt Lake
0 0 
vs
03h00
[Tay-4]
Sporting Kansas City [Tay-4] 0 0
0 0 
USA03h00
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Montreal Impact
0 0 
vs
03h00
[Dong-7]
New England Revolution [Dong-7] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] Seattle Sounders
0 0 
vs
03h00
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 0 0
0 0 
USA03h00
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] New York City FC
0 0 
vs
03h00
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-3]
0 0 [Tay-3] Portland Timbers
0 0 
vs
03h00
[Tay-1]
Vancouver Whitecaps [Tay-1] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-7]
0 0 [Tay-7] San Jose Earthquake
0 0 
vs
03h00
[Tay-9]
Minnesota United [Tay-9] 0 0
0 0 
USA03h00
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] DC United
0 0 
vs
03h00
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 0 0
0 0 
COLA03h15
[8]
0 0 [8] Jaguares de Córdoba
0 0 
vs
03h15
[12]
Deportivo Cali [12] 0 0
0 0 
CHIA04h00
[12]
0 0 [12] Curicó Unido
0 0 
vs
04h00
[3]
Unión Española [3] 0 0
0 0 
PARA04h00
[11]
0 0 [11] Sol de América
0 0 
vs
04h00
[9]
Sportivo Trinidense [9] 0 0
0 0 
URUA04h00
[1]
0 0 [1] CA Peñarol
0 0 
vs
04h00
[2]
Defensor Sporting [2] 0 0
0 0 
ECUA04h00
[2]
0 0 [2] CS Emelec
0 0 
vs
04h00
[12]
Univ Católica Quito [12] 0 0
0 0 
ECUA04h00
[9]
0 0 [9] Guayaquil City
0 0 
vs
04h00
[11]
Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
BRA04h00
[17]
0 0 [17] Ponte Preta/SP
0 0 
vs
04h00
[19]
Avai FC/SC [19] 0 0
0 0 
BRA04h00
[14]
0 0 [14] Chapecoense/SC
0 0 
vs
04h00
[9]
Fluminense/RJ [9] 0 0
0 0 
BLVA04h15
[6]
0 0 [6] CD San José
0 0 
vs
04h15
[3]
The Strongest [3] 0 0
0 0 
ECUA04h15
[3]
0 0 [3] Deportivo Cuenca
0 0 
vs
04h15
[6]
Macará [6] 0 0
0 0 
CRCA05h00
[3]
0 0 [3] Santos Guápiles
0 0 
vs
05h00
[9]
CS Cartaginés [9] 0 0
0 0 
COLA05h15
[6]
0 0 [6] Millonarios
0 0 
vs
05h15
[14]
Once Caldas [14] 0 0
0 0 
COLA05h30
[19]
0 0 [19] Alianza Petrolera
0 0 
vs
05h30
[7]
Tigres FC (COL) [7] 0 0
0 0 
PARA06h10
[4]
0 0 [4] Olimpia Asunción
0 0 
vs
06h10
[2]
Sportivo Luqueño [2] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[6]
0 0 [6] Univ de Chile
0 0 
vs
06h30
[13]
CD Palestino [13] 0 0
0 0 
BLVA06h30
[8]
0 0 [8] Sport Boys Warnes
0 0 
vs
06h30
[7]
Petrolero Yacuiba [7] 0 0
0 0 
MEXA06h30
[13]
0 0 [13] TR Veracruz
0 0 
vs
06h30
[18]
Guadalajara Chivas [18] 0 0
0 0 
COLA07h30
[20]
0 0 [20] Rionegro Águilas
0 0 
vs
07h30
[16]
Deportivo Pasto [16] 0 0
0 0 
NZLA10h35
[8]
0 0 [8] Hawke's Bay Utd
0 0 
vs
10h35
[7]
Wellington Phoenix (R) [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by nhandinhtrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang nhận định bóng đá các giải đấu chính xác nhất